ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ปรึกษาค่ะ แฟนเครียดทำไงดีคะ(18+)

เรื่องมันมีอยู่ว่าเรากับแฟนมีอะไรกัน แต่นางทำอะไรไม่เป็นเลยค่ะ เล้าโลมก็ไม่เสียว ตอนสอดใส่ก็เอาแต่แทง เราบอกให้กระดิกนิ้วแล้วทำท่าดอกบัวบานก็บอกทำไม่เป็น สรุปวันนั้นกร่อยค่ะ เราเลยบ่นไปชุดนึงนางก็เงียบ ต่างคนต่างไม่มองหน้ากัน เราเลยขอกลับก่อนนางก็ไม่ไปส่ง
    ตอนนี้นางเครียดมากเลยค่ะ เรียนก็ไม่มา โทรไปหาก็ไม่คุย บอกว่าขออยู่คนเดียวแล้วก็ปิดเครื่องหนีเลย ถามเพื่อนนางเขาก็บอกว่าเพราะเราไปว่าเขาเลยทำให้เขาเสียใจ ควรจะทำยังไงดีคะ จะปลอบใจก็ไม่อยากเพราะเราก็เฟลไม่แพ้กัน มีใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างคะ?

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ใจเย็นท่านหญิง การไปว่าแบบนั้นเหมือนกับด่าเขาว่า 'ไม่มีน้ำยา' นั่นละครับ ถ้าผมเป็นผุ้ชายคนนั้นคงรู้สึกเสียเชิงชาย เสียหมา เสียทุกอย่างที่เป็นชายเลย 55555

เอาเป็นว่า คุยดี ๆ ฮะ ให้เขาหาข้อมูล ให้เขาลอง ๆ ไปเอง(ถ้าลองกับท่านก็ใจเยน ๆ) และคอยบอกเขา ค่อยเป็นค่อยไปครับเรื่องแบบนี้ต้องใช้เวลาจูนนิสนึง ยิ่งเป็นมือใหม่แล้ว ความบื้อ + 10000000 ครับ แน่นอน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ก็ตามง้อแหละครับ เรื่องบนเตียงถ้าเขาไม่เป็นแล้วคุณผู้หญิงพอมีทักษะ ก็ช่วยๆแนะช่วยๆสอนกันได้ ของงี้ไม่น่าใช่เรื่องใหญ่
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เหมือนแฟนผมเลย ไม่เป็นอะไรซักอย่าง
    เลือกที่จะแตกต่าง

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    ใจเย็นท่านหญิง การไปว่าแบบนั้นเหมือนกับด่าเขาว่า 'ไม่มีน้ำยา' นั่นละครับ ถ้าผมเป็นผุ้ชายคนนั้นคงรู้สึกเสียเชิงชาย เสียหมา เสียทุกอย่างที่เป็นชายเลย 55555

เอาเป็นว่า คุยดี ๆ ฮะ ให้เขาหาข้อมูล ให้เขาลอง ๆ ไปเอง(ถ้าลองกับท่านก็ใจเยน ๆ) และคอยบอกเขา ค่อยเป็นค่อยไปครับเรื่องแบบนี้ต้องใช้เวลาจูนนิสนึง ยิ่งเป็นมือใหม่แล้ว ความบื้อ + 10000000 ครับ แน่นอน
    แฟนเป็นผู้หญิงด้วยกันนี่แหละค่า แฮะๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    ก็ตามง้อแหละครับ เรื่องบนเตียงถ้าเขาไม่เป็นแล้วคุณผู้หญิงพอมีทักษะ ก็ช่วยๆแนะช่วยๆสอนกันได้ ของงี้ไม่น่าใช่เรื่องใหญ่
    มีค่ะ เยอะด้วย สมัยม.ต้นเราเป็นทอมเก่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THewOVer อ่านกระทู้
    เหมือนแฟนผมเลย ไม่เป็นอะไรซักอย่าง
    เป็นใช่มั้ยคะ อ่านแล้วใจบ่ดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เอิ่มมมมมมมมมมมม

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    . . . . . . . . . . เออ~~~~ ครับ
    ก็พยายามช่วยๆ สอนกันไปก็ได้มั้ง ดีกว่ามีอะไรกันแล้วแฟนเขาร้องเพลงแฮมทาโร่เพลินๆเงี้ย ถึงขั้นเสียความมั่นใจไปเลยนะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เอิ่มสมัครสมาชิคมาเพื่อการนี้เลยใช่ไหม

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    PM มาได้ครับ คุณจะไม่ลืมผมเลย

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    โดนว่าอย่างนั้นเป็นผมจะใส่ไห้ถลอกเลย

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เป็นผม ผมก็เครียดน่ะ เครียดหนักกว่าสอบอีก เศร้า เด้าไม่เก่ง
    ลายเซ็นนี้เป็นรูปภาพที่สวยและเท่มาก ที่สุดใน JokergameTh เท่าที่ทุกคนจะทำได้ เย้................:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1

Talking

ความเดิม

เรื่องมันมีอยู่ว่าเรากับแฟนมีอะไรกัน แต่นางทำอะไรไม่เป็นเลยค่ะ เล้าโลมก็ไม่เสียว ตอนสอดใส่ก็เอาแต่แทง เราบอกให้กระดิกนิ้วแล้วทำท่าดอกบัวบานก็บอกทำไม่เป็น สรุปวันนั้นกร่อยค่ะ เราเลยบ่นไปชุดนึงนางก็เงียบ ต่างคนต่างไม่มองหน้ากัน เราเลยขอกลับก่อนนางก็ไม่ไปส่ง
    ตอนนี้นางเครียดมากเลยค่ะ เรียนก็ไม่มา โทรไปหาก็ไม่คุย บอกว่าขออยู่คนเดียวแล้วก็ปิดเครื่องหนีเลย ถามเพื่อนนางเขาก็บอกว่าเพราะเราไปว่าเขาเลยทำให้เขาเสียใจ ควรจะทำยังไงดีคะ จะปลอบใจก็ไม่อยากเพราะเราก็เฟลไม่แพ้กัน มีใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างคะ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bvlberryjam อ่านกระทู้

แฟนเป็นผู้หญิงด้วยกันนี่แหละค่า แฮะๆ

มีค่ะ เยอะด้วย สมัย ม.ต้นเราเป็นทอมเก่า

เป็นใช่มั้ยคะ อ่านแล้วใจบ่ดี

อันนี้ KOD ฮาเลย

ดูข้อความต้นฉบับ

เงิบกันไปเป็นแถว

โดนดักซะเลย

เงิบไปเลย ไอฟาย ........... แตงกิว

กระทู้แรกของปี 2015 ฮา .ี้แตก .ี้แตน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bvlberryjam อ่านกระทู้
    ตลกหรอคะ ไม่โจ๊กนะนี่เครียดจริงจัง
    ป่าว แค่ตลกคนตอบกระทู้

คิดแล้ว

อะ งั้นตอบให้จริงๆ ก็ได้

เราคิดว่านะ

แฟนเธออะ ไม่ได้เป็น ทอม หรือ ดี้ หรือ เลสเบี้ยนจริงๆ หรอก คงแค่อยากจะลอง พอเจอเข้าจริงๆ ก็รับไม่ได้

คิดว่านะ ไม่รู้จะถูกต้องหรือป่าว

ดวามจริงเราชอบนะ ทอม กะ ดี้ เนี่ยะ ดูน่ารักดี

ฟังพวกหล่อนคุยกันแล้ว ตลกดี

อีหนู pasta ก็เป็น [หลาน]

ไม่รู้ตอนนี้เลิกหรือยัง ไม่รุ ไม่ได้เจอนานละ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KooBABA : 12th February 2015 เมื่อ 03:05

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KooBABA อ่านกระทู้
    ความเดิม

เงิบกันไปเป็นแถว

โดนดักซะเลย

เงิบไปเลย ไอฟาย ........... แตงกิว

กระทู้แรกของปี 2015 ฮา .ี้แตก .ี้แตน
    ตลกหรอคะ ไม่โจ๊กนะนี่เครียดจริงจัง

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมโดนแฟนบอกเลิก เพราะผมไม่เท่าแขน เค้า ครับ แบบว่าเงิบสุดๆ เสียใจด้วย

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    แนะนำพาแฟนดูหนังโป๊แล้วหัดลองทำท่าตามในหนังได้ผลชัวร์ หญิงvsหญิงก็มีนะ ไม่มีบอกเดียวเปิดวาปให้

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    แรกๆผมก็ให้เค้าขึ้นนะ ...
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ท่าผมโดนว่าแบบนี้คงเสียใจเหมือนกันครับ // ก็กรุไม่เป็นอะ พ่อแม่ไม่เคยสอนกุนี่หว่า หนังโป๊ที่ดูกรุยังนับได้เลยว่ามีกี่ครั้งนี่นับได้เลย!! อุ๊ปส์ เสียงเล็กๆจากหนุ่ม VG // เผ่น!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ได้กลิ่นทุ่งหญ้าดอกลิลลี่มาแต่ไกล เรื่องความรักไม่จำเป็นต้องทำ(อย่างว่าแบบนั้น) ไม่ต้องพึ่งดอกบัวบาน ความรักแค่ต้องการแค่คนเข้าใจซึ่งกันและกันก็พอแล้ว
    [IMG] [/IMG]

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ตอนเเรกก็อ่านไปปรกติ เเล้วมาเริ่ม งง หลังจากนั้นเจอกระบวนท่า ดอกบัวบาน เลยมิเข้าใจได้ คงต้องให้ผู้รู้เฉพาะจุดช่วยเอา
    ผมรู้เเค่ บัวบานภายนอก บัวบานภายใน บัวบานย้อนกลับ (3 กระบวนท่านี้ มีใครรู้มั้งว่าเป็นของใคร )

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

กระทู้ EPIC แห่งปี 2015

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    ตอนเเรกก็อ่านไปปรกติ เเล้วมาเริ่ม งง หลังจากนั้นเจอกระบวนท่า ดอกบัวบาน เลยมิเข้าใจได้ คงต้องให้ผู้รู้เฉพาะจุดช่วยเอา
    ผมรู้เเค่ บัวบานภายนอก บัวบานภายใน บัวบานย้อนกลับ (3 กระบวนท่านี้ มีใครรู้มั้งว่าเป็นของใคร )

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 12th February 2015 เมื่อ 09:06

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ญ VS ญ Fight!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    let them fight !

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    NO TP !!

ผมนี่อึ้งเลย !! เจอทู้นี้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    จะเล่นท่าไหน..ก็ไทยด้วยกัน รักกันดีกว่าคับถึงเค้าเป็นอะไรทำอะไรมาก็ให้อภัยกันอย่างนี้มีความสุขแน่นอน...สาธุ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922

ถ้าเป็นความรักชายหญิง ผมพอจะเผือกได้ แต่เป็นความรักของหญิง-หญิง ผมไม่เคยมีประสบการณ์ แนะนำยาก

แต่ถ้าชาย-ชาย นี่ ถามคุณ John เลยนะครับ