ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 307

Rise of the Tomb Raider ออกผจญภัยในไซบีเรีย, ปล่อยภาพใหม่จากเกม

Rise of the Tomb Raider ออกผจญภัยในไซบีเรีย, ปล่อยภาพใหม่จากเกม

เว็บไซต์ Game Informer ได้เผยรายละเอียดแรกและ screenshots ของเกม
    Rise of the Tomb Raider ออกมาแล้ว ซึ่งในภาคนี้ผู้เล่นจะได้ไปผจญภัยในไซบีเรีย

สำหรับการเดินทางครั้งต่อไปของ Lara Croft เธอจะต้องเดินทางเข้าไปในถิ่นทุรกันดาร
    ในภาคตะวันออกของประเทศรัสเซีย เพื่อตามหาความลับของการเป็นอมตะที่หายไป
    ในขณะที่ต้องเผชิญหน้ากับสมาคมลับที่ซ่อนตัวอยู่ในเงามืดตั้งแต่ภาคที่แล้ว

ในภาคนี้เธอจะมาพร้อมกับอาวุธใหม่รวมไปถึงสกิลคราฟของอีกด้วย ซึ่งจะทำให้
    เธอนั้นสร้างลูกดอกอาบยาพิษ ระเบิด ระเบิดขวดหรือจะทำยาเพิ่มพลังก็ยังได้
    และดูเหมือนว่าตอนนี้เธอจะสามารถถือขวานปืนเขาสองข้างเพื่อการปีนป่ายได้แล้ว
    แต่ยังไม่มีรายละเอียดออกมาว่าความสามารถใหม่นี้จะมีผลต่อเกมเพลย์หรือไม่

การล่าสัตว์จะมีบทบาทสำคัญมากในภาคนี้ สิ่งมีชีวิตถูกออกแบบให้ตอบสนองต่อ
    สภาพอากาศ อย่างเช่นสัตว์บางชนิดจะออกมาเฉพาะเวลากลางวันหรือกลางคืนเท่านั้น

สภาพแวดล้อมในภาคนี้ก็จะมีความเป็นไดนามิกมากกว่าภาคที่แล้วมาก การเปลี่ยนแปลง
    ของสภาพอากาศอย่างฝนตกหรือมีหมอกจะมีผลกระทบต่อทั้งสายตาและการได้ยินของศัตรู

การแก้ปริศนาในภาคนี้ก็จะถูกออกแบบมาให้คล้ายๆกับภาคที่แล้ว แต่จะเพิ่มความกำกวมและสับสนมากยิ่งขึ้น

Rise of the Tomb Raider จะวางจำหน่ายภายในปี 2015 นี้
    มีแผนลงให้กับ Xbox 360 และ Xbox One ส่วนแพลตฟอร์มอื่นๆรอประกาศอีกที

อัพเดทข่าวสารวงการเกม เพื่อคอเกมเมอร์โดยเฉพาะ
    Website : 4gamerth.com
    Facebook : fb.com/4gamerTH

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    สภาพอากาศหนาวแบบนี้ ก็ต้องใส่ชุดมิดชิดอ่ะดิ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เจอกันปีหน้านะ Lara Croft
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    หวังว่าภาคนี้ชุดskin DLC จะไม่เหมือนภาคก่อนนะ dlc แต่ละชุดนี้อยากเผาทิ้งมาก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    สภาพอากาศหนาวแบบนี้ ก็ต้องใส่ชุดมิดชิดอ่ะดิ
    ของแท้มันต้อง เสื้อกล้าม + ขาสั้นเสมอหู + บูทหนัง + โซ่ + แส้ + กุญแจมือ + เทียน

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ท่านข้างบนยังไม่มีใครสนใจตัวเกมส์หลักเท่าไหร่นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    หมีเท่มากครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ไม่เอาแบบนี้จะเอา เสื้อกล้ามรัดหุ่น + ขาสั้น ดิ้นๆ แบบนี้มันเสียอรรถรสในการเล่นหมด ดิ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    มันต้องให้ได้คอนเซ็ปต์แบกนมถล่มถ้ำสิ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ภาคนี้ไม่ได้กินตังค์ผมแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ภาคที่แล้วมีปริศนาเหรอครับ ไม่เห็นรู้สึกว่ามีเลย ให้ตาย =_="
    ส่วนภาคนี้ก็ลง PC เมื่อไหร่ ค่อยเอาเงินผมไปนะครับ เห็นว่าโดน time exclusive นี่นา

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ภาคนี้ขอลงทะเลย ไปชายหาดไม่ได้หยอ TT

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    Rise of the Tomb Raider จะวางจำหน่ายภายในปี 2015 นี้
    มีแผนลงให้กับ Xbox 360 และ Xbox One ส่วนแพลตฟอร์มอื่นๆรอประกาศอีกที

xbox360 ผมไม่ร้างงงงงงงแล้ว55

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ไม่ลงps4ก็ไม่ได้กินตังผมเช่นกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมนี้รอซื้อเลย

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanwitpop อ่านกระทู้
    ไม่ลงps4ก็ไม่ได้กินตังผมเช่นกัน
    ลงครับ มันแค่ Time Exclusive ช่วงนึง พวก Microsoft จะได้เล่นก่อนครับ
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: