ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921

[1-PART][NO VIP!] EMPIRE TOTAL WAR + ALL DLC'S REPACK-R.G.ORIGAMI [8.04GB][DIRECTLINK]

[1-PART][NO VIP!] EMPIRE TOTAL WAR + ALL DLC'S REPACK-R.G.ORIGAMI [8.04GB][DIRECTLINK]
    EMPIRE TOTAL WAR + ALL DLC'S
    REPACK-R.G.ORIGAMI

Minimum
    Supported OS: Windows? XP Service Pack 2 or Windows Vista?
    Processor: 2.4 GHz Intel? Pentium? or greater or AMD? Athlon? equivalent CPU
    Memory: 1 GB RAM (XP,) 2 GB RAM (Vista?)
    Graphics: 100% DirectX 9.0c compatible hardware accelerated video card with shader version 2.0 support, 256 MB video memory
    Display: Minimum screen resolution of 1280 x 1024 pixels
    Hard Drive: 15 GB free hard disk space formatted as NTFS

-Unrar
    -Run Setup.exe
    -Install the Game
    -Have Fun

R.G. Origami
    8.04GB

>>UPLOADING<<

!!CLICK!!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vrjengpeng : 21st February 2015 เมื่อ 10:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    จะ skip ออกจาก Gcash ได้ยังไง
    -= KiDD_SiLENCER =-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมในดวงใจเลยย...ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เกมส์แนวอะไรหรอครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แนวสร้างจักรวรรดิ์ ขยายดินแดน ทำสงคราม ทำการค้าครับ

ปล.เจ้าของกระทู้ช่วยทีครับ ลงเกมเข้าได้ แต่เป็นภาษารัสเซียอ่ะครับ โปรแกรมตอนลงก็เป็นภาษารัสเซีย ไม่รู้กดลงภาษาอังกฤษตรงไหน งงไปหมด อยากเล่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kaiser122 อ่านกระทู้
    แนวสร้างจักรวรรดิ์ ขยายดินแดน ทำสงคราม ทำการค้าครับ

ปล.เจ้าของกระทู้ช่วยทีครับ ลงเกมเข้าได้ แต่เป็นภาษารัสเซียอ่ะครับ โปรแกรมตอนลงก็เป็นภาษารัสเซีย ไม่รู้กดลงภาษาอังกฤษตรงไหน งงไปหมด อยากเล่นๆ
    ครับเดี๋ยวผมทำวิธีลงมาให้นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunnybun อ่านกระทู้
    กด SKIPAD แล้วตรงกลางจอจะมี ช่อง ขึ้นมาครับ ให้กด คลิกรูปตามคำศัพท์ให้ถูกครับพอถูกแล้วก็กด SUBMIT ครับ

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunnybun อ่านกระทู้
    เป็นคำถามทีดีครับ "กดดดดดดดดดดดดดดดดดด SKIP!!!! ออกยังไง"
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 死者の人形。 อ่านกระทู้
    เป็นคำถามทีดีครับ "กดดดดดดดดดดดดดดดดดด SKIP!!!! ออกยังไง"
    กด SKIPAD แล้วตรงกลางจอจะมี ช่อง ขึ้นมาครับ ให้กด คลิกรูปตามคำศัพท์ให้ถูกครับพอถูกแล้วก็กด SUBMIT ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vrjengpeng อ่านกระทู้
    ครับเดี๋ยวผมทำวิธีลงมาให้นะครับ
    ครับบผมของคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    กดข้ามGcashไปแล้วก็ยังไม่มีลิงค์โหลด เจอeuromillionairesystem มันจะเยอะไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ไม่ได้ขอยืนยันว่าเล่นได้แค่ขอคนยืนยันว่าโหลดได้ก็พอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    หาวิธีลงไปภาษาอังกฤษได้ยังค๊าบบ อยากเล่นๆ

ลงได้แล้ว เข้าเกมได้แล้ว แต่เป็นภาษารัสเซีย - -

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงภาษาอังกฤษยังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตอนลงเลือกอันนี้จะเป็น Eng http://image.ohozaa.com/view2/y9NZ1BGfcfxdzFgp

ยังไม่ได้ลองเล่นไม่รู้จะมีเสียงปืนมั้ย เพราะที่ทำงานไม่มีการ์ดจอ T^T

เดี๋ยวจะกลับไปเล่นที่บ้าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zero2508 : 13th February 2015 เมื่อ 12:03