ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Team Ninja ผู้พัฒนา Dead or Alive 5 เตือน Mod เกมให้ดีและมีศีลธรรมกันด้วย -

- Dead or Alive 5 : Last Round -
    Team Ninja ผู้พัฒนา Dead or Alive 5 เตือน Mod เกมให้ดีและมีศีลธรรมกันด้วย

Dead or Alive 5 : Last Round ที่จะวางจำหน่ายครั้งแรกของซีรีย์นี้บน PC ปลายเดือนกุมภาพันธ์นี้ แต่ดูเหมือนว่าผู้กำกับเกม Yohei Shimbori ได้มีความกังวลเล็กน้อยจากบทสัมภาษณ์ให้แก่ ECV เกี่ยวกับการที่จะปล่อยซีรีย์ D.O.A ให้แก่ชาว PC โดยเจ้าตัวได้พูดเตือนเหล่า Modders ให้ Modfication ( ดัดแปลงตัวเกม ) กันให้ดี, มีมารยาท และให้อยู่ในศีลธรรมที่ดีด้วย มิฉะนั้นนี้อาจจะเป็นเกมสุดท้ายที่จะลงให้แก่ PC

ถึงแม้เจ้าตัวจะไม่ได้เจาะจงเรื่องที่ว่า แต่เราๆก็คงรู้กันอยู่แก่ใจแล้วแหละครับว่าผู้กำกับพูดถึงอะไร อย่างไรก็ตามในคอมมูนิตี้ทางฝั่ง Modders ก็เล็งที่จะทำบางอย่างอยู่เช่นกัน แต่จะเป็นอะไรนั้นเราก็คงจะได้เห็นหลังวันวางจำหน่าย 20 กุมภาพันธ์ นี่แล้วหล่ะครับ

Credit : Juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 8th February 2015 เมื่อ 16:14

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    เกมเลื่อนออกไปเป็น 30 ม.ค. แล้วนะครับ แก้ด้วย
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ก็เกมส์มันขายทางนี้อยู่แล้ว 555555 อย่าเสียใจเลย ครับ
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    กลัวคน MOD DLC อ่ะดิ เกมนี้มันจะ MOD ได้ สักขนาดไหนกันเชียว

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    แหมอึ๋มอย่างนี้ รักเอ้ย จัดแท้แน่นอน
    [IMG][/IMG]

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ก็รู้ๆกันอยู่ว่าห้ามไม่ได้หรอก เเต่ก็นะ ก็คงน่าจะเข้าใจว่าอะไรจะเกิด Mod or Alive

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    แหมอึ๋มอย่างนี้ รักเอ้ย จัดเถื่อนแน่นอน

5555
    >>愛する

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ดูงบในกระเป๋าก่อน มีให้จัดอีกเป็นภูเขา

sao lost song

dynasty warrior 8 empire

บลาๆๆ อีกเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ศีลรรมนี้อยู่ที่ตีคววามว่ามาน้อยแค่ไหนฉนั้นจัดไป

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    จะจัดแท้ให้ แต่เราจะไม่สนใจคำเตือน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    เชื่อ Developer ไม่ได้กลัว mod nude แต่กลัว mod costume มากกว่า แน่นอนถ้ามีออกมาเยอะ dlc ขายไม่ได้แน่นอน

สต. ถ้าเอาสบายซื้อ dlc ง่ายกว่านอก จาก mod ออกมาแจ่มกว่า dlc ค่อยว่ากัน (แต่ตัวเกมซื้ออยู่และ)

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ขนาดไม่มี mod ชุดมันก็...อยู่แล้วน่ะ

#ผมนี่ลงmod...แน่นอน