ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

naruto งง เกี่ยวกับโทบิครับ

คือผมดูถึงตอนที่เดอิดาระสุ้กับซาสึเกะแล้วเดอิดาระก็ระเบิดตัวเองตาย แล้วโทบิก็โดนลูกหลงไปด้วย ไหงอยู่ดีดีภาพก็ตัดมาเป็นโทบิตอนคุยกับเพนและก็โคนันอยู่ บอกว่าให้ระวังนารุโต๊ะแล้วก็บอกว่าตัวเองชื่อมาดาระ งงมาก ไหนบอกโดนระเบิดแล้วอยู่ๆใช้วิชาอะไร ทำไมไปเมืองเพนได้เร็วขนาดนั้น ?

กล่าวขอบคุณ
    7,032
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    แนะนำให้ดูต่อครับโทบิไม่ได้โดนลุกหลงไปด้วย โทบินี่เป็นจุดเปลี่ยนของเรื่องเลย
    โทบิมันใช้คามุยวาปข้ามมิติได้นะ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    คือผมดูถึงตอนที่เดอิดาระสุ้กับซาสึเกะแล้วเดอิดาระก็ระเบิดตัวเองตาย แล้วโทบิก็โดนลูกหลงไปด้วย ไหงอยู่ดีดีภาพก็ตัดมาเป็นโทบิตอนคุยกับเพนและก็โคนันอยู่ บอกว่าให้ระวังนารุโต๊ะแล้วก็บอกว่าตัวเองชื่อมาดาระ งงมาก ไหนบอกโดนระเบิดแล้วอยู่ๆใช้วิชาอะไร ทำไมไปเมืองเพนได้เร็วขนาดนั้น ?
    ผมอยากสปอยนะแต่แนะนำให้ดูต่อไปก็ขอพูดให้หายคาใจระดับหนึ่งแล้วกัน โทบิ คือจุดเริ่มต้นของเรื่องทุกอย่าง และจุดจบ แลจุดเปลี่ยนต่างๆของเรื่อง :3 ผมสปอยให้แค่นี้ละ/// โว้ยอยากสปอย

ตอบคำถามก่อน : ทำไมไปเมืองเพนได้เร็วขนาดนั้น
    มันมีสกิลระดับเทพครับหลังตอนที่ 140 ขึ้นไปจะเข้าใจ

ปล.เรื่องทั้งหมดเกิดเพราะ นางคนเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 20th January 2015 เมื่อ 06:37

กล่าวขอบคุณ
    340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ผมอยากสปอยนะแต่แนะนำให้ดูต่อไปก็ขอพูดให้หายคาใจระดับหนึ่งแล้วกัน โทบิ คือจุดเริ่มต้นของเรื่องทุกอย่าง และจุดจบ แลจุดเปลี่ยนต่างๆของเรื่อง :3 ผมสปอยให้แค่นี้ละ/// โว้ยอยากสปอย

ตอบคำถามก่อน : ทำไมไปเมืองเพนได้เร็วขนาดนั้น
    มันมีสกิลระดับเทพครับหลังตอนที่ 140 ขึ้นไปจะเข้าใจ

ปล.เรื่องทั้งหมดเกิดเพราะ นางคนเดียว
    โทบิใช่มาดาระไหม ? ผมดูถึงตอนอิทาจิโดนเกะฆ่าละ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ถ้ายังไม่เคยอ่านหนังสือการ์ตูนก็แนะนำให้ดูแอนิเมะไปเรื่อยๆเลยครับ

จดข้อสงสัยไว้ เดี๋ยวเรื่องจะค่อยๆเฉลยๆเอง...ถ้าสปอยไปแล้วจะไม่สนุกเอา -*-
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อยากรู้ไวๆก็ไปอ่านในมังงะเอาซึ่งเขียนจบแล้ว
    น่าจะไวกว่านั่งดูเมะทุกตอนกว่าจะถึง
    อ่านมังงะไวกว่าเยอะ แถมไม่เจอมุกย้อนอดีตที่เอาเมะเก่าชาติที่แล้วมารีมิกซ์ใหม่ด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerosistem : 21st January 2015 เมื่อ 21:12

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมสงสัยว่าเมะมันยังไม่จบหรออ่านแต่ในมังงะจบไปสักพักละ
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    โทบิ เป็นเบ้ ของมาดาระตัวจริงครับ

กล่าวขอบคุณ
    340
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerosistem อ่านกระทู้
    อยากรู้ไวๆก็ไปอ่านในมังงะเอาซึ่งเขียนจบแล้ว
    น่าจะไวกว่านั่งดูเมะทุกตอนกว่าจะถึง
    อ่านมังงะไวกว่าเยอะ แถมไม่เจอมุกย้อนอดีตที่เอาเมะเก่าชาติที่แล้วมารีมิกซ์ใหม่ด้วยนะ
    ผมต้องดูเท่านั้นครับ เคยอ่านหลายเรื่องแล้ว ไม่ค่อยชอบ จำฉากไม่ค่อยได้ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ภาพขาวดำไม่ชอบเลย 55+