ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 17 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    ผมว่าเรื่องเซฟนี่จิงๆเห็นขอกันหลายคนเลยรวมผมด้วยแต่ไม่มีคนแจกเลย ไม่รู้เพราะอะไร - - ส่วนผมก็เจอปัญหาออกเกมส์แล้วเข้ามาใหม่เนื้อเรื่องย้อนกลับไปไกลเลยเหมือนมันไม่เซฟให้ต้องมานั่งเล่นใหม่เซงเลย
    ตอนนี้เวลาออกเกมแล้วมันเซฟให้ไหมครับ ท่านใช้ crack อะไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jameweza : 2nd February 2015 เมื่อ 06:14

กล่าวขอบคุณ
    15
    ขอขั้นตอนลง crack + update ของคนที่ออกเกมแล้วมันเซฟให้หน่อยครับ เพราะของผมลง crack fix ออกแล้วเกมเนื้อเรื่องมันต้องกลับไปเล่นใหม่ตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jameweza : 2nd February 2015 เมื่อ 06:42

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    ตอนนี้เวลาออกเกมแล้วมันเซฟให้ไหมครับ ท่านใช้ crack อะไรครับ
    ไม่เห็นจะมีปัญหาไรเลยเรื่องเซฟ ลงเกมเสร็จก็ Crack RELOADEDแล้วก็ตามด้วย Dying.Light.DLC.Pack.1
    Crackมันลงไปอีก แล้วก็ลงCrackfix-RELOADED ซ้ำลงไป
    มีUpdate.v1.2.1.Incl.DLC-RELOADED มาก็ลงแล้วก็Crack ในโฟลเดอร์ที่ให้มาซ้าอีก 555 แต่ก่อนลงUpdate สำรองเซฟเก่าไว้ด้วย
    งั้นเริ่มใหม่แน่ เซฟเกมอยู่ที่ C:\ProgramData\Steam\RLD!\239140 copy มาเก็บไว้ชุดหนึ่งก่อน ลงเสร็จก็เอามาทับลงไป

ผมทำแบบนี้นะครับ

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    ขอขั้นตอนลง crack + update ของคนที่ออกเกมแล้วมันเซฟให้หน่อยครับ เพราะของผมลง crack fix ออกแล้วเกมเนื้อเรื่องมันต้องกลับไปเล่นใหม่ตลอด
    ที่ผมลงนะ ลงอัพเดทก่อนตามด้วยเเครกใน อัพเดท เเล้วตามด้วย crack fix ปะมานนี้ ก้เซฟได้ปกตินะคับ

38 % เองเล่นมาตั้งนาน =.=

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เล่นได้ 100% มายืนยันครับ
    ป.ล.ผมลงเกมส์ปกติ แล้วก็ลง update + crack ในตัวอัพเดท ก็เล่นได้ปกติ เซฟปกติ ^_^

มีปัญหานึงครับ ฟ้อนในเกมส์บางตัว พวกปุ่ม (คำอธิบายสกิล ไรงี้) มันเป็นสี่เหลี่ยมๆ แก้ไงอะครับ ( รู้พวกคีย์ลัดบางอัน แต่คีย์ของสกิลต่างๆ ผมไม่รู้ มันดันเป็นสี่เหลี่ยม กรรม !)

FACEBOOK : Tuntikorn Supapkul | STEAM : Graphic General

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    จบละครับ สนุกดี หลังๆ แอบใช้ตัวช่วยหน่อย เอิ๊กๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ทำยังไงไม่ให้เวียนหวัจะอ้วกเวลาเล่นครับ เล่น 2ชม. อ้วกแทบพุ่งเลย

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonswift อ่านกระทู้
    ทำยังไงไม่ให้เวียนหวัจะอ้วกเวลาเล่นครับ เล่น 2ชม. อ้วกแทบพุ่งเลย
    ไปปรับลดเม้าตามภาพ ครับ ช่วยได้เยอะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตั้งแต่เล่นมา ผมไม่เคยเล่นตอนกลางคืนเลย ถ้าไม่มีภารกิจจริงๆ น่ากลัวเกินนน

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ drakuza080 อ่านกระทู้
    ตั้งแต่เล่นมา ผมไม่เคยเล่นตอนกลางคืนเลย ถ้าไม่มีภารกิจจริงๆ น่ากลัวเกินนน
    น่ากลัวจริงๆคับ ผมเป็นพวกจิตอ่อนด้วย เล่นกลางคืนทีไรใจสั่นทุกที แต่ก็มันดีครับ ฟาร์มไปในตัวด้วย ได้อารมณ์เหมือน Outlast+DeadIsland ยิ่งเล่นถึงเมือง2นะ Sector 0 ยิ่งมันวิ่งบนตึกกันมันเลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ไปปรับลดเม้าตามภาพ ครับ ช่วยได้เยอะ
    ขอบคุณครับ เด่วเย็นนี้ลองดู

