ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

โคจิม่า เผยต้องการสร้าง Metal Gear Solid ฉบับรีเมค!

โคจิม่า เผยต้องการสร้าง Metal Gear Solid ฉบับรีเมค!

โคจิม่า(Hideo Kojima) ผู้สร้างเกม Metal Gear Solid ได้เปิดเผยในระหว่างงาน Taipei Game Show
    ว่าตัวเขานั้นมีความต้องการทำเกม Metal Gear Solid (MGS1 ในปี 1998) ในเวอร์ชันใหม่
    ซึ่งผู้เล่นสามารถเลือกการเข้าสู่ฐานศัตรูได้หลากหลายรูปแบบมากขึ้น

“ผมมีความรู้สึกว่าแฟนเกมส่วนใหญ่มีความต้องการเล่น MGS1 (ฉบับทำใหม่) และผมเห็นถึงความสำคัญนี้”

โคจิม่า กล่าว นอกจากนั้นแล้วเขายังเผยอีกว่าเขามีความต้องการที่จะทำให้เกม MGS1 มีความเป็น open-world เพื่อเป็นการเซอร์วิสให้กับเหล่าแฟนเกมอีกด้วย
    นี่เหมือนกับว่าเป็นความหวังของเหล่าแฟนบอย Metal Gear Solid เป็นอย่างมาก เชื่อว่าหลายคนคงอยากเห็น Gray Fox
    ในแบบเกมยุคใหม่กันบ้างล่ะ ส่วนเกม Metal Gear Solid V: The Phantom Pain
    ขณะนี้ยังไม่เผยวันปล่อยเกม มีกำหนดการอย่างคร่าวๆคือปี 2015 นี้ครับ

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    โอ้วว ปูเสื่อรอเลย

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ด่านในรูปนี่จำได้เลย มุดช่องแอร์แอบๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    สุดยอดตำนานps1เลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เอาเลยครับ เหมือนกับ RE ไปเลย ภาพสวยมาก แต่สเปคไม่ต้องสูงนะ เหอะๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมในตำนานเลยละ จำได้เลยตอนเด็ก ไปติดตรงด่านที่มันจับเราได้อะในห้องขัง ไปต่อไปได้ละ

มารู้อีกทีใช้ซอสทำเป็นเลือดแล้วแกล่งตาย

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ถ้าทำทำเองนะ อย่าให้เหมือนภาคTwin snakes
    TROL HAHAHAHAHA

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    กระทู้ดักแก่
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ใตรกด สีเหลี่ยมรัวๆ ด่านที่บอสมันจับไปซ็อดไฟฟ้าผ่านบ้างครับ มีเทคนิคการกดมั้ย ผมนี่เหนื่อยสุดๆเลยด่านนี้ ถึงกับหอบอะ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    รักเกม นี้ทุกภาคเล่นเเล้วอยากกลับมาเล่นใหม่ -0-