ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - DYING LIGHT v1.3.0 (All DLCs) - R.G. MECHANICS [REPACK] - 2015 - (8GB) (FC|RB|MG|O2U)

เกมส์ Dying Light ให้ผู้เล่นผจญภัยในเมืองร้างที่ล่มสลาย เต็มไปด้วยเหล่าประชากรซอมบี้มากมาย ผู้เล่นจะต้องหาทางเอาตัวรอด ประชังชีวิต และป้องกันอัตราการแพร่กระจายไวร้สซอมบี้ด้วย ระหว่างการเล่น ผู้เล่นจะต้องคอยหาอาหารเพื่อประทังชีวิตในแต่ละวัน หาวัสดุสิ่งของเพื่อผลิตเป็นอาวุธเพื่อรับมือกับซอมบี้

เกมส์ Dying Light นี้จะมีช่วงเวลากลางวัน/กลางคืน โดยช่วงเวลาค่ำเป็นต้นไป ผู้เล่นจะกลายเป็นผู้ถูกล่า เนื่องจากซอมบี้มีความสามารถที่เหนือชั้นกว่า เกรี้ยวกราดกว่า และพร้อมจู่โจมเหล่าผู้รอดชีวิตทุกเมื่อ อย่างไรก็ดีที่ช่วงตั้งเวลาเช้าเป็นต้นไป

ด้านตัวละครของผู้เล่นในเกมส์ Dying Light มีส่วนผสมของ Free-Running ที่สามารถลอดปีนป่ายตามอาคารหรือผ่านสิ่งกีดขวางได้โดยง่าย มีการพัฒนาเรื่องสกิลตัวละครและสะสมค่าประสบการณ์ภายในเกมส์ ที่น่าสนใจคือ นอกจากจะมีโหมดผู้เล่นคนเดียวที่เล่้นตามเนื้อเรื่องแล้ว ยังมีโหมดมัลติเพลเยอร์ที่ต้องเอาตัวรอดกับซอมบี้ที่สวมบทบาทเป็นผู้เล่นเพื่อไล่สังหารผู้รอดชีวิตด้วย

สำหรับกราฟิกภายเกมส์ จัดทำให้ดูมีความเสมือนจริงมากขึ้น เพิ่มเอฟเฟคแสง-เงา อย่างเสมือนจริง มีการจัดวางจำนวนซอมบี้ภายในฉากให้อยู่ในระดับที่เหมาะสม เพื่อให้ผู้เล่นเกิดอาการ”เสียวสันหลัง” ขณะหลบหลีก รวมถึมวางอินเตอร์เฟสเกมส์ไว้น้อยที่สุดเพื่อแสดงภาพเกมส์อย่างจริงจัง

Genre: Action, RPG
    Developer: Techland
    Publisher: Techland
    Release Date: 27 Jan, 2015

System Requirements
    MINIMUM:
    OS: Windows 7 64-bit / Windows 8 64-bit / Windows 8.1 64-bit
    Processor: Intel Core™ i5-2500 @3.3 GHz / AMD FX-8320 @3.5 GHz
    Memory: 4 GB RAM DDR3
    Hard Drive: 40 GB free space
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 560 / AMD Radeon™ HD 6870 (1GB VRAM)
    DirectX: Version 11
    Sound: DirectX compatible
    Additional Notes: Laptop versions of graphics cards may work but are NOT officially supported.

RECOMMENDED:
    OS: Windows 7 64-bit / Windows 8 64-bit / Windows 8.1 64-bit
    Processor: Intel Core™ i5-4670K @3.4 GHz / AMD FX-8350 @4.0 GHz
    Memory: 8 GB RAM DDR3
    Hard Drive: 40 GB free space
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 780 / AMD Radeon™ R9 290 (2GB VRAM)
    DirectX: Version 11
    Sound: DirectX compatible
    Additional Notes: Laptop versions of graphics cards may work but are NOT officially supported.

REPACK - R.G. MECHANICS - 8.71 GB
    (ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.3.0 รวม DLCs)

All DLCs:
    Dying Light - Be the Zombie
    Dying Light - Punk Queen Weapon Pack
    Dying Light - The Constable Weapon Pack
    Dying Light - Wrench Kiss Weapon Pack
    Dying Light - Alienware Outfit
    Dying Light - Buzz Killer Weapon Pack
    Dying Light - Night Club Weapon Pack
    Dying Light - Ninja Outfit
    Dying Light - Nvidia Outfit
    Dying Light - Razer Outfit
    Dying Light - Special Agent
    Dying Light - Techland Outfit
    Dying Light - The Lacerator Weapon Pack
    Dying Light - Urban Explorer Outfit

FiLECONDO 1.LINK (VIP) - RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP) - RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09

ONE2UP
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณคร๊าฟ ขอโหลดไปนะ เล่นได้จะมายืนยัน
    Signature Ver. 1.1 Beta 2

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    ใช้เนื้อทีเท่าไหร่ครับตอนลงเกมส์
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    Part 3 กับ 5 ของ one2up เสีย ซ่อมไฟล์ก็ใช้ไม่ได้รบกวนแก้ไขด้วยครับ.....

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jegan อ่านกระทู้
    Part 3 กับ 5 ของ one2up เสีย ซ่อมไฟล์ก็ใช้ไม่ได้รบกวนแก้ไขด้วยครับ.....
    *ไม่ใด้เป็นที่ไฟล์ต้นฉบับที่อัพไปนะครับ เพราะไฟล์ก่อนอัพโหลดใด้เทสไฟล์แล้วไม่มีเสีย ปัญหาที่เสียน่าจะเกิดจาก โปรแกรม Winrar. ของท่านอาจจะเป็นรุ่นเก่าหรือรุ่นที่โมมา อาจจะทำให้ตอนคลายไฟล์แล้วไฟล์เสียใด้ ส่วนอีกกรณีนึงคือ ไฟล์เสียจากเว็บ ONE2UP เองครับ วิธีแก้คือ ลองโหลดไฟล์อีกเว็บแทน (MEGA) ครับ และท้ายสุดไม่ใด้จริงๆลองโหลดไฟล์ VIP แทนครับ โหลดเสร็จไม่ต้องไปคลายไฟล์ ติดตั้งเกมใด้เลยครับ.

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมกำลังลองติดตั้งตัวเกมส์อยู่ ถ้าได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวมาบอกนะคับ ยังไงก็ขอบคุณมากนะ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    5
    เล่นได้ 100%
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ 100 % ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skybos : 21st February 2015 เมื่อ 08:52