ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

Cool [PC] FIFA 12 [FULL/REPACK/MF/WU/FSC/SUF/] เกมฟุตบอลอีกนึง น่าสนุกมาก

FIFA 12 กลับมาในซีซั่นนี้ พร้อมด้วยระบบใหม่ที่จะปฏิวัติการวางเกมลงสู่สนามฟุตบอลด้วยระบบฟิสิกส์ Player Impact Engine ทำให้ทุกการกระทำบนสนามสมจริงอย่างที่สุด สัมผัสความรู้สึกเหมือนจริงที่สุดของนักฟุตบอล ในการต่อสู้เพื่อแย่งชิงบอลและการปะทะกันของร่างกายในจังหวะต่างๆ ผู้เล่นจะรู้สึกถึงความยืดหยุ่นของลูกบอล การยื้อแย่งบอลเพื่อครองลูกที่สมจริง และการฟื้นตัวจากการชนเบาๆ ที่ง่ายกว่าเดิมเพื่อรักษาโมเมนตัมในการเล่นอย่างเป็นธรรมชาติ ระบบเลี้ยงลูก Precision Dribbling แบบใหม่จะทำให้ทุกสัมผัสของบอลมีความสมจริง เพื่อการควบคุมที่ง่ายขึ้นในที่แคบๆ มีเวลามากขึ้นสำหรับการตัดสินใจในการบุก และควบคุมจังหวะการเล่นของเกมได้มากขึ้น

Operating system: Windows XP SP3 / Windows Vista / Windows 7
    Processor: Intel Core2Duo E2140 1.6GHz or AMD X2 4000 2.1GHz or faster
    Memory: 1 GB (2 GB for Vista)
    Sound Card: DirectX compatible sound card
    Graphics: ATI Radeon X700 Pro 256MB PCI Express or Nvidia GeForce 7800 GTX 256MB PCI Express video memory or better
    Free HDD: 7.5 gb of free space

วิธีติดตั้ง

- แตกไฟล์ด้วย Winrar

- Mount Image ไฟล์ที่ได้มา

- ทำตามขั้นตอน

-repack= เข้าเกมโดยไม่ต้อง Crack
    -Full=crackก่อนเข้าเกม

FULL-RELOADER 6.8 GB

ยังไม่ได้อัพ

saveufile

:: DOWNLOAD :: 1GB/Part

ยังไม่ได้อัพ

Crack Download

mediafire craCK

Repack - blackbox 2.4 GB

เครดิต:awoy
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 24th October 2011 เมื่อ 19:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับที่ช่วยอัพโหลด SUF มาให้อีกทางนึง เพราะว่าผมโหลดได้แค่ SUF ลิ้งเดียวเองที่ไว

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ... ถ้า PES2012 ตัว Reloaded ออกมา วานช่วยอัพ SUF ด้วยนะครับ

ไว้เสร็จแล้ว จะขอรับ FIFA ไปลองเล่นดูก่อนละกัน ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐mC๐ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับที่ช่วยอัพโหลด SUF มาให้อีกทางนึง เพราะว่าผมโหลดได้แค่ SUF ลิ้งเดียวเองที่ไว

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ... ถ้า PES2012 ตัว Reloaded ออกมา วานช่วยอัพ SUF ด้วยนะครับ

ไว้เสร็จแล้ว จะขอรับ FIFA ไปลองเล่นดูก่อนละกัน ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    จะหาโอกาศอัพpesให้นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    ขอถามไรหน่อยครับว่าFIFA12อะใช้จอยเล่นได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    840
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    +1 ให้ครับ
    ขอขอบคุณทุกๆอย่างครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    2
    + 1 ไปเลยคร้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beatdekinw อ่านกระทู้
    ขอถามไรหน่อยครับว่าFIFA12อะใช้จอยเล่นได้ไหม
    ได้ครับ แต่ถ้าไม่ใช่จอย XBOX ก็คงต้องมีตัวช่วยกันหน่อย
    ต้องหาโปรแกรม x360ce มาช่วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อัพFifa Repack SaveuFile 900 MB ต่อ part เสร็จแล้วนะครับ

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    ฝากเจิมให้ จขกท

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แหล่มคับ FIFA12 ขอบคุณมากมายคับบ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Tags for this Thread