ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

[PC-ONLINE] America's Army: Proving Grounds [1-PART] [มีเซิพไทยให้เล่นพร้อม] [FULL]

Screenshot

Video

รายละเอียด

ซีรีส์เกมยิงออนไลน์แนวทหารสุดสมจริงที่กองทัพสหรัฐฯสร้างขึ้นมาเอง กำลังจะมีเวอร์ชันใหม่ออกมาให้ได้เล่นกันเร็วๆนี้ พร้อมเปิดรับเหล่าทหารกล้าทั้งชายและหญิงลงชื่อเข้าร่วมทดสอบเกมกันแล้วตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป

ล่าสุดที่หน้าเฟซบุ๊คแฟนเพจของเกม America's Army ได้มีการประกาศเปิดตัวเกมภาคใหม่ในซีรีส์ที่มีชื่อเรียกอย่างเป็นทางการว่า "America's Army: Proving Ground" โดยทางทีมผู้พัฒนาระบุว่าตัวเกมจะมีกำหนดออกให้ได้เล่นกันภายในปี 2013 นี้ ซึ่งปัจจุบันได้เริ่มเปิดรับสมัครผู้เล่นสำหรับช่วงโคลสเบต้ากันแล้ว เพื่อนำเสียงตอบรับจากผู้เล่นมาปรับปรุงแก้ไขตัวเกมให้ดียิ่งขึ้น

สำหรับซีรีส์ America's Army นั้นออกมาให้เล่นกันครั้งแรกบนเครื่องพีซีตั้งแต่ปี 2002 