ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Final_Shine อ่านกระทู้
    เอาชุดกับของในdlcได้ที่ไหนอ่าคับ

มันจะอยู่ในกระเป๋าข้างๆที่เรานอน อะคับ เเต่ตอนเเรกยังใช้ไม่นะ ต้องเล่นไปนิดนึงก่อนถึงจะปลดล็อคให้นะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ช่วยผมทีครับ เล่นได้ไม่เกิน10นาที หลุดตลอด

ปรับ medium ก้ไม่กระตุก แต่หลุดเลย มันบอก "device hung" ผมลอง google ดูละ เค้าให้ลองพวก game booster... หลุดเหมือนเดิม

บางทีหลุดแล้วมันบอก graphic card driver not responding..

สเปก i5-3470 3.20GHz ram 8gb Gtx660ti

ผมสงสัย มันเป้นที่การ์ดจอรึเปล่า เพราะมัน oc มาจากโรงงาน?? --ผมก็เดาไปเรื่อยครับ--

-------------- ช่วยผมด้วยยยยยยยยยยย --------------------- หลุดตลอด เซ็งโคตรรรร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ที่บอกว่าดาบ EXPcalibur เทพเเล้วผมไปเจอดาบที่เทพยิ่งกว่า

ดาบ EXPcalibur ดาเมจประมาณ 400 กว่าๆ เเถมซ่อมไม่ได้อีกพังเเล้วพังเลยเเต่ดาบ Katana ดาเมจ 1000 กว่ายังไม่ได้อัพเกรดน่ะเนี้ยเเถมซ่อมได้อีกต่างหาก

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doysram อ่านกระทู้
    ที่บอกว่าดาบ EXPcalibur เทพเเล้วผมไปเจอดาบที่เทพยิ่งกว่า

ดาบ EXPcalibur ดาเมจประมาณ 400 กว่าๆ เเถมซ่อมไม่ได้อีกพังเเล้วพังเลยเเต่ดาบ Katana ดาเมจ 1000 กว่ายังไม่ได้อัพเกรดน่ะเนี้ยเเถมซ่อมได้อีกต่างหาก
    มันสุ่มหรือเปล่าครับหรือว่ามีที่ตายตัว อยากรู้พิกัดจัง

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doysram อ่านกระทู้
    เเล้วของทั้งหมดจะหายไหมสกิวเเละอื่นๆ เเล้วต้องใช้เเคลกตัวเดียวกันกับเพื่อนหรือป่าว
    ของเหมือนเดิมแต่ทุกอย่าง แต่ถ้า Join จะได้ทำเควสของ host ^_^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    เล่น co op นี้ใช้แครกตัวไหนกันรึครับ
    CRACK FIX - RELOADED หน้าแรกเลย (ถ้าจะเปลี่ยน Crack แนะนำทำด้านล่างนี้โดยไม่ต้องเล่นใหม่)

วิธีเปลี่ยนชื่อและเปลี่ยน Save เก่ามาชื่อใหม่ (แก้ลง Crack แล้ว Save หายด้วย)

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ตับตับตับตับ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ปืนหาได้จากที่ไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เล่นผ่านแลนนี้ทำยังไงหรอ ครับๆ แล้วใช้แครคไหรหรอ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เกมนี้ save ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

T^T ขึ้นงี้พอมีวิธีแก้ไหมครับ

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ออกนอกอาคารได้ชักเริ่มมัน ว่าจะผ่านแล้วนะเกมนี้ มุมกล้องมันแคบ แต่ออกนอกอาคารแล้วน่าเล่นมาก 555

เกมนี้ท่าทาง cpu ต้องแรงพอตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jo2014 : 1st February 2015 เมื่อ 17:32

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอถามนิดนึง การซ่อมของนี้เราซ่อมได้แค่ 3 ครั้งหรอครับ ผมไม่เข้าใจจจจจจจจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornasd123 : 1st February 2015 เมื่อ 18:35
    Highway to Hell !!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หาจากไหนกัน ปืนสั้นกับลูกซองเนี้ย ผมได้แต่ปืนกล กริช ดาบยุโรป katana กับมีดเหมือน farcry4 damage นี้ไม่ต้องพูดถึง 600-700 อัพที่เก็บมาสี่อัน damage 1000 น่าจะมีคนแคชไห้ดูจุดเปิดกล่อง อาวุธ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ทำไมเล่นแล้วออกเกมเข้าใหม่ มันไม่เซฟให้ครับ ผมลง crack fix + UPDATE v1.2.1 Incl DLC - RELOADED แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    ทำไมเล่นแล้วออกเกมเข้าใหม่ มันไม่เซฟให้ครับ ผมลง crack fix + UPDATE v1.2.1 Incl DLC - RELOADED แล้ว

1.ผมว่าลองลงเกมส์ตัวเต็มไม่ต้องแคร็ก
    2.UPDATE v1.2.1 Incl DLC ไม่ต้องแคร๊ก
    3.ลงแคร๊ก MP จิ้ม!!!