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    น่ากลัวจริงๆคับ ผมเป็นพวกจิตอ่อนด้วย เล่นกลางคืนทีไรใจสั่นทุกที แต่ก็มันดีครับ ฟาร์มไปในตัวด้วย ได้อารมณ์เหมือน Outlast+DeadIsland ยิ่งเล่นถึงเมือง2นะ Sector 0 ยิ่งมันวิ่งบนตึกกันมันเลย
    เหมือนกันละคับก่อนเล่นขอทำใจ ฮ่าๆ ลองเล่นตอนกลางคืนเมื่อรั่ยเกือบตายทุกทีไม่อยากลงพื้นเลยทีเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย drakuza080 : 2nd February 2015 เมื่อ 11:39

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ตอนแรกของผมมันก็เซฟน่ะเล่นไปได้ 7%ออกเข้าใหม่ก็ปกติพอเล่นต่อไปได้ 14% ลองออกเข้าใหม่มาดูว่ามันเซฟไหม เห็น 7% ปุ๊บผมออกเกมส์เลยไม่เล่นล่ะรอคนใจบุญปล่อยเซฟให้แค่ 20 % ขึ้นผมก็เอาแล้วไม่ต้องถึงกับจบแต่ไม่มีเลยสักคนเกมส์นี้แปลกมาก สงสัยเซฟเกมส์เป็นของแรร์หายากแจกไม่ได้ 555 นี่ถ้าผมไม่มีปัญหาเกี่ยวกับเซฟเกมส์เล่นไปไกลแล้วผมเอามาอัพแจกคนที่มีปัญหาแล้วน่ะเนี่ย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอรู้วิธีจัดการพวก night hunter มันรู้สึกว่าง่ายมากเลยครับ 555+ บอกเลยมันว่ายน้ำไม่เป็น ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cHolTOP อ่านกระทู้
    ที่ผมลงนะ ลงอัพเดทก่อนตามด้วยเเครกใน อัพเดท เเล้วตามด้วย crack fix ปะมานนี้ ก้เซฟได้ปกตินะคับ

38 % เองเล่นมาตั้งนาน =.=
    คุณลง update 1.2.1 ไหมครับ หรือไม่ได้ลง

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

กินการ์ดจอสุดๆ

เล่นได้แต่กินการ์ดจอสุดๆ

https://www.youtube.com/watch?v=WeJszQvMBJ0

คอมฯกากๆ

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    1
    คุณลง update 1.2.1 ไหมครับ หรือไม่ได้ลง
    ลงด้วยคับ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ดึงได้ครับ เเต่ นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มาก กดค้างไว้ พักใหญ่ๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    172
    เป็นกำลังใจให้นะครับผม ... thankssssssssssss

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ใครยังกระตุกๆ เฟรมเรทน้อยลองใช้อันนี้ดูครับ ใช้ได้หลายอย่าง รวมถึงปิดเงาได้ด้วย

โหลดตรงนี้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pondzawww : 3rd February 2015 เมื่อ 14:07
    99

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    อาวุธ แต่ละสีมันแตกต่างกันยังไงบ้างครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    Repairs ของอาวุธนี่มีไห้แค่ 3 หรอครับซ่อมหมดก็ทิ้งเลยหรือว่ามันเอา Repairs มาเพิ่มได้

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RamzaZero อ่านกระทู้
    วิธีเล่น Online Co-op Mode (ได้ถึง 4 คน)
    1.โหลดโปรแกรม Tunngle สมั้คร Tunngle (แล้วอย่าลืมยินยัน E-mail ด้วยนะจ่ะ)

2.Login Tunngle แล้วเข้าห้องตามรูป

3.เข้าเกม กด esc จากนั้นทำตามรูป

4.วิธี Join เกมคนอื่นต้องมีบ้านหลังแรกก่อน ร่วมถึงเป็น Host อัตโนมัตด้วย

เเล้วมัน host ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Droge. อ่านกระทู้
    Repairs ของอาวุธนี่มีไห้แค่ 3 หรอครับซ่อมหมดก็ทิ้งเลยหรือว่ามันเอา Repairs มาเพิ่มได้
    ซ่อมได้3 ครั้ง​ครับ​ แต่อาวุธบางอันก็ซ่อมได้มากกว่า3ครั้ง
    WIN 8.1 Pro 64 bit, FX-8350, 8GB RAM, Geforce GTX 970, Sound Blaster Z, COUGAR CMX 700W

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jjajjob อ่านกระทู้
    ซ่อมได้3 ครั้ง​ครับ​ แต่อาวุธบางอันก็ซ่อมได้มากกว่า3ครั้ง
    ไอ้พวกดาวกระจาย ขว้างมีมันกดปุ่มอะไรหรอครับนึกไรไม่ออกวิ่งอย่างเดียวเลยผม

Tags for this Thread