ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Wink ว่าด้วยเรื่องเกม Diablo 3

ถ้าผมจะซื้อเกม Diablo 3 ตอนนี้เล่นทันเขาไหม และซื้อตอนนี้คุ้มไหมครับ หรือจะควรซื้อตอนไหน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    ถ้าคุณชอบก็ซื้อเลยครับ
    สำหรับแฟน Diablo อย่างผมแค่เสพเนื้อเรื่องก็คุ้มแล้วครับ
    ซื้อตามเว็บที่ลดราคาบ่อยๆเช่น G2A.com
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมนี้คิดถึงตอนมันลด 50% มากเลยตอนนั้นไม่คิดอยากได้ แต่ตอนนี้สิอยากได้ เซง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ซื้อแล้วมา รีวิวหน่อยอยากรู้ว่าแนวการเล่นคล้ายแบบเดิมป่าว ผมก็คิดจะซื้อเหมือนกัน

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    ซื้อแล้วมา รีวิวหน่อยอยากรู้ว่าแนวการเล่นคล้ายแบบเดิมป่าว ผมก็คิดจะซื้อเหมือนกัน
    ผมเล่นตั้งแต่เปิดเกมวันแรก สามเดือนแรกที่เล่นโคตรหนุก แต่หลังจากนั้นก็ไม่มีไร เงินก็หายาก ของก็ไม่ดรอป มอนโคตรถึก จนเลิกเล่นไปได้เกือบปี แต่เขาอัพเดตใหม่แล้ว ไม่เหมือนเดิม กลับมาเล่นใหม่ของตกกระจาย ลุยคนเดียวเดินสบาย ช่วงนี้ก็เล่นอยู่สนุกครับเกมนี้ เปลี่ยนวิธีและสกิลไปเรื่อยๆตามที่เราชอบ มีอะไรให้ Advanture มากมาย

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    ผมเล่นตั้งแต่เปิดเกมวันแรก สามเดือนแรกที่เล่นโคตรหนุก แต่หลังจากนั้นก็ไม่มีไร เงินก็หายาก ของก็ไม่ดรอป มอนโคตรถึก จนเลิกเล่นไปได้เกือบปี แต่เขาอัพเดตใหม่แล้ว ไม่เหมือนเดิม กลับมาเล่นใหม่ของตกกระจาย ลุยคนเดียวเดินสบาย ช่วงนี้ก็เล่นอยู่สนุกครับเกมนี้ เปลี่ยนวิธีและสกิลไปเรื่อยๆตามที่เราชอบ มีอะไรให้ Advanture มากมาย
    มันจะเหมือน star craft 2 ป่าวครับที่ถ้าจะเล่นภาค ใหม่ต้องมีภาคเดิมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    มันจะเหมือน star craft 2 ป่าวครับที่ถ้าจะเล่นภาค ใหม่ต้องมีภาคเดิมด้วย
    อยากได้ตัวละครกับเนื้อเรื่องใหม่ก็ต้องซื้อเพิ่มครับ แต่มันไม่มีข่าวภาคเสริมตัวที่2ของdiablo3มาเป็นปีแล้วนา ผมคิดว่าไม่น่ามีเพิ่มแล้วละ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ถ้าถามว่าทันไหม ต้องถามว่าเทียบกับใคร ถ้ากับผู้เล่นทั่วไปที่ไม่ได้บ้าฟาร์มของทั้งวี่ทั้งวัน ยังไงก็ทันครับ คนที่ของสุดแล้วมันกว่าจะดันไปให้ไกลกว่าเดิมนี่ยากมาก ซื้อมาเล่นสำหรับคนที่ชอบเกมแนวนี้ ยังไงก็คุ้มครับ แต่ถ้าไม่เคยเล่นเลย หรือเล่นพวกทอชไล้ท์ หรือเดียวโบล2 แล้วง่วง ก็อย่าซื้อครับไม่คุ้มแน่ๆ แต่ถ้าเคยเล่นภาค2 แล้วชอบ เป็นแฟนเกมนี้ ติดตามเนื้อเรื่อง สามารถวิ่งตีมอนซ้ำๆเพื่อฟาร์มของให้ตัวเองเก่งขึ้น หาของเพื่อลองบิ้วสกิลชุดใหม่ๆ สไตล์การเล่นใหม่ๆ ยังไงก็คุ้มครับ
    ที่สำคัญต้องหาแคลนคนไทยอยู่ จะได้มีเพื่อนคนไทยเล่นด้วยคุยด้วยครับ ไปเล่นกับฝรั่งมันก็เหงาๆเหมือนกัน คุยกันลำบาก 5 5+
    ปล. ผมเล่นมา800กว่าชม.และ ยังเข้าไปเล่นเป็นประจำ
    ปล.2 ต้องทำใจเรื่องความเก่งของแต่ละอาชีพแต่ละสายนะครับ ว่ามันไม่เท่ากัน 1อาชีพเล่นได้หลายชุดสกิล แต่ความเก่งจะขึ้นๆลงๆตามแพท บางสายผมเล่นสนุก ชอบ แต่ความแรงจะไม่เท่าอีกสายนึงก็เป็นได้ (ภาคนี้สามารถปรับสกิลได้ตลอดเวลา แค่หาของมาใส่เพื่อบิ้วความเก่งให้ตัวละครครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zantozz : 14th February 2015 เมื่อ 19:09

