ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- เกมเมอร์ให้ความสนใจร่วมทดสอบ Battlefield Hardline กว่า 5 ล้านคน -

- Battlefield : Hardline -
    เกมเมอร์ให้ความสนใจร่วมทดสอบกว่า 5 ล้านคน

Battlefield Hardline ภาคใหม่ที่แหวกแนวสมรภูมิรบทางทหารกลายมาเป็นตำรวจไล่ล่าผู้ร้าย เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาได้มีการเปิดให้เหล่าเกมเมอร์เข้าร่วมทดสอบ ซึ่งต้องบอกเลยว่าเหล่าเกมเมอร์ให้ความสนใจร่วมเล่นมากกว่า 5 ล้านคนจากคำบอกกล่าวของ Steve Papoutsis ,general manager ของทาง Visceral Games โดยตัวเลขนี้นับว่าสูงกว่าเกม Destiny ในช่วงเปิดทดสอบเมื่อปีที่แล้วเสียอีก(ทั้งนี้เกม Destiny ไม่ได้ลง PC ครับ)

สำหรับใครที่รู้สึกติดใจ Battlefield Hardline ก็สามารถสั่งซื้อเกมล่วงหน้าได้บน Origin ได้เลย ส่วนกำหนดการปล่อยเต็มตัวคือ 17 มีนาคม 2015 บน PlayStation 3, PlayStation 4, Xbox 360, Xbox One และ Windows PC

Credit : Juropy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    มันสนุกขนาดนั้นเลยเหรอ
    เคยไป BT ครั้งล่าสุดมา มันไม่ได้ให้ความรู้สึกว่ามันสุดยอดขนาดนั้นเลย
    เหมือนๆ BF ปกติเปลี่ยนชุด

รอดูเนื้อเรื่องฉบับเต็มดีกว่า MP ผมว่าเล่น BF4 ดีกว่าเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เพราะมันเล่นฟรีต่างหาก!!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Series battlefield อย่าไปคาดหวัง campaign mode มากดีกว่าครับ

ส่วนตัวผมว่า hardline สนุกนะ น่าจะจัดแน่นอน เกมเน้น infantry ไม่มี jet ไม่มี tank มาวุ่นวาย

ด่านก็เน้นการสู้ระยะประชิด รวดเร็ว สะใจ ต่างกับ battlefield ภาคก่อนๆ พอสมควร

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ผมนี่ หนึ่งในห้าล้าน

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ก่อนเล่น beta ผมก็คิดว่าจะซื้อดีหรือเปล่ามันดูไม่ต่างจาก bf4 มากเท่าไหร่พอได้เล่นแล้วซื้อแน่นอนมันต่างจาก bf4 มากอยู่นะจุดเล็กๆน้อยๆนั่นแหละผมว่ามันสําคัญ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นรกตัวสุดท้าย อ่านกระทู้
    ผมนี่ หนึ่งในห้าล้าน
    งะ เเย่งมุขเค้าอะ T^T เค้าขะเล่นนน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    มันต่างจากBF4พอสมควร(สไนยิงง่ายขึ้นสายผมเอาสไนไปไล่ยิงกับปืนกลระยะเผ่าขนนึ้ถูกใจยิ่งหนัก)ซื้อแน่นอน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันให้เล่นฟรี กี่ชั่วโมงอะครับ หรือว่า ตลอดชีพ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    วันนี้ไป ลองมาแล้ว ต่างจาก BETA ครั้ง ที่แล้ว แบบ ว่า คนละเรื่องเลย สนุกต่างกันแบบสุด ๆ ผมนี้ถึงก็ต้องบอก ขอกลับคำที่ว่าจะไม่ซื้อ เป็น ซื้อแน่นอน สุดยอดใครเป็นแฟน BF ไม่ควรพลาด
    Life is a game

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    ตึกอาคาร/ผนังทำลายได้น้อยกว่าBF3อีก ถ้าไม่นับLevolution ก็มีแค่กระจกที่ทำลายได้ -*- แถมเกมส์มันไวไปครับ เล่นๆไปเหมือนเล่นCoDซะงั้น แทบไม่ได้ใช้แทคติกอะไรเลย

Heistก็เหมือนRush มีHotwireที่แปลกใหม่อยู่ แต่ก็แก้ทางโคตรง่ายแค่หาC4ไปวางดักตามถนน

ใครจะพรีตอนนี้บอกเลยไม่เวิร์ค ผ่านยาวๆ รอเกมส์ออกเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ซื้อแน่นอนถ้าไม่มี"พรีเมี่ยม"

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    งะ เเย่งมุขเค้าอะ T^T เค้าขะเล่นนน
    กิ๊ว กิ๊ว 55555 คุณช้าไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    หลังจากทดสอบความเห็นส่วนตัว รู้สึกเกมมันดูจืดๆไม่ค่อยโดน
    กลับไปเล่น BF4 เหมือนเดิม
    *โหลดมาเข้าไปลอง ลองตาเดียวออกมา ลบเกมทิ้ง*
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมว่าสนุกดีนะ ไม่มีรถถัง หรือเจ็ท มันเล่นง่ายดี

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    จุดที่ทำให้ BF เหลือรอดมาได้ ตั้งเเต่ภาค Bad Company เเล้วนะ คือ MP ที่มีเเมพขนาดใหญ่ เกมนี้ดูเหมือนจะหดเล็กลงเพราะต้องจำกัดด้วยความเป็นตำรวจ กับ โจร เเละการที่ Tank เเละ Jet หายไป มันเปลี่ยนบรรยากาศโดยสินเชิง เเต่เเน่นอนว่าเราเอาภาคเก่ามาเทียบกับภาคนี้ไม่ได้หรอกครับที่ผ่านมามันคือ "สงคราม" เเต่ครั้งนี้คือการ "ปราบปราม" เเนวทางการเล่นจึงได้เปลี่ยนไปโดยปริยาย ถ้าถามว่าเกมนี้ดีไหม ผมก็ต้องจัดให้ว่าดี เพราะเกมมันโดนบังคับรูปเเบบไว้เเล้วการที่จะทำเกินขอบเขตนั้นเป็นไปไม่ได้ เเต่สำหรับ Series BF ผมคิดว่าควรทำต่อไปในทาง"สงคราม"มากกว่า บางทีอาจจะทำเกมนี้เป็นเกมเเยกขึ้นมาใหม่ก็ได้

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986
    + กับ easter eggs ที่โคตรจะ epic 555

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ภาคนี้หวัง Single Player ครับ
    ดูตัวอย่างแล้วชอบๆ
    อีกอย่างผมมั่นใจว่า Visceral Games จะทำให้ BF ไม่ดูจืดชืดแบบเดิมๆแล้วล่ะ
    กรุณาให้เกียรติ/เครดิตคนโพส #การให้คือสิ่งสำคัญ เพราะมันคือความภูมิใจของเรา......bb2012