ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921

[1 DIRECT LINK ONLY] JENGPENG CENTER โหลดเกมส์ "ลิ้งตรง" พาร์ทเดียว [NO VIP]<< เจ๋งเป้ง

ปิดกระทู้ชั่วคราวครับ แล้วผมจะกลับมาใหม่ ไม่นานเกินรอ!!

[1 DIRECT LINK ONLY] JENGPENG CENTER โหลดเกมส์ "ลิ้งตรง" พาร์ทเดียว [NO VIP]<< เจ๋งเป้ง
    โหลดเกมส์ ลิ้งตรง พาร์ทเดียว
    ไม่ต้อง สมัคร VIP
    อัพเดทเรื่อยๆครับ

Click
    ส่วนรูปกับรายละเอียดเกมส์ผมจะทยอยลงแยกเป็นกระทู้ๆไปนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vrjengpeng อ่านกระทู้
    งดรับรีเควสเกมส์ก่อนนะครับขอทำรายละเอียดเกมส์ที่มีให้เสร็จก่อนนะครับ เดี๋ยวจะเปิดรับเร็วๆนี้แน่นอนครับ กระทู้นี้จะแจกยาวๆตลอดไปเลยครับ

ช่วงนี้ผมอาจจะตอบกระทู้ช้าหน่อยนะครับ เพราะกำลังเร่งทำรายละเอียดของแต่ละเกมส์ อดใจรอหน่อยนะครับ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับ ว่างๆก็ไปดูหนังที่เว็บผมได้ ทำทั้งหนัง ทั้งเกมส์ ไปพร้อมๆกันครับ
    กด Show เพื่อแสดงเกมส์แบบรายชื่อ
    กด Ctrl + F เพื่อค้นหาเกมส์

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vrjengpeng : 21st February 2015 เมื่อ 11:45

กล่าวขอบคุณ
    55
    ชื่อสีดำนี่ยังไม่ได้ใส่ลิ้งโหลดนะครับกำลังทยอยใส่ แต่สีส้มนี่โหลดได้แล้วครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    จองพื้นที่ตรงส่วนนี้ไว้ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    รอ watch dog ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย night0078902 : 2nd February 2015 เมื่อ 21:27

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    มาปักหลัก + เป็นกำลังใจให้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ย้ายไปหมวด my center ดีไหม
    หมวดโหลดเกมมันตกเร็วมากๆเลยนะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ night0078902 อ่านกระทู้
    รอ watch dog ครับ
    เรียบร้อยแล้วครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Whitey อ่านกระทู้
    มาปักหลัก + เป็นกำลังใจให้ครับ
    ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerosistem อ่านกระทู้
    ย้ายไปหมวด my center ดีไหม
    หมวดโหลดเกมมันตกเร็วมากๆเลยนะ
    มันย้ายยังไงครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    กดข้ามไปโหลดยังไงครับ มันวนมาหน้าเดิมอ่า

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอตอบแทนกระทู้บนนะครับ
    บอกใบ้ให้ครับ
    เป็นการตอบคำถามเกี่ยวกับรูปภาพครับ

มันจะวนๆครับกดตอบไปหลายๆครั้งจนโหลดได้ครับผมใช้วิธีนี้2-3รอบโหลดได้ ลองตอบผิดบ้างบางครั้งครับ โหลดได้ครับ

The Lord of the Rings Return of the King Repack-R.G. Catalyst โหลดเสร็จแตกไฟล์กด setup เลือกตำแหน่งไดร์ กดติดตั้งแต่มีเออเร่อขึ้นครับลงเกมส์ไม่ได้

The Lord of the Rings War of the Ring Repack-R.G. Catalyst
    โหลด+เล่นได้ครับ แต่เล่นโหมดแคมป์สร้างป้อมกลางเสร็จจะเด้งเออเร่อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย u-kote : 3rd February 2015 เมื่อ 10:02

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอ mass effect 2 all Dlc มีมั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mag1000za : 3rd February 2015 เมื่อ 05:04

