ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

แนะนำHead phone ไม่เกิน 3500 ให้หน่อยครับ

แนวเพลงที่ฟัง Metal(A day to remember)Hip-hop(Eminem)R&B(Chris Brown)ครับตัวที่มองไว้ตอนนี้ Marshall รุ่น Major FX กับ Marshall รุ่น Major ตัวไหนดีกว่ากันครับหรือไม่ พอจะแนะนำตัวอื่นให้ผมได้ไหมครับชอบเสียงเบสสกับกลองเป็นหลัก งบก็3500 จริงๆตอนแรกจะกระโดดไปเอา Beats solo HD ไปลองฟังมาแล้วเสียงโอเคเลย เบสสุดยอด แต่ราคาสูงไป 8900 เลย
    joker123

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Motorhead Phones ครับมีหลายรุ่นลองหารีวิวดูถูกใจคอเมทัลแน่ครับ เค้าจัดอันดับความคุ้มค่าไว้9/10เลยทีเดียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    marshallก็ได้ motorhead brandก็ดีครับ เขาทำออกมาเพื่อซาวนด์ดนตรีโดยเฉพาะ จะแนวไหนก็จัดไปเลยครับ แต่ส่วนตัวผมมาให้เครดิตmortorheadเหมือนกันนะครับรายละเอียดเสียงดีครับสนใจก็ลองเข้าไปส่องในเว็บเขาก็ได้ครับ มีสาขาอยู่ในไทยด้วย http://www.motorheadphones.asia/th/products/headphone.html แต่ถ้าตังค์ถึงก็ไปยี่ห้อื่นก็ได้ครับ อย่างร้านมั่นคงนี่ขายพวกหูฟังที่คุณต้องการพอดีเลย http://www.munkonggadget.com/product_164487_th ขอให้สนุกกับเสียงเพลงนะครับ
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เข้ามาดู

ปกติใช่แต่หูฟังแบบเกมมิ่ง แบบฟังเพลงนี่ไม่รู้เรื่องเลย =..=

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    HyperX cloud ของ แบนด์ Kingston เสียงดีมากสุดยอดเลยคับ 3,290 บาท