ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922

[Update] Internet Download Manager 6.22 Build 1 [7.22MB][ONE2UP][ภาษาไทย](ถาวร) l 2015

Internet Download Manager (IDM) 6.22 Build 1 ตัวล่าสุดตอนนี้!!!

โปรแกรม IDM เป็นโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดที่เร็วอและแรงที่สุดในตอนนี้
    ไม่มีใครเหนือกว่าด้วยการโหลดสูงสุด32ท่อด้วยความเร็วที่สามารถปรับได้ดึงเร็วที่สุด
    ใช้งานง่าย โหลดคลิปจาก Youtube และอื่นๆอีกมากมายรวมทั้งไฟล์บีบอัดหรือไฟล์หนัง
    เพลง รองรับทุกไฟล์ ตัวใหม่ล่าสุดตอนนี้ 6.22 Build
    จะโหลดอะไรก็สะดวกเร็วแรงสมใจอยากดูดกระจุยไม่เกรงใจเน็ตที่ใช้อยู่

ดาวน์โหลดโปรแกรมจิ้มด้านล่างเลย

Pass

ตัวอย่างจากเครื่องผมเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeeRRaiDeR อ่านกระทู้
    ใช้ได้ครับ ขอบคุณครับ

ใช้ได้มายืนยันกันด้วยนะ อย่าลืมกดขอบคุณละ

Credit : Jengdexinw
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jengdexinw : 14th February 2015 เมื่อ 18:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeeRRaiDeR อ่านกระทู้
    จ้าาขอบคุณน่ะที่มาบอก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใช้ได้ ขอบคุณ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมขอถามโง่ๆหน่อยนะครับ อัพเดชไปมันช่วยอะไรได้หรอครับผมเห็นความแรงก็เท่าเดิม ????????? ผมไม่รู้จริงๆช่วยตอบทีนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeza1230 อ่านกระทู้
    ผมขอถามโง่ๆหน่อยนะครับ อัพเดชไปมันช่วยอะไรได้หรอครับผมเห็นความแรงก็เท่าเดิม ????????? ผมไม่รู้จริงๆช่วยตอบทีนะครับ
    ที่จริงแล้วโปรแกรมไม่ได้อัปเดตความเร็วโดยตรงหรอกครับ เพราะโดยปกติตัวโปรแกรมจะปล่อยการอัพเดตไว้แก้บั้กและความเข้ากันได้ระหว่างโปรแกรมกับบราว์เซอร์น่ะครับ เพื่อให้สะดวกต่อการใช้งานครับ