ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 932

โหด! หนุ่มวัยกลางคนออกไล่ล่าตัวเด็กวัย 13 ปีเพราะโดนยิงใน Call of Duty

โหด! หนุ่มวัยกลางคนออกไล่ล่าตัวเด็กวัย 13 ปีเพราะโดนยิงใน Call of Duty

ไม่มีคำว่าแก่เกินเกรียน แม้คุณจะอายุเลยหลัก 4 ไปแล้วก็ตาม และความเกรียนของคุณอาจจะพุ่งสูงขึ้นได้เมื่อมาปะทะกับเกรียนเทพเด็กน้อยวัยขบเผาะ
    ซึ่งสถานที่ๆดีสุดในการทำตัวเกรียนใส่กันนั้นจะเป็นที่ไหนไปไม่ได้นอกจากในวีดีโอเกมนั่นเอง เและนี่ก็เป็นตัวอย่างหนึ่งเมื่อทั้งคู่ต้องมาเจอกัน เมื่อชายหนุ่มวัยกลาง
    เก่ากลางใหม่ ที่ได้เกิดอาการเกรียนกำเริบ หลังถูกเด็กน้อยวัย 13 ปีไล่ยิงใน Call of Duty:Balck Ops จนทนไม่ไหวต้องออกตามล่าตัวจริงนอกเกมเพื่อสำเร็จโทษ
    เจ้าเด็กนั่นซะ!

โดยรายงานจากทาง wownews ได้รายงานว่า นาย Mark Bradford วัย 46 ปีได้ให้การออกมาหลังเกิดเหตุว่า ตัวเขานั้นเล่นเกม Call Of Duty: Black Ops
    แพ้ให้กับเด็กวัย 13 โดยตัวละครของเขาถูกยิงจากฝีมือของเด็กน้อยรายนั้นและไม่ใช่แค่โดยยิงแล้วจากไปเฉยๆเจ้าหนูคนนั้นยังได้พูดจาถากถางเขาผ่านไมโครโฟน
    อีกด้วยโดย Bradford คุณพ่อผู้ว่างงานและมีลูกอยู่สามคน ได้ทำการบุกเข้าไปยังบ้านของเจ้าหนูรายนั้นที่เมื่อง Plymouth, Devon ในประเทศอังกฤษและทำการบีบ
    คอเพื่อหวังปลิดชีวิตหนุ่มน้อยรายนั้นเสียแต่โชคดีที่คุณแม่ของเจ้าหนูรายนั้นได้เข้ามาดึงตัวของ Bradford ออกมาก่อนที่เจ้าหนูคนนนั้นจะสิ้นลมหายใจคามือของ
    Bradford ซึ่งหลังจากนั้นเขาจะหนีออกไปโดยไม่บอกกล่าวอะไรทั้งสิ้นโดยคุณแม่ของเจ้าหนูรายนั้นได้ให้สัมภาษณ์ว่า “มันช่างน่าสมเพชเสียเหลือเกินที่ผู้ใหญ่เข้ามา
    ทำร้ายเด็กไม่มีทางสู้”“ถ้าคุณรับไม่ได้ที่แพ้ให้กับเด็ก คุณก็ไม่สมควรที่จะเล่นเกมอีกต่อไป”โดย Bradford นั้นได้ยอมรับว่าเขาบุกเข้าไปทำร้ายเด็กคนนั้นจริงๆ
    นั่นเพราะเขาโมโหมากที่เด็กคนนั้นไม่ยอมหุบปากซักที“ผมเล่นเกมกับเขาทั้งวัน และเขาก็เอาแต่ไล่ยิงผมตลอดแถมยังไม่ยอมหุบปากอีก เจ้าเด็กนั่นยังคงยิงผมอยู่เรื่อยๆ
    จนผมแพ้ และมันทำให้ผมแทบบ้า จนผมต้องวิ่งไปที่บ้านของเจ้าเด็กนั่น ซึ่งตอนนั้นผมไม่รู้ว่าจะทำอะไรดี”โดยล่าสุดตอนนี้ก็ได้มีคำสั่งศาลให้เจ้าหน้าที่ตำรวจทำการ
    สืบสวนสอบสวนเรื่องดังกล่าวเพื่อนำตัว Bradford มาดำเนินคดีเรียบร้อยแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gotdamit : 1st October 2011 เมื่อ 10:21

กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    คำเดียวสั้นๆ ไอ้เกรียนแตก เอ๋ย
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    เอิ่ม ปีนเกลียวเป็นผมก็โมโห

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไอ้พ่อคนนั้นน่าจะเป็นไอ้โรคจิต กรรม เกมไม่ได้เสื่อมแท้ๆ คนเล่นดันเสื่อมซะเอง

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

wow

เรื่องนี่สอนให้รู้ว่า เล่นเกมอย่าบ่นมาก คนอืนเขารําคาญ

(ไม่เชื่อฟังเดียวป๋าจับบีบคอสะนี้ )

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ไอเด็กบ้านั่น ก็ za อีกชนะแล้ว ไปพูดเหยาะเย้ย เขาอีก เป็นผมๆก็โมโห ถึงผมเล่นเกมชนะใครผมก็ไม่พูดเหยาะเย้ยหรอก มันเสียความรู้สึก เหอะๆ เกือบตายละไหมละ เด็กน้อย

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    รุ่นพ่อและนะ แอ๊บแบ๋วเป็นเด็กไปได้
    IRONHIDE.

