ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    โอโล้!!!!! มันเป็นศัพท์ของ เซอร์มอเดอไคร ผู้ดีฝรั่งเศส เท่านั้นที่จะแปลคำว่า โอโล้! ออก

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ผมปูเสื่อเสร็จแล้วครับ..กำลังต้มน้ำ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    โอโล้!!!!! มันเป็นศัพท์ของ เซอร์มอเดอไคร ผู้ดีฝรั่งเศส เท่านั้นที่จะแปลคำว่า โอโล้! ออก
    ค.ว.ย ป่ะคับ 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anbiun : 7th February 2015 เมื่อ 14:17

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    แงงงงงง....เค้าเสียใจ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมว่า บัตรประชาชน เราได้ทำมานมนานแล้ว จะให้เปลี่ยนระบบ คงเป็นเรื่องที่ยุ่งยาก
    การใช้ สำเนาหรือตัว copy มันก็ดีกับพวกระบบที่เก่าแก่หรือยังไม่ได้มีการเปลี่ยนแปลง

แต่ที่ผม โง่ ตั้งแต่เด็กจนถึงวันนี้ ็ก็คือ ไอแถบสีทองที่มันติดอยู่กับ บัตรประชาชน มันมีไว้ทำ อะไรกันแน่ -_-

555555555555555555555555+
    เฮ่ยๆ ทะเลาะกันแล้ว เฮ่ย จขกท. เอ็ง นี่มีศัตรู ตามรังควาน ที่เป็นตัวใหญ่ ซะด้วย

แต่เอาจริงๆ พวกคุณที่ว่าเขา อย่าใช้ ความ รำคาญ หรือ มองว่าโอ๊ะ เด็กจริงๆหนอไร้สาระ คือผมอ่านสิ่งที่ จขกท. เขาได้โพสไว้ ดูยังไงมันก็มีรากของสาระอยู่
    เขาแค่ออกความคิด แนวใหม่ๆ ที่บางที มันก็ Wonderland fantasy เกินไป ก็แค่นั้น ถ้าคิดว่ามันเกินไป ก็เอาความจริงมาบอกว่าทำไม มันถึงต้องขัดแย้ง ทำไมมันถึงเป็นไปได้ยากหรือไม่ได้เลย
    ไม่ใช่ ต่อว่าหรือด่าไล่ส่ง ครับ เพราะ คำพูดมัน แล่นอยู่บนทาง ระหว่าง ปกติ ดี และ ร้าย ถ้าเราใช้คำว่า ไร้สาระ ท่านคิด'คำพูด'มัน จะแล่น ไปทางไหนหละ ดีงั้นเหรอ?

โอ๊ะโอ๋ สงสัยคนไม่เห็นด้วยคงมองว่า ไม่ต้องมาสอนเอ็งไม่ใช่พ่อหรือครูข้า
    ผมก็จะบอกว่า ขอโทษที่ผมใช้ ตรรกะ ต่ำช้า มิอาจเทียบสมองอันมีบารมีชั้นสูงIQล้ำเลิศ
    แต่ผมคิดว่า ท่านๆคงไม่คิดแบบที่ผมหรอกมั้ง ออกจะใจดี หรือไม่ก็มองว่า เอ็งก็เหมือน ไอ จขกท. นั่นแหละ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 7th February 2015 เมื่อ 15:20

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

Wink

งั้นกลับไปผกตลับหมึกพิมพ์ลายนิ้วมือกันทุกคนดีมั้ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    มาฮาคนที่ตามด่า จขกท เฉยๆ (ตามด่าได้ตลอดจริงๆ)