ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อุตส่าห์รอมาตั้งปีนึง รอลดราคาช่วงคริสต์มาสอีกทีจะเป็นไรไป
    INTEL CORE i5-4670K @ 3.40GHz /// CORSAIR 8GB DDR3 RAM /// MSI GTX 970 Gaming /// Windows 8.1

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    เงินในเกย์มปั้มเอาก็ได้

ที่มาของการใช้คำว่า "เกย์ม"
    เกย์ม ?? อะไรของ***

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    เงินในเกย์มปั้มเอาก็ได้

ที่มาของการใช้คำว่า "เกย์ม"
    คือ.. มันยากมากเลยใช่ไหมครับ ที่จะใช้คำว่า "เกม"???
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ใจนึงก็อยากรีบซื้อใน Steam (เพราะกลัวโดนพี่ไทยแบน)
    ใจนึงก็อยากซื้อแบบกล่อง

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    คือ.. มันยากมากเลยใช่ไหมครับ ที่จะใช้คำว่า "เกม"???
    คือ...แล้วมันยากมากเลยใช่มั้ยครับ ที่จะไม่ไปยุ่งเรื่องคนอื่น???

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    ได้เฉพาะผู้เล่นที่ย้ายตัวละครมาจาก PS3,Xbox360 หรือจาก PS4 และ Xbox One
    ขอบคุณครับ นึกว่าได้ทั้งหมด
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    คุ้มไม่คุ้ม ไม่รู้ เเต่รอมานาน ยังไงผมก้กดไปแล้ว xD

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อย่าช้าครับ จัดเลย แต่ผมเก็บเงิน เอาวันละ 20 บาท พอดีล่ะ ถึงเดือน มีนา เงินพอซืิ้อพอดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รอดีกว่าครับ รอเป็นเพื่อนกัน 55555+
    อยากได้ BOX เหมือนกัน เสียเงินทั้งที อยากได้เป็นชิ้นเป็นอัน
    ผมสงสัยว่าที่บอกว่าของแถมที่โอนจาก Ps3 สเปเชียร์ มา PC ได้ แล้ว PC ทำไงถึงได้ของแถม ละ หรือว่า ต้องรอ BOX จริงๆ !? (น่าคิด)

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Impact~ อ่านกระทู้
    คือ...แล้วมันยากมากเลยใช่มั้ยครับ ที่จะไม่ไปยุ่งเรื่องคนอื่น???
    ไม่ได้อยากจะยุ่งเรื่องของชาวบ้านเขาหรอก...แต่กฎของเว็บก็มีบอกอยู่แล้วว่าใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    มีตัง อยากเล่นก็จัดโล๊ดดด เป็นเกมที่ คนเล่น PC รอนานแสนนาน ก่อนความหวังจะหมด โผล่มาให้พรี รอปลายเดือนมีนา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lukkajong อ่านกระทู้
    อุตส่าห์รอมาตั้งปีนึง รอลดราคาช่วงคริสต์มาสอีกทีจะเป็นไรไป
    ขอจับมือหน่อยครับ คุณคิดแบบเดียวกับผมเลย (ผมนี้กะให้ภาค6 ออกก่อน แล้วค่อยซื้อภาค5 เลยด้วยช้ำไป)

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    55555555555555555555555
    ผมนีไม่รู้จะขำยังไงดี ( เกย์ม จริงๆต้อง ส์ ด้วย ผมว่าเค้าคงชินในการ พิมพ์ แน่ๆเลย คุๆๆ ต้องเป็นด้วยแน่ๆ )
    ทีจริง เกมที่เราเล่นๆ กันไม่มีตัว การันต์นะครับ

เเต่ถ้าโอลิมปิดหรือเอเชี่ยนเกมส์ จะมี ส์ การันต์ ครับ