ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268

เล่นคอมอยู่ดีๆกระตุกครับ จากเล่นเกมลื่นๆ

แต่ก่อนเล่น bf3 bf4 เกมอะไรก้ลื่นอะครับ แต่ว่าเดียวนี้แค่ cs go,fifa online 3 ก้กระตุกอะครับ อยู่ดีๆก้เป็นแบบกระทันหันเลยครับ เล่นแบบแต่ก่อน csgo fps 150-200 เดี่ยวนี้
    เล่นขึ้นแค่ 40-60 หาทางแก้ยังไงก็ไม่หายครับ นอกจากจะลงวินโดวอะนั้นผมว่าน่าจะหาย แต่พอจะมีทางอื่นไหมครับ ?

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    บอกสเปคมาสิครับ

ได้ปัดฝุ่นใหม อุณหภูมิเท่าไหร่ บอกมาให้ครบ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116

มีโปรแกรมสแกนตัวนี้ไหมครับตัวทำเครื่องช้าเลย อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ไวรัสจากเว็บกินครับ ผมไม่ทราบเหมือนกันว่าท่านได้เข้าเว็บใหนและโหลดอะไรจากเว็บไหนไปบ้าง แต่เป็นไปได้การเปิดเว็บหรือการโหลดจะทำให้ไวรัสปะปนเข้ามา ยิ่งถ้าไม่มีอันติไวรัส หรืออันติไวรัสที่บล็อคไม่สมบูรณ์หรือของปลอม ยังไงไวรัสก็เข้าครับ ผมเจอคนเป็นอาการแบบนี้มาหลายคน ลงวินโดว์ใหม่หายครับ ไวรัสจากพวกการดาวน์โหลด หรือเข้าดูวีดีโอเว็บ 18+ หรือโหลดอะไรจากเว็บที่ไม่เคยเข้า หรือกดเข้าเว็บที่ไม่เคยเข้า หรือเว็บที่คนเข้าน้อยหรือต่างประเทศนั้นแหละ ไวรัสทั้งนั้นครับ ลองหาทางดูครับ ผมไม่รู้วิธีแก้ เพราะสแกนไวรัสยังไงก็ไม่หมดมันผังไปแล้ว ถ้าที่สุดจริงๆ ทางเลือกสุดท้ายลงวินโดว์เถอะครับ อ่อ...อย่าลืมแบ็คอัพข้อมูลก่อนลงวินโดว์ด้วยนะครับ

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมว่าทำตามความคิดเห็นที่2ล่ะครับ

แกะปัดฝุ่นบ้างครับ โดยเฉพาะการ์ดจอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    น่าจะเกิดจากความร้อน CPU และ GPU ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ถ้าถามว่าช้าลงเพราะอะไร บอกเลย มีปัญหาเยอะมากที่ทำให้คอมช้าลง
    เช่น ความร้อน ฝุ่น ไวรัส เปิดการทำงานหลายโปรแกรม แต่ส่วนใหญ่แล้ว มักจะเป็น ไวรัส จากการเข้าเว็บต่างๆ