ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095

The Witcher แนว MOBA โหลดเล่นกันได้แล้วในมือถือ

ใครที่ชอบเล่นเกมแนว MOBA อย่าง LoL หรือ HoN ตอนนี้ในมือถือมีเกมแนว MOBA น่าสนใจออกมาให้ลองเล่นอีกเกมแล้ว นอกเหนือจาก Vainglory นั่นคือ The Witcher Battle Arena ที่เดิมทีเป็นเกมแนว RPG ทำลงในแพรตฟอร์มคอนโซลและ PC ภาพสวยงาม และยังได้รางวัลเกมยอดเยี่ยมแห่งปีด้วย แต่พอมาลงมือถือจึงไม่สามารถทำเป็นเกม RPG ฉากกว้างๆแบบ Sandbox ได้ ก็เลยเปลี่ยนแนวมาเป็นเกมต่อสู้แบบ MOBA แทน

ระบบการเล่นของ The Witcher Battle Arena ก็คล้ายกับเกมแนว MOBA ทั่วไป แต่เพราะลงมือถือก็เลยไม่จำเป็นต้องเล่นออนไลน์เหมือน MOBA เกมอื่นๆ สามารถเลือกเล่นคนเดียวกับ AI ก็ได้ หรือจะเล่นออนไลน์กับคนอื่นๆก็ได้เช่นกัน เลือก Hero ที่ชอบมาลงในสนามรบ ต่อสู้กับพวกศัตรูเพื่อเก็บสะสมประสบการณ์ มาเพิ่มพลังให้ตัวละคร หรือจะฟาร์มของตามจุดต่างๆก็ช่วยเพิ่มพลังให้ฮีโร่ของเราได้เช่นกัน

จุดด้อยของ The Witcher Battle Arena คือยังไม่มีระบบ Friend list สำหรับเล่นกันกับเพื่อนได้ ตอนนี้หากจะเล่นกับคนอื่นๆ ก็มีแต่แบบ Random Battle สุ่มใครก็ไม่รู้มาสู้กัน

Main Game Features

• Accessibility and gameplay above all - หน้าจอเกมและระบบการเล่น ออกแบบมาเพื่อการเล่นบนมือถือสมาร์ทดิไวซ์โดยเฉพาะ

• Free Gaming done right! - เล่นเกมได้ฟรีๆ ไม่มีเทพทรู สามารถปลดล็อคความลับของเกมได้หลายหลาก หรือเติมเงินเพื่อปลดแบบทันใจก็ได้

• Unique heroes - ฮีโร่ในแบบที่ไม่เหมือนใคร ฮีโร่แต่ละตัวมีจุดเด่นจุดด้อย และสมดุลของเกมที่ไม่มีตัวใดตัวหนึ่งดีที่สุด

• Solo and teamplay ready -สามารถเล่นคนเดียว เล่นเป็นทีม 3 คน หรือเป็นกลุ่มใหญ่ก็ได้

• A friendly, supportive community - มีระบบรับฟังเสียงของผู้เล่น สามารถติดต่อแจ้งปัญหา Feedback กับเจ้าหน้าที่ของเกมได้ ภายในตัวเกมเอง

ดาวน์โหลดเกม The Witcher Battle Arena ได้ที่

iOS >> https://itunes.apple.com/us/app/the-...l=pl&ls=1&mt=8

Android >> https://play.google.com/store/apps/d...rojektred.twba

CREDIT BY : http://game.sanook.com/955635/the-wi...8%B7%E0%B8%AD/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sudteerukpla : 26th January 2015 เมื่อ 09:40
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    หน้าถอดออกมาเล่น /// เอ้ยไม่ใช่ๆหน้าถอยออกมาเล่นจริงๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เหมือน LOLเลยครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กำ note3 เล่นไม่ได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    แบบว่าไม่ซัพพอร์ต nexus 7 คงต้องหา apk มาลงล่ะ
    " I play it because I love it. "

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    ลองไปเล่นก่อนครับมันไม่ได้มีความเป็นLoLซักเศษเสี้ยว

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    แจ่มแมวววววว

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Zenfone 4.5 มันบอกไม่รองรับอ่าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เกมนี้ คนไทยอดครับ รู้สึกว่าเขาจะบล็อก ip ไทยไว้ไม่ให้ดาวน์โหลด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ผลโหลดได้ปกติน่ะ เพราะของผมไอดี us
    to infinity and beyond.

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    มุดซิครับ รออะไร คิคิ ผมติดตั้งแล้วเรียบร้อย ^^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ผมโหลดไม่ได้ ไม่มีใน สโต ของไทยครับ มีแต่ของนอก คนไทยอดไป

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    น่าเล่นมาก
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/