ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119

อยากจีบผู้หญิงทำไงดีครับ

คือส่วนตัวเป็นคนไม่กล้า [ มากๆ ] คุยกับผู้หญิงยังไม่ค่อยกล้าเลย แต่ถ้ากับเพื่อนนี่ปลดปล่อยสุดๆ แล้วส่วนตัวเป็นคนเล่นเกมส์เยอะด้วย ไม่รู้ผู้หญิง เขาจะชอบส่วนนี้รึเปล่า

ผมเลยอยากถุามว่า เด็กเล่นเกมอย่างผมเนี่ย จะจีบผู้หญิง [ ที่ชอบ ] ได้ไหม สมมุติ ถ้าผมจีบติด แล้วผมบอกไปว่าผมชอบเล่นเกมส์นะ เขาจะแบบ ไม่ชอบไหม

แล้วก็แนะนำวิธีจีบทีครับ อยู่ ม.5 และยังไม่มีใครเข้ามาสักคนเลย แฮ่ๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.อยากมีความรักไรงี้

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ขอเข้ามาติดตามด้วยคน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เชิญพันทิพย์เลยครับ คำแนะนำดีๆ เพียบ!

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ทักไปเลยครับผม อย่ามัวรีรอ ช้าไปแล้วอย่ามาเสียดายทีหลังนะ 5555

ผมว่ามันไม่เกี่ยวเลยกับที่ว่าผู้ชายติดเกมแล้วผู้หญิงจะไม่ชอบ ไม่ไม่เสมอไปหรอก ถ้าเขารับข้อนี้ของคุณได้ก็ไม่มีปัญหา

เผลอๆอาจจะชวนเธอเล่นเกมด้วยกันก็ได้ ยิ่งง่ายเข้าไปใหญ่

อย่างคนที่ผมจีบอยู่ตอนนี้ จะขอเขาคบทีไรก็โดนขัดทุกที 555 อาเจ๊เป็นสาวบ้าเกมคับ แรกๆเริ่มจีบผมก็เนียนๆว่าทักผิดชวนเพื่อนเล่นเกมที่เธอเล่น สุดท้ายก็ได้เล่นกับเธอแทน

มารู้ตอนหลังเจ๊บอกว่าไม่เนียนนะ 5555 ตอนนี้ผมก็รอโอกาสอยู่ครับผม จะสมหวังรึป่าวก็ไม่รู้นะ

เป็นกำลังใจให้ จขกท. ครับผม ผมเองก็เคยเป็นคนนึงที่จีบผู้หญิงไม่เป็นเหมือนกัน เล่นแต่เกม แต่สุดท้ายแล้วถ้าใจมันไปอะไรมันก็หยุดไม่ได้ครับผม 555
    Only one thing I want.

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เฟสบุ๊กมีไว้คุยครับ ทักไปเลย ใจกล้าหน่อย ถ้าคุยแล้วไม่โอเคก็ถอยออกมาครับ ลองคุยก่อนคบนะครับ สู้ๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    777
    ขอบคุณทุก โพสมากครับ สิ่งที่ผมรู้ตอนนี้แล้วก็ สิ่งที่ผมต้องการตอนนี้น่าา เพื่อเป็นข้อมูลได้

สิ่งที่รู้
    1. ชื่อ
    2. มีแฟนอยู่แล้วแต่ไม่รู้เลิกกันยัง [ ไม่เห็นเดินด้วยกันเลยและก็ในเฟชไม่ขึ้นสถานะ ] เหมือนเขาไม่ค่อยคุยกัน มั้ง

สิ่งที่ผมอยากรู้
    1. เขาเลิกกันหรือยัง [ ถ้าเลิก น่าจะเลิกนานแล้วละ เท่าที่่ผมสังเกต ]
    2. ผมควรคุย ยังไงดีให้เขารู้นะ เออ ผมชอบเขาไรงี้ [ จะบอกตรงๆก็กะไรอยู่ ]

ขอบคุณล่วงหน้าฮับ

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เดินไปต่อยท้องก่อนครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ่านแล้วน่ารักดีค่ะ
    ขอตอบที่ละคำถามแล้วกัน (ออกตัวก่อนว่า เป็นแนวความคิดเราเฉยๆนะ ไม่ใช่ทุกคน)
    1. ส่วนใหญ่เด็กผู้ชายจะติดเกม แต่เด็กผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ค่อยเล่นค่ะ ถ้าผู้หญิงที่คุณแอบชอบ ชอบเล่นเกมเหมือนกัน มันก็คลิกกันลงตัว แต่ถ้าไม่ชอบ ผู้หญิงจะงี่เง่าเพราะไม่มีเวลาให้เขาค่ะ
    2. อยากรู้ว่าเลิกกันหรือยัง ลองทักแบบเผินๆดูก่อน แล้วหาจังหวะถามเพื่อนเขาเอาค่ะ สืบข้อมูลก่อนเพื่อความชัวร์
    3. มีวิธีเนียนๆหลายวิธี ลองเลือกเอาเอง แต่ผู้หญิงจะรู้ค่ะ เวลาถูกจีบ(ถ้าคุณไม่อ้อมมากไปนะ) ถ้าเขาโอเค ก็คุยด้วย ถ้าไม่เขาจะไม่ค่อยคุย ถ้าคุณมั่นใจแล้ว ถึงตอนนั้นบอกไปตรงๆเลย
    น่าจะประมาณนี้นะค่ะ สู้ๆค่ะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ถ้ารัก หรือ ชอบกันจริงๆ เค้าต้องยอมรับตัวตนของเราได้ ถ้าได้คบกันแล้ว ก็แบ่งเวลาเล่นเกม ไปดูแลเค้า เอาใจใส่เค้า ให้มากๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    ไปที่หมวด love,health สิครับ
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90

กล่าวขอบคุณ
    777
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ !!Thank!! อ่านกระทู้
    คุณต้องการสื่ออะไรครับ ?

