ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445

ตามหาซีรี่ย์ญีปุ่นแนวสืบสวนสอบสวน

ตามหาซีรี่ย์ญีปุ่นแนวสืบสวนสอบสวน

หาไมเจออะครับช่วยหน่อยเอาหลายๆเรื่องเลยครับ

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    Kurosagi ดูเเล้วหรือยังครับ?

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    เอ้า เอาไปดูให้หนำใจ สืบสวน ฆาตกรรม ผีสาง รักๆ ใสๆ มีหมด เลือกเอาไปเสพได้เลยน่ะครับ

จิ้มๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    ที่ผมรู้จักนะครับ
    คือเรื่อง
    Smoking Gun

พระเอกจะใช้วิธีการต่างๆ เพื่อตรวจสอบสถานที่เกิดเหตุ
    หาหลักฐาน ร่องรอยหรือเบาะแสเพื่อนำไปสู่การแก้ไขคดีครับครับ
    โดยที่ตัวพระเอกก็มีปมว่า เขาและแฟนสาวถูกทำร้ายจนสลบไป พอตื่นขึ้นมาก็พบว่าแฟนเขาเสียชีวิตแล้ว
    เขาจึงต้องพยายามสืบหาตัวคนร้ายครับ
    3 Coins DPP

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ animeth อ่านกระทู้
    Kurosagi ดูเเล้วหรือยังครับ?
    ยังครับเคยดูแต่เรื่องอะไรสักอย่างที่ตัวพระเอกจะใช้ไฟสีเขียวเเป็นเอกลักษ์ประจำตัว