ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 806

Cool [1-PART ลิ้งค์เดียว RAR] [PC] -- DISHONORED Game Of The Year Edition - REPACK -- [Full + Cracked - 5.12 GB] NOT VIP

>>>Part 1<<<

**มีให้กดโฆษณา 2 หน้า, เป็น gca.sh 2 หน้า**

CLICK

1. UnRAR

2. กดติดตั้ง

3. เริ่มเกม

วิธีกดข้ามโฆษณาเว็บ gca.sh

ไม่เข้าใจตรงไหนถามกระผมได้นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ลง DLC ได้ใหมครับ ตัว repack นี้

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ลง DLC ได้ใหมครับ ตัว repack นี้
    ยังไม่ทราบเหมือนกันอ่าครับ ต้องลองดูก่อนได้ครับ แต่คิดว่าน่าจะได้นะครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    โอ้ว มัน
    มี DLC ครบ ทั้ง3ตัว รวมอยุแล้วครับ ไลค์พันครั้งๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    โอ้ว มัน
    มี DLC ครบ ทั้ง3ตัว รวมอยุแล้วครับ ไลค์พันครั้งๆๆๆๆ
    จริงหรอครับ555 เยี่ยมไปเลยยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซฟตัวเกมนี้อยู่ตรงไหน ? คับพอดีผมเล่นร้านเกมอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiece392 อ่านกระทู้
    เซฟตัวเกมนี้อยู่ตรงไหน ? คับพอดีผมเล่นร้านเกมอะคับ
    เซฟนี่หมายถึงเวลากดเซฟเกมหรอครับ ปกติถ้าผ่านด่านไปมันจะเซฟเองไม่ใช่หรอครับ แต่ไฟล์เซฟไม่รู้ว่าจะอยู่ในโฟลเดอร์ไหนนี่สิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อะใช้แล้วคับไฟล์ตัวเกมเลยคับผม หาไม่เจอ แต่ก่อนเคยเล่นและเซฟไว้อยู่แต่ตอนนี้ลืมไปแล้วว่าอยู่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onepiece392 อ่านกระทู้
    อะใช้แล้วคับไฟล์ตัวเกมเลยคับผม หาไม่เจอ แต่ก่อนเคยเล่นและเซฟไว้อยู่แต่ตอนนี้ลืมไปแล้วว่าอยู่ไหน
    ไฟล์เกมใช่ไหมอ่าครับ ถ้าไฟล์เกมเวลาเราติดตั้งเสร็จจะมี shortcut อยู่บน Desktop เราครับ ให้เราคลิกขวาตัวนั้น แล้ว Open file location ก็จะเข้าไปที่โฟลเดอร์ที่ตัวเกมอยู่ครับ แต่ถ้าตัวเซฟละก็ผมไม่ทราบอ่าครับ 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าอยากใช้ trainer รู้มั้ยต้องใช้ของ เวอร์ชั่นไหนฮะ ? พอไปหาโหลด trainer ใช้ไม่ได้สัก เวอร์ชั่น เลย..

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    ถ้าอยากใช้ trainer รู้มั้ยต้องใช้ของ เวอร์ชั่นไหนฮะ ? พอไปหาโหลด trainer ใช้ไม่ได้สัก เวอร์ชั่น เลย..
    ผมก็ไม่ทราบอ่าครับ แต่เวลากดใช้เทรนเนอร์ในเกมมันตอบสนองไหมอ่าครับ อย่างเช่นเวลาเปิดใช้ม้นจะมีเสียงครับ มีเสียงมั้ยอ่าครับ และส่วนมากถ้าโหลดเขาจะโหลดที่เว็บ http://megagames.com/game-content/trainers/all/all อ่าครับจะชัวร์กว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    คับตอนผมกดใช้มันไม่มีเสียง ผมก็คิดว่าไม่ติดเช่นกัน ส่วนใหญ่ผมก็โหลดจากเว็บนั้นแหละฮะ สงสัย trainer มันไม่ได้ อัพเดท มั้งเลยใช้ กันไม่ได้ คนละเวอร์ชั่นไรงี้