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ night0078902 อ่านกระทู้
    กดข้ามไปโหลดยังไงครับ มันวนมาหน้าเดิมอ่า
    เดี๋ยวผมจะทำวีดีโอวิธีโหลดมาให้นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ u-kote อ่านกระทู้
    ขอตอบแทนกระทู้บนนะครับ บอกใบ้ให้ครับ เป็นการตอบคำถามเกี่ยวกับรูปภาพครับ มันจะวนๆครับกดตอบไปหลายๆครั้งจนโหลดได้ครับผมใช้วิธีนี้2-3รอบโหลดได้ ลองตอบผิดบ้างบางครั้งครับ โหลดได้ครับ The Lord of the Rings Return of the King Repack-R.G. Catalyst โหลดเสร็จแตกไฟล์กด setup เลือกตำแหน่งไดร์ กดติดตั้งแต่มีเออเร่อขึ้นครับ เลยลบทิ้งไปละโหลดภาคอื่นก็ได้ The Lord of the Rings War of the Ring Repack-R.G. Catalyst โหลด+เล่นได้ครับ 100% แต่เล่นอยู่เด้งเออเร่อครับ ถถถถถถ.
    เดี๋ยวผมกำลังโหลดมาลองครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mag1000za อ่านกระทู้
    ขอ mass effect 2 all Dlc มีมั้ยครับ
    จะหามาอัพให้นะครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 920
    ขอเกม Mirror's Edge กับ TRON: Evolution นะครับ
    เดียวผมให้ Thanks นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ถ้าเป็นไปได้ช่วยอัพ Fallout:New Vegas หน่อยได้ไหมครับ ผมเจอแต่ที่เป็นรัสเซีย T^T

กล่าวขอบคุณ
    6,059
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    เยื่ยมไปเลยครับพาร์ทเดียว ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    บางเกมมันห้ามแจกนะครับ ระวังบิน แนะนำว่าให้หลังไมค์เอาดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabenplus อ่านกระทู้
    ขอเกม Mirror's Edge กับ TRON: Evolution นะครับ เดียวผมให้ Thanks นะครับ
    ครับเดี๋ยวว่างๆผมจัดการให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นไปได้ช่วยอัพ Fallout:New Vegas หน่อยได้ไหมครับ ผมเจอแต่ที่เป็นรัสเซีย T^T
    รับทราบครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tkgwpe อ่านกระทู้
    เยื่ยมไปเลยครับพาร์ทเดียว ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ underforest อ่านกระทู้
    บางเกมมันห้ามแจกนะครับ ระวังบิน แนะนำว่าให้หลังไมค์เอาดีกว่า
    ลืมไปเลยครับ เดี๋ยวจะเอาออกวันนี้แหละครับเกมส์ที่ห้าม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    บางที่ก็ครอบเยอะไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gardbaaex อ่านกระทู้
    บางที่ก็ครอบเยอะไปนะครับ
    มันพาร์ทเดียวอ่ะครับ ไม่ VIP ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผมนี้ Ctrl+D อย่างไวเลย และ ขอ Condemned หน่อยครับ
    Phenom II X6 1090T Asrock 970 Extream 4 8GB 1600 Hyper X Galax GTX 970 EXOC HX 650 watt Corsair 400R Corsair

กล่าวขอบคุณ
    55
    ตัดลิ้งเกมส์ต้องห้ามออกแล้วนะครับ ใครสนใจเกมส์ที่ตัดออก PM เอานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ครึ่งชีวิต ภาค2 เล่นได้ครับ
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    Assassins Creed Unity-RELOADED ใส่ถูกรึเปล่าหว่าทำไม 2GB
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ดราก้อนเอจ ภาค Inq ไม่เห็นมียาแก้ไอมาเลยครับผม ลงแล้วพอเข้าลันเชอร์มันให้ใส่ไอดี ออริจิ้น ซึ้งลองสมัครใส่แล้ว แต่ล๊อคอินไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ขอบคุณอย่างรุนแรง 555555555+

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    เกมเยอะดีจังครับ