ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Ubisoft เปิดตัวเกมใหม่ Grow Home ★★★★★

Ubisoft เปิดตัวเกมใหม่ Grow Home

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

นานๆทีเราจะได้เห็นอะไรแบบนี้จาก Ubisoft นะครับ
    หลังจากที่ปล่อยให้ Ubisoft Montreal ปล่อยแต่เกม AAA ใหญ่ๆ ออกมา
    ล่าสุดทีมพํฒนา Driver: San Francisco อย่าง Reflection
    ก็ได้เปิดตัวเกมใหม่ออกมาแล้ว นาม Grow Home นั่นเอง

▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓▓

สำหรับ Grow Home เป็นเกมแนวสำรวจโลก ซึ่งแม้ว่าจะเป็นผลงานอดีตทีมพัฒนาเกมขับรถ
    แต่เกมนี้ไม่ได้จะนำเสนอการขับรถแต่อย่างใด แต่แทนที่ด้วยการนำเสนอการสำรวจด้วยการ ‘ปีน’
    แทน เราจะได้เล่นเป็น BUD หุ่นยนต์ตัวน้อยสำรวจโลกภายในเกมที่จะมีทั้งเกาะเล็กๆ,
    ถ้ำและหน้าผาสูงๆ ให้เราได้ไล่ปืนและสำรวจในเวลาเดียวกัน
    แม้ว่า Ubisoft จะมีชื่อไม่ดีบ้างเพราะเกม AAA ของพวกเขา
    แต่ว่าผลงานเกมอินดี้แต่ละชิ้นที่จัดจำหน่ายโดย Ubisoft ต่างก็น่าสนใจ
    และเจ๋งๆ ทั้งนั้น ตัวอย่างก็ Valiant Heart นั่นไง ดังนั้นนี่ก็เป็นเกมนี่น่าสนใจมากทีเดียว
    วางจำหน่าย วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2015 บน *Steam* ครับ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ที่มา : Steam

Credit :

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    มีบัคไหม? อย่าพึ่งรุมตี* ผมล้อเล่นครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ปืนขึ้นไปบนยอดสูงๆ เพื่อเปิดแผนที่ แล้วกระโดดลงมา สุดยอด ต้องมีทุกเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    โหวน่าเล่นจัง

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daunted อ่านกระทู้
    ปืนขึ้นไปบนยอดสูงๆ เพื่อเปิดแผนที่ แล้วกระโดดลงมา สุดยอด ต้องมีทุกเกม
    ตามรอย ฟาร์คราย กะ แอสซาสซินครีด เหรอครับ 55555
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ daunted อ่านกระทู้
    ใช่เลย Ubi ชอบเล่นของสูง