ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ แนะนำม็อด Dying Light สำหรับผู้ที่คิดว่าเกมง่ายเกินไป ★★★★★

แนะนำม็อด Dying Light สำหรับผู้ที่คิดว่าเกมง่ายเกินไป

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

Dying Light เกมที่อนาคตน่าจะสดใสไม่เบา เพราะนอกจากตัวเกมเดิมๆ
    ที่เราเล่นกันแล้ว ยังมีในเรื่องม็อดที่ตัวเกมมีให้ที่จะทำให้เราเล่นกันได้ยาวนานขึ้น
    โดยผู้พัฒนา Techland เพิ่งประกาศว่าจะออก Official Mod Tool ออกมาให้ขาม็อดนั้น
    ม็อดกันเสียให้สมใจอยาก แต่แม้ว่าเครื่องมือเหล่านั้นยังไม่ออกมาแต่ตอนนี้ก็เริ่มมีม็อดเจ๋งๆ
    ของเกมนี้ออกมาให้ได้เห็นกันบ้างแล้ว

■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■ ■

มีม็อดตัวหนึ่งที่น่าสนใจชื่อ Super Aggressive Zombies Mod
    แค่ชื่อก็เดากันได้ไม่ยากว่าม็อดตัวนี้จะทำให้ตัวเกมนั้นยากขึ้นกว่าเดิมไปอีก
    หากคุณคิดว่าตัวเกมเดิมๆ ที่คุณเล่นนั้นยังเบาๆ แนะนำให้ลองลงตัวนี้ดู
    เพราะจะทำให้ซอมบี้นั้นเห็นคุณได้ไกลขึ้นกว่าเดิม ส่งผลให้ซอมบี้แทบทุกทั่วสารทิศ
    จะแห่แหนเข้ามาหาคุณแบบไม่ขาดสาย เรียกได้ว่าฟาดกันสนุกละงานนี้

ม็อดตัวนี้พัฒนาโดยผู้ใช้งานชื่อ KNG เขาแนะนำว่าม็อดตัวนี้ควรจะเล่นกับตัวละคร
    ที่เล่นมาสักระยะนึงแล้วเท่านั้น ใครที่สนใจสามารถเข้าไปดูและดาวน์โหลดกันได้ผ่าน *Nexusmods*

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

ที่มา : VG247

Credit :

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โคตรโหด บอกเลย...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    ยังกะในหนัง World war Z
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ....... แค่ธรรมดา ตอนกลางคืนผมก็แทบจะพับจอลงแล้วไปเล่นfacebookรอเช้าละครับ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ส่วนตัวผมว่าก็ง่ายไปนะ 555+ ตอนกลางคืนที่ว่าน่ากลัวๆถ้ารู้เทคนิคดีพวกผีก็จบเราไม่ได้ ยิ่งช่วงหลังๆนี่สบายเลยแทบไม่โดนซอมบี้ฆ่าตาย แต่จะตกตึกตายเองซะมากกว่า - -"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ที่ผมเล่นอยู่ผมยังเอาตัวผมไม่รอเลย ยิ่งตอนกลางคืนนะ ไม่อยากเหล่าเลยคับ 555+ ม็อดสุดโหดเลย..ชอบๆๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    พอไปหลังๆไม่ตายเพราะซอมบี้หรอกจะตายเพราะพลัดตกตึกตายซะมากกว่า - -

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    อยากได้ mod เทพเจ้าหมัดดาวเหนืออะ
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ผมว่ามันก็ไม่ต่างจากเดิม ที่มันง่ายเพราะตัวเราโหดไปนะผมว่า ซอมบี้เยอะ เห็นเราจากที่ไกลขึ้นมันก็แค่ เสียเวลาฆ่ามากขึ้นแค่เนี้ย (ไม่อยากฆ่าก็หนีก็ได้ ตัวเราหนีได้สบายๆ)

กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ปาประทัดระเบิดกันมันหล่ะงานนี้ 55

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    Super Aggressive จริงๆ -*-

วิ่งเข้าใส่ก่อนเลยยังกะติด GPS ที่ตัวเรา -0-

แถมวิ่งยังกะ WWZ *0*

ว่าแต่ตัวละครเรานี่ free running ขั้นเทพเลยนะ โดดลงมาสูงมาก ม้วนหน้าลุกวิ่งต่อได้เฉย -*-

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ถ้าไอ้ตัวที่ออกเฉพาะตอนกลางคืนออกมาล่าตอนกลางวันนะ จะโหดมากๆ
    KKG

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    มีแบบเพิ่มจำนวนซอมบี้ไหมอะอยากได้แบบ dead rising 3 และวิ่งไวๆโหดๆ โดนตี 2 ทีลงไปกอง
    Finite
    MomoSundeass & 26Keys13Keys

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ธารกิจป้องกันคนนี้ไม่อ้วกเลยเรอะ ขนาดlv20+วิ่งตอนกลางวันนะนั้น-*-

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ยากขึ้นจริงๆครับ แต่ออกแนวรำคาญซะมากกว่าคือแบบเห็นเราง่ายขึ้นแล้วก็พร้อมจะกรูกันเข้ามาไม่หยุดยั้ง แต่ยังวิ่งตามเราไม่ทันอยู่ดี
    ปล.ยังไม่ได้ลองกลางคืยครับ เพราะตอนยังไม่ลงมอดกลางคืนก็น่ากลัวมากๆแล้วครับ คือแบบพอมืดปุ๊บผมจะหา safe house เข้านอนทันที ภารกิจนี่ทำตอนกลางวันตลอดครับ 555555
    นานๆจะได้ออกไปสดกลางคืนสักทีนึง ไม่ใช่กลัวอะไรนะครับ มองไม่ค่อยเห็น วิ่งมาตกตึกตาย -*-

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่ง่ายเกินไปหรอกครับ แต่หน่วงเกินไปต่างหาก

เมื่อไหร่จะมีแพทสำหรับ CPU ของ AMD ซะที = ='
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB