ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 76

ถามเริ่องการจีบผู้หญิงครับ ?

คือผมไม่เคย จีบผู้หญิงมาก่อนเลยอะครับอยากรู้ว่าควรเริ่มยังไงดีครับ ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ทำยังไงก้อได้ครับผม ให้ได้ facebook หรือ เบอร์ หรือ line มาก่อน แล้วค่อยสร้างความสัมพันธ์ขึ้นเรื่อยๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    615
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    แรกๆก็คุยกันก่อนคับ อยู่ที่เขาด้วยว่าจะสนใจเราด้วยไหม เราต้องแบบ คอยช่วยเหลือเขาเวลาเขามีเรื่องอะไร

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ก็คุยกันก่อนเลยครับ สานความสัมพันธ์ไปเรื่อยๆ แล้วดูด้วยว่าเขาเล่นด้วยไหม ถ้าเล่นด้วยก็ลุยต่อเลยครับ

Friday/Yahoo!/ Who am I
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,575
    ทำตลก เข้าไว้ปล่อยมุขไป สัก 1 ดอก สาวๆชอบคนตลกนะ งิงิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    1. หาช่องทางติดต่อ เบอร์โทร facebook line ฯลฯ
    2. ทำให้เขาเห็นว่าเราให้ความสำคัญ (โทรหา line หา )
    3. ขอเป็นแฟน
    4. พาไปเที่ยว กินข้าว ดูหนัง (จีบหญิงต้องมีสตางค์)
    5. หาโอกาสจิ้ม... (เพื่อความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งมากขึ้น)

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ถ้าจะเอาตั้งแต่เริ่มต้นจริงๆเลยก็คือ ดูแลตัวเองก่อน ให้ดูดีทั้งรูปลักษณ์ภายนอกรวมถึงบุคลิกท่าทาง ความสะอาด ทำให้เป็นนิสัย สร้างความมั่นใจให้ตัวเอง ถือเป็นการเตรียมตัวครับ เพราะเรื่องของ first impression นั้นสำคัญมาก ถือเป็นใบเบิกทาง

มองให้เป็นศิลปะครับ ใช้เวลากับมันมากๆ ว่างๆลองศึกษาหาข้อมูลในเรื่องของ Pickup artist ในอินเตอร์เน็ตดูนะครับ เพราะการจะเล่นของสูงมันไม่ได้มาง่ายๆครับ ใช้ให้ถูกคนและห้ามใช้พร่ำเพรื่อ
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)