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    แบบนี้แหละ พวกเก่งในเกมส์ ผมก็เจอประจำ เล่น HoN ผมเล่นไม่เป็นก็โดนด่าสารพัดผ่านไมค์ ประมาณว่าคนเล่นไม่เป็นไม่มีสิทธ์ที่จะเล่นเลย แถมคนไทยด้วยกันอีกต่างหาก น่าเบื่อคนจำพวกนี้มากครับ ผมเลยไม่เล่น HoN อีกเลย เพราะคนจำพวกนี้เยอะมาก เจอทุกห้องแหละ รู้จักก็ไม่รู้จัก แต่มาด่ากันได้

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ผมว่าเด็กก็เกรียนเเตกไม่เเพ้กันนะ

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เด็กคงเลิก ทำแบบนี้ อีกเป็นครั้งที่ 2 แน่ๆ 555+ บทเรียนอันแสนโหดร้าย

ปล. แบนอีก สิ แบนอีก สิ

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    สรุป พอกัน - -*
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio-Yokarite อ่านกระทู้
    แบบนี้แหละ พวกเก่งในเกมส์ ผมก็เจอประจำ เล่น HoN ผมเล่นไม่เป็นก็โดนด่าสารพัดผ่านไมค์ ประมาณว่าคนเล่นไม่เป็นไม่มีสิทธ์ที่จะเล่นเลย แถมคนไทยด้วยกันอีกต่างหาก น่าเบื่อคนจำพวกนี้มากครับ ผมเลยไม่เล่น HoN อีกเลย เพราะคนจำพวกนี้เยอะมาก เจอทุกห้องแหละ รู้จักก็ไม่รู้จัก แต่มาด่ากันได้
    ฮะ ๆ ออนไลน์ไทยคิดถูกแล้วที่ไม่เอาระบบ voicechat มา (มีแค่บางเกมเท่านั้น)
    IRONHIDE.

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมว่าเป็นคนเล่นเกมส์แต่โมโหขนาดไหนก็ต้องยับยั้งไว้นะครับ เกมส์ก็คือเกมส์ โดนถากถางแล้วไงอะ แค่คิดว่ามันเป็นเกมส์เราก็ไม่ต้องเครียดมากแล้ว ขอให้สนุกกับการเล่นเกมส์นะครับ ^^

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โปรดระวัง ปากเป็นเหตุเหอะๆ
    My AMD & ATI

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    คุณพี่ก็ทำเกินไปนะ......แต่ไอ้เด็กปากม้าก็สมควรอ่ะนะเฮ้อ!!

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    "เกรียน" แพ้แล้วพาล

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    น่าจะฆ่าให้ตายๆก่อนเเล้วค่อยวิ่งไปนะ ไอ่เด็กนั่นก็เล่นชนะเเทนที่จะอยู่เฉยๆกลับไปว่าเค้า สมควรเเล้ว

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ได้เรียนรู้ทั้งผู้ใหญ่ทั้งเด็กเลย

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ไอ้เด็กนั่นมันคงจดจำไปจนวันตายเลยหล่ะ ว่ามะ

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ถ้าผมไปเจอ ผมคงถือมีดสปาต้าไปด้วย ฮ่าๆ ไม่ให้เหลือหรอกคนแบบนี้

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    ไม่รู้จักแยกแยะเลย
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio-Yokarite อ่านกระทู้
    ถูกต้องครับ เพราะอย่างนี้ ผมเลยเลิกเล่นเกมออนไลน์เลย ครั้งล่าสุด เล่น world of warcraft กิลคนไทยด้วยกันเเท้ๆ ด่าผมซะเสียหมาเลย (ก็กรูมาเล่นที่หลังพวก****ง่ะ จะให้เทพเหมือน****ได้ยังไง) ขอระบายหน่อยเถิด -_-"

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    คนชนะก็ต้องเห็นใจคนแพ้เขาบ้างนะครับ ไม่ใช่ไปซ้ำเติมเขาแบบนี้ ส่วนคนที่แพ้ก็ยอมรับแต่โดยดีเถอะนะครับมันจะได้จบเรื่องง่ายๆ ไม่ใช่ใช้หลัก "เกมแพ้ คนไม่แพ้" แบบนี้นะครับ...

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    เกรียนทั้งคู่เด็กก็สมควรแต่ผุ้ใหญ่สมควรกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,200
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เกรียน - -

บ้าโคตรๆอะ
    I Love JokerGameTH:rolleyes: