ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] DEAD ISLAND - GAME OF THE YEAR EDITION + RIPTIDE - REPACK - (2011 l ENG l 5.53GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เกม Dead Island ให้ ผู้เล่นจะได้รับอรรถรสการเล่นว่าด้วยความอยู่รอดและการช่วยเหลือผู้รอดชีวิตที่หลงเหลืออยู่ ซึ่งเนื้อเรื่องเกมที่เข้มข้น จริงจัง น่าติดตามทั้งเนื้อเรื่องหลักและรอง ในชนิดที่ไม่พลาดทุกๆตอน ทั้งนี้ ผู้เล่นยังได้รับบรรยากาศถึงความโกลาหลและความสะพรึงกลัวเล็กๆปนความสะใจด้วย เกม Dead Island ได้ออกแบบการแอคชั่นต่อสู้กับซอมบี้อย่างสะใจ แสดงพลังจากอาวุธประจำกายที่ต่อสู้ระยะประชิดชนิดที่รุนแรงได้ใจ ผู้เล่นจะได้เห็นในฉากต่อสู้กับซอมบี้โดยการใช้ของมีคมฟาดฟัน และได้พบกับศีรษะซอมบี้หลุดออกจากบ่าและมีเลือดกระฉูดแบบเต็มๆตา หรือใช้ปืนลูกซองยิงระยะประชิด โดยพบกับชิ้นส่วนของซอมบี้กระจุยกระจายเต็มหน้า นอกจากนั้น ซอมบี้ภายในเกมก็แสดงถึงความน่ากลัว,ความหิวโหยกระหายเนื้อสดๆ และซอมบี้แห่เข้ามาเป็นจำนวนมาก พร้อมวิ่งพุ่งชนกำจัดผู้เล่นทุกเมื่อ

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 5.53GB

Dead Island
    ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ

Game Version - 1.3.0
    DLC:
    - Bloodbath Arena
    - The Ripper 2.0
    - Ryder White

Dead Island Riptide
    ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ

Game Version - 1.4.1.1.13
    DLC:
    - Fashion Victim DLC
    - Survivor Pack DLC

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เปลี่ยนภาษาให้เป็น อังกฤษ

4.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

https://binbox.io/w6XmG#ihCZriZe

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 16th February 2015 เมื่อ 17:09

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    กดโหลดเเล้ว please wait ค้างทำไง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พาท 6 โหลดไม่ได้อ่ะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    เล่นได้ครับ ขอบคุณมากครับ[IMG]file:///C:/Action!/Screenshots/DeadIslandGame%2016-4-2558%2020-56-46-677.jpg[/IMG]
    [IMG]file:///C:/Action!/Screenshots/DeadIslandGame%2016-4-2558%2021-03-26-564.jpg[/IMG]

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ตัวนี้ co-op ได้ไหมครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อัพ PART6 ให้ใหม่ ได้ไหมคับ โหลดไม่ได้ครึ่งวันแล้ว Plz..

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ not36n อ่านกระทู้
    อัพ PART6 ให้ใหม่ ได้ไหมคับ โหลดไม่ได้ครึ่งวันแล้ว Plz..
    อีกเสียงครับ part6 โหลดไม่ขึ้น

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ not36n อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ changzaa อ่านกระทู้
    อีกเสียงครับ part6 โหลดไม่ขึ้น
    ยังสามารถดาวโหลดได้ปกติครับ หากโหลดไม่ได้ให้กดดาวโหลดใหม่เรื่อย ๆ , เปลี่ยนช่วงเวลาดาวโหลด หรือใช้วิธีเปลี่ยนตัวเลข

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    Part 6 ครับบบบบบ T_T

กล่าวขอบคุณ
    1
    co op ได้รึป่าว ครับบบบบบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ไฟล์ที่ 6 โหลดได้แล้ว เย้ๆๆๆ 55+

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ
    ภาคแรกเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ
    แต่ภาค 2ของผมขึ้น พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MR.KIM : 22nd May 2016 เมื่อ 18:31 เหตุผล: แก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Thanks you

Tags for this Thread