ล็อกอิน Steam ก่อนเล่น

ข้อดี เล่น มัลติเพลย์เยอรได้ คนเยอะดี
    เซฟไม่หายนะผมลองดูแล้ว
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ครับ แต่ไม่ค่อยปลื้มเรื่องภาพเท่าไร เล่นไปสักพักแล้วเวียนหัว เหมือน far cry 2 เลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    1.ผมว่าลองลงเกมส์ตัวเต็มไม่ต้องแคร็ก
    2.UPDATE v1.2.1 Incl DLC ไม่ต้องแคร๊ก
    3.ลงแคร๊ก MP จิ้ม!!!

ล็อกอิน Steam ก่อนเล่น

ข้อดี เล่น มัลติเพลย์เยอรได้ คนเยอะดี
    เซฟไม่หายนะผมลองดูแล้ว
    เวลาออกเกมแล้วเข้าใหม่มันเซฟให้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    เวลาออกเกมแล้วเข้าใหม่มันเซฟให้ไหมครับ
    ทดสอบดูครับ

1.แต่ถ้าหายมีแทงแก้เบื้องต้น ถ้าไม่เซฟ ให้รันตัวเกมผ่าน windows xp ps 3 และ run admin... ครับ
    2.หลังจากตั้งค่าเสร็จต่างๆ ไม่ว่าความระเอียดภาพ ให้แคร๊ก MP ซ้ำ

โดยปกติแล้ว ลองทดสอบลงมาหลายเครื่อง เพื่อนๆที่มา coop เซฟไม่หายนะครับ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    15
    crack ที่ท่านให้โหลด save เกมมันอยู่ไหนหรอครับ คือจะเอาเซฟเดิมไปลงทับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอผมลงแคร๊กเซฟหายเลยมันขึ้นชื่อที่อยุในสตรีมแทนแล้วหาที่มันเซฟเกมไม่เจอด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    crack ที่ท่านให้โหลด save เกมมันอยู่ไหนหรอครับ คือจะเอาเซฟเดิมไปลงทับ
    เห็นว่าไปห้อยอยู่ใน เซิฟเวอร์สตรีมนะ ผมก็หาไม่เจอ เพราะเวลาเข้าเกมมันขึ้นว่าเราเล่นเกมอะไรสักอย่างบน สตรีม

มีอยู่อีกที่น่าจะเป็นไปได้คือ X:\Program Files\Techland\Dying Light\save\out\save

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komsun604 อ่านกระทู้
    ปืนหาได้จากที่ไหนหรอครับ
    ตบเอาจากพวกตัวโกงตอนหลังๆอะมีเพียบ หรือไม่ก็ซื้อเอาจากพ่อค้า แต่แพงหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สอบถามหน่อยครับ ท่านใดที่พอมีเซฟตอนที่ตัวเอกเราไปเจอตัวร้ายครั้งแรกเลยอะครับ พอดีลงวินโดวใหม่เซฟหายหมดเลย ==

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับ
    Flying Pigs

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aonza อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ ท่านใดที่พอมีเซฟตอนที่ตัวเอกเราไปเจอตัวร้ายครั้งแรกเลยอะครับ พอดีลงวินโดวใหม่เซฟหายหมดเลย ==
    ผมว่าเรื่องเซฟนี่จิงๆเห็นขอกันหลายคนเลยรวมผมด้วยแต่ไม่มีคนแจกเลย ไม่รู้เพราะอะไร - - ส่วนผมก็เจอปัญหาออกเกมส์แล้วเข้ามาใหม่เนื้อเรื่องย้อนกลับไปไกลเลยเหมือนมันไม่เซฟให้ต้องมานั่งเล่นใหม่เซงเลย

Tags for this Thread