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    รอซื้อผ่านเว็บหลักเลย แบบมัดรวม 2 ภาค ลด 50เปอร์เซนต์(ราคาต่ำสุดก็คงได้เท่าี้แล้วหล่ะมั้ง)คุ้มครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับทุกคำตอบ เด่วผมกำลังเก็บตังซื้อ ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    จะมีลดอีกทีช่วงไหนใครพอรู้บ้างมั้ยครับ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมก็รอดู ตรุษจีน อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ่อถ้าจะซื้อ ภาคล่าสุด(reaper of soul)ไม่ได้ใช่มะงับ ต้องซื้อภาคหลักก่อนหรือเป่างับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกม Diablo III สำหรับคนที่ไม่มีงบ หรืองบไม่พอ "โหลดเอาก็ได้ครับ!" ฟรี!!! ที่โปรแกรม Battle.net
    ผมอยากจะบอกว่ามีเซิร์ฟ Asia ด้วย แล้วเล่นทำเควสไปกะคนไต้หวัน มันสรัดสรัดเลยทีเดียวคับ

"แต่ก็อย่างที่ว่าแหละครับ ถ้าจะจัดเต็ม เอาภาค Reaper of souls ด้วย ก็คงต้องมีการควักกระเป๋าตังค์แล้วล่ะคับ"
    รอติดตามเผื่อภาคเสริมลดราคาลง จะได้ไปสอยแบบสบายๆ กระเป๋าตังค์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -QuiksilverS- : 17th February 2015 เมื่อ 13:01
    อยากจะว่า เค้า!!!โพสต์!!!ลายเซ็นต์กันยังไง

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมก็อยากได้นะว่าจะซื้อของ PS3 แผ่นเดียวจบ 2 ภาค

ถ้าเอาของ PC ต้องจัด 2 แผ่น
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -QuiksilverS- อ่านกระทู้
    เกม Diablo III สำหรับคนที่ไม่มีงบ หรืองบไม่พอ "โหลดเอาก็ได้ครับ!" ฟรี!!! ที่โปรแกรม Battle.net
    ผมอยากจะบอกว่ามีเซิร์ฟ Asia ด้วย แล้วเล่นทำเควสไปกะคนไต้หวัน มันสรัดสรัดเลยทีเดียวคับ

"แต่ก็อย่างที่ว่าแหละครับ ถ้าจะจัดเต็ม เอาภาค Reaper of souls ด้วย ก็คงต้องมีการควักกระเป๋าตังค์แล้วล่ะคับ"
    รอติดตามเผื่อภาคเสริมลดราคาลง จะได้ไปสอยแบบสบายๆ กระเป๋าตังค์
    มันฟรีแต่เล่นจบถึงที่ให้ฆ่า skeleton king นะครับเวลก็ประมาณ10กว่าๆหลังจากนั้นยังไงก็ต้องซื้อภาคหลักอยู่ดีไปเนื้อเรื่่องต่อไม่ได้เล่นวนอยู่อย่างนั้น ผมเคยแล้ว ก็เลยติดใจซื้อทั้งหลักทั้งเสริมเลย
    แต่ก็นะอยากลองก็ลองของฟรีไปก่อนติดใจค่อยจัดประมาณนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monmon487 : 18th February 2015 เมื่อ 07:50
    Core i7 6700K , Z170X Gaming 3 , RIPJAWS X4 4GB*4 , GTX 970 G1 Gaming , GALAX GAMER 120 GB , WD Black 1 TB , Cougar 700 W PowerX , H100i GTX