ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

เพื่อนสนิทๆจู่ๆก็ไม่แคร์กันซะงั้น ( บ่น )

คือผมไม่ใช่เกย์นะครับ เดี๋ยวจะมีคนมาแซวจากชื่อกระทู้ ฮ่าๆ

คือคนนี้เป็นหนึ่งในเพื่อนสนิทของผมครับ ( ตอนนี้เรียนอยู่คนละที่ครับ นี้เป็นเพื่อนมปลาย ไม่เจอกันยอยู่แล้วครับ )
    ตลอดช่วงเวลาที่ผ่านมาเราสนิทกันครับ คุยกันทุกเรื่อง
    เราถูกคอกัน เรื่องเกมเมื่อก่อนเล่นด้วยกันตลอดเลยครับ
    หื่นก็หื่นเหมือนกัน การเมืองก็จุดยืนเหมือนกัน ทัศนความคิดคล้ายกัน
    เค้ามักปรึกษาผมเรื่องที่เค้าไม่เคยบอกเพื่อนคนไหน เราก็คุยเรื่องส่วนตัวกันตลอด
    มันเป็นคนไม่สนใจใครมากๆครับ โลกส่วนตัวสูง ค่อนข้างติดแฟน เพื่อนไม่เยอะ

แต่พักหลังๆก็เริ่มเปลี่ยนไป ผมถามไรไปก็ไม่ค่อยตอบ ตอบกลับเฉยๆชาๆ ชัดเจนมากครับ ( ทั้งที่เมื่อก่อนด่ากันเฮฮาตลอด )
    จากที่เป็นคนเชิงเยอะอยู่แล้ว นี่ยิ่งเชิงเลยครับ ผมพยายามก็แล้วครับ
    บวกกับพักหลังเริ่มรู้สึกว่าเค้าไม่ค่อยจริงใจเลยด้วยครับ

ผมก็เสียใจนะครับ ( ความสัมพันธแบบเพื่อนนะครับ มิตรภาพ อย่าคิดลึก )
    ผมยังไม่ทำไรเลย มีไรก็มาคุยก็ นี่ก็ปฏิเสธมิตรภาพกันซะดื้อๆ

นี่่ผมก็ว่าจะปล่อยละครับ ถ เลิกคบไปก็ได้ ผมพอดีกว่า เพราะเพื่อนสนิทผมก็มีอีก สนิทกว่านี้ก็มี ( แต่ผมก็แคร์และจริงใจกับเพื่อนทุกคนครับ )
    เค้าไม่เห็นจะแคร์ความรู้สึกกัน ผมก็ไม่รู้จะพยายามไปทำไม

ก็ประมาณนี้ล่ะครับ

ใครเคยมีปัญหาเรื่องเพื่อนราวๆนี้ก็มาแชร์กันได้นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    แบบนี้เปล่าคับเหมือนในเพลง
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เพื่อนเยอะก็งี้ ให้ความสำคัญได้ไม่เท่ากันหมด จะแคร์อะไรมาก

ซักวันพอทำงานก็แยกจากกันอยู่ดี