ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    น่าเบื่อครับๆ วันๆทำไรนอกจากกินเหล้า ทำตัวเป็นเด็กเห่อ หม_ย
    พอใครไม่กินก็หาว่าไม่ใจอย่างงั้นอย่างงี้ สำหรับผมมองแบบนี้ครับ
    แต่ถ้ากินเป็นพิธี นิดๆหน่อย ก็ได้ครับ ถ้าไม่อยากกินก็ไม่ต้องกินครับ
    ของแบบนี้มันอยู่ที่ตัวเพื่อนเอง ว่าจะเข้าใจเราไหม ถ้าเพื่อนมีความคิดหน่อย
    เขาก็ไม่ว่าอะไรเราหรอกถ้าไม่กินเหล้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อยู่ยากจัง วิทยาศาสตร์ ทุกวันนี้
    ลายเซ็นนี้เป็นรูปภาพที่สวยและเท่มาก ที่สุดใน JokergameTh เท่าที่ทุกคนจะทำได้ เย้................:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    จิบๆ ไปพอเป็นพิธีครับ ผมก็ไม่ชอบกินเหล้าเหมือนกัน

แต่เบียร์นี่เอาไงเอากัน
    INTEL CORE i5-4670K @ 3.40GHz /// CORSAIR 8GB DDR3 RAM /// MSI GTX 970 Gaming /// Windows 8.1

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ผมก็ไม่กินเพื่อนก็ไม่ว่า เพราะเอาไว้ช่วยตอนพวกมันเมา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็ไม่กิน ไม่เห็นมีใครว่าอะไรนะ ไปไหนก็ชวนผมไปตลอด แต่เพื่อนผมเค้ากินกัน ผมก็นั่งร่วมวงคุยเฮฮา ปกติครับ เรื่องแบบนี้อาจขึ้นอยู่กับมิตรที่คุณคบแหละครับ ว่าเข้าใจคุณมากน้อยขนาดไหน

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    เพื่อนแบบนี้เฉยๆไปเหอะครับ โตๆกันยิ่งกว่าควายแล้ว ยังคิดเล็กคิดน้อยยิ่งกว่าเด็กอดนมแม่

แต่ละคนมันก็มีวิถีทางชีวิตของตัวเอง ใครชอบไม่ชอบอะไร อยากไม่อยากอะไร เห็นว่าอะไรเหมาะสมไม่เหมาะสม มันคิดกันเองได้แล้วครับ

สำหรับผมถ้าเอาเรื่องพวกนี้มาตัดสินคนด้วยกันแล้ว ก็ปล่อยเขาไปแค่นั้นเองครับ ใช้ชีวิตให้มีความสุขครับผม ทุกวันนี้มันก็มีเรื่องให้ทุกข์******วายวอดจะตายแล้ว สู้ๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    จิบๆไปซักนิดหน่อยก็ยังดีนะ ถ้าห่วงความสัมพันธ์ระหว่างเพื่อน ผมก็เป็นคนที่ไม่ชอบกินเหล้าเหมือนกัน

มีบางทีเพื่อนลงมาจากต่างจังหวัดมันก็บอกให้เมากันเต็มที่ ผมก็เนียนกินๆไป แอบเททิ้งบ้าง แต่พอเพื่อนมันเมาทีก็โครตน่าลำคาญเลย

งี่เง่าสุดๆ จะให้เราทำนู่นนี่ตามใจมัน ผมอ่ะเหรอหนีเลย ทิ้งมันไว้กลางวงเหล้าอย่างงั้นแหละ ให้มันหาแพะรับบาปคนต่อไป เช้าตื่นมามันจำไรไม่ได้

ผมกินพอเป็นพิธีพอ เพราะผมรู้ว่ามันต้องมีโมเมนต์แบบอยู่แล้ว รอให้มันเมาได้ที่ก่อนแล้วค่อยหนี 5555+ มันไม่เคยจำได้ว่ามันกินไปเท่าไร มันงี่เง่าไรไปบ้าง