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    จขกท นี้ คล้ายๆผมเลย ต่างกันตรงที่ผมเป็นคนไม่ค่อยจะเด่นสักเท่าไร ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ผญ ไม่ค่อยจะชอบหน้าผม ทั้งๆที่ยังไม่เคยทำไรให้ -*-
    เจอหน้าผมครั้งแรก ก็โดนรังเกียจล่ะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bumfuck <- Dont google it!
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ effkup01 อ่านกระทู้
    คุณต้องการสื่ออะไรครับ ?
    Ok, you want to be successful. You think you’re trying your hardest. Dammit you are pretty sure you’re gunning for it, really hard!
    But here is the truth: You’re not.

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ !!Thank!! อ่านกระทู้
    Ok, you want to be successful. You think you’re trying your hardest. Dammit you are pretty sure you’re gunning for it, really hard!
    But here is the truth: You’re not.

What you doing?

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

Ho..!!.
    Love.. AlON... Kub

กล่าวขอบคุณ
    777

ประมาณว่า ผมต้องค่อยเป็นค่อยไปปะครับ โทษทีครับ อยู่ดีๆมา Pussy ใส่ผมเฉยเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ผมเคยแอบชอบผญ.คนนึงครับ ในห้องเนี้ยแหละ ผมก็คุยเล่นกับเธอปกตินะคัรบ จนเพื่อนๆรู้ว่าผมชอบเธออะ จากนั้น ผมก็เขินๆไม่กล้าเข้าไปคุย ไม่กล้าเ้คาไปพูดเลย เธอก็เหมือนเงียบๆ เพระาไม่อยากถูกล้อ อันนี้ผมก็ไม่รู้ครับ อีกอย่าง ผมขี้อายมากๆด้วย ถ้าอยู่กับเพื่อนสนิทจะ ปัญญาอ่อนมาก 555

ผมเคยโทรไปหาเธอจะบอกชอบแล้วครับ เตรียมตัวมา 1ชั่วโมง โทร ดันไปถามเรื่องงาน อ๊ากกก ตูจะบ้าตาย จากนั้นก็โทรไปอีกรอบ ดันไม่กล้า เลยบอกแค่บ๊ายบายฝันดี (คุยไม่ถึงนาทีเลย555) ผมเลยรู้สึกตัดใจดีกว่า อีกอย่างผมขี้ยอมแพ้ด้วย เลยตัดใจง่ายๆไปเลย

จากนั้นผมก็ไปแอบชอบเพื่อนคนที่ผมเคยชอบเนี้ยแหละ เข้าไปคุย สนุกๆ ใจมันก็ดันไปชอบเค้า ผมคิดแล้วว่า จะไม่ทำผิดพลาดแบบครั้งก่อน คือไม่กล้าบอกชอบเค้าเลย พอวันสอบเสร็จ ผมเตรียมจะบอกชอบแล้ว เพื่อนดันอยู่เลยไม่ได้บอก พออีกวันเธอมาถามว่า ยังชอบคนที่ผมเคยชอบอยุ่รึเปล่า

ผมก็ตอบว่าไม่ได้ชอบแล้ว จากนั้นผมก็เลยบอกชอบเธอครับ แล้วเธอก็บอกว่า เป็นเพื่อนกันเธอ ง้อวววววววว 55555 แต่สุดท้ายก็เป็นแฟนคนปัจจุบันเนี้ยแหละครับ ครบกัน7เดือนแล้ว อิอิ แฟนคนแรกด้วย =w= ผมติดเกมส์มากครับ ผมเล่นเกมส์ไปคุยกับเธอไป อะไรประมาณนี้

จากนัน้เธอขอให้ผมเลิกเล่นเกม ผมเลยเลิก แล้วก็ไม่ค่อยติดเกมเหมือนแต่ก่อนแล้วครับ /// ผมว่า อย่าไปกลัว อย่าไปขี้อายเลยครับ ทำตามหัวใจครับ ผมพลาดไปแล้วครั้งนึง ครั้งนี้ผมจะไม่ทำพลาดอีกแล้ว เลยรีบตัดสินใจบอกชอบไปเลย 555

ผมไม่ค่อยสนิทกับผญ.ด้วยนะครับ แบบว่า เวลาคุยกับผู้หญิง จะประหม่าอะครับ เขินๆ อายๆ แหะๆ /// ลุยไปเลยครัย อย่าไปกิน

ปล. ถ้าผมพิมพ์แล้ว งงขอโทษด้วยนะครับ เบลอๆ555
    เอาใจคืนมา