ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 307

Kholat เกมผจญภัยสยองขวัญที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากเรื่องจริง

Kholat เกมผจญภัยสยองขวัญที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากเรื่องจริง

ดูเหมือนว่าช่วงนี้เกมเอาชีวิตรอดจะมาแรงจริงๆ ล่าสุดมีเกมใหม่ซิงๆภายใต้ชื่อ Kholat ที่ตอนนี้ติด
    Greenlit บน Steam และเตรียมพร้อมสำหรับการวางจำหน่ายในวันที่ 24 เมษายน 2015 นี้

Kholat เกมผจญภัยสยองขวัญที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากเรื่องจริงที่รู้จักกันดีในชื่อ
    “Dyatlov Pass incident” เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นเมื่อปี 1959 กล่าวถึงการตายของ
    นักเล่นสกีหิมะ 9 คนที่เสียชีวิตพร้อมกันอย่างลึกลัพบนเทือกเขาดยัตลอฟ ศพทั้ง 9 คน
    ไม่มีร่องรอยการต่อสู้ การถูกทำร้ายหรือขัดขืนใดๆเลย แต่มี 2 ศพที่กะโหลกศีรษะร้าว
    อีก 2 ศพกระดูกหัก และอีก 1 ศพไม่มีลิ้น บนเสื้อผ้าทั้ง 9 ศพนี้พบมีสารกัมมันตภาพรังสี
    สูงมาก ซึ่งผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายต่างไม่สามารถอธิบายสาเหตุการตายอันลึกลับนี้ได้

ผู้เล่นจะต้องเข้าไปยังเทือกเขานี้พร้อมกับค้นหาคำตอบเหตุการณ์อันลึกลับนี้ว่า
    มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่ ซึ่งในระหว่างทางคุณอาจจะพบคำถามมากมายอย่าง
    “คุณจะหาคำตอบเจอใช่ไหม?” “คุณเข้าใกล้ความจริงแล้วใช่ไหม?” “คุณจะมีชีวิตรอดรึเปล่า?”

ฟีเจอร์หลักๆในเกมจะประกอบไปด้วย

- ระบบความกลัวที่จะมีผลต่อการเล่น
    - เรื่องราวที่ได้รับแรงบรรดาลใจมาจากเรื่องจริง
    - เนื้อเรื่องหลักและภูมิหลังที่รอผู้เล่นมาค้นพบ
    - มีเข็มทิศและแผนที่ไว้นำทาง

แค่เนื้อเรื่องที่ปูไว้ก็น่าสนใจมากแล้ว แถมกราฟฟิคยังดูไม่ขี้เหร่อีกด้วย นับว่า
    เป็นเกมผจญภัยสยองขวัญที่น่าเล่นอีกเกมของปีนี้เลยทีเดียว เอาเป็นว่าตอนนี้
    ไปชมตัวอย่างทีที่มพัฒนาปล่อยมาทั้งสองตัวและภาพจากเกมนิดหน่อยกันครับ

รูปภาพเพิ่มเติม

อัพเดทข่าวสารวงการเกม เพื่อคอเกมเมอร์โดยเฉพาะ
    Website : 4gamerth.com
    Facebook : fb.com/4gamerTH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    น่นสนใจมากครับ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    หะ เกมโคราช?

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    กราฟฟิคไม่ได้ไม่ขี้เหร่หรอกครับมันสวยเลยแหละ unreal 4 เชียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    unreal4 เกมส์แนวหลอนๆ นี่ชอบเอาไปใช้กันนะครับ เห็นมาสองสามเกมส์ละ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ชื่อแปลก แต่ตัวเกมน่าสนใจ

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    เป็นเกมที่ให้ฟิลลิ่งตรงข้ามกับ Deadsea เลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    นหาวๆเงียบๆหลอนๆ ชวน วังเวงดีแท้
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ทำไมผมอ่านเป็น เกาลัด