ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471

อยากอัพ CPU กับการ์ดจอครับ งบไม่เกินหมื่น

ตามชื่อกระทู้เลยครับผม คอมตัวนี้ใช้มาตั้งแต่ ม1 ตอนนี้จะขึ้น ม6 แล้ว อะไรหลายๆอย่างเริ่มไปไม่รอดแล้วครับผม

spec ตอนนี้เริ่มเล่นเกมที่อยากไม่ได้เหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ แค่เล่น hon lol อะไรยังไม่ค่อยรอดเลยไม่รู้เป็นอะไร ชอบกระตุกเป็นช่วง เวลาเล่นจบเกมก็จะค้างอยู่พักนึงครับ

เปลี่ยน ram เปลี่ยน hdd ไม่หายก็เลยว่าจะเก็บเงินเปลี่ยนใหม่เลยครับผม

ขอแค่ CPU กับ การ์ดจอ พอครับผม หรือจะจัดเมนบอร์ดให้ด้วยเลยก็ได้ครับผม เพิ่มเติมได้นิดหน่อย งบประมาณ 10000 บาทครับผม ไม่รวมแรมกับhdd
    Only one thing I want.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ลงสเปคเดิมสิครับ ของเดิมใช้อะไรอยู่ - -''

แหม ... ถามอัพสเปคแต่ไม่ลงสเปคเดิม - -*

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมว่างานนี้ เปลี่ยนยกเซตเลยดีกว่า รุ่นใหม่ๆประหยัดไฟด้วย

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471

ขอโทษครับผมรีบไปหน่อย พอดีจะออกไปสอนแฟนเล่นบาสพอดี 5555

ถ้าจะเปลี่ยนยกเซตก็จัดมาไม่เกิน 15000 หน่อยนะครับ ไม่รวมเคสกับ HDD จอคอม ครับผม
    Only one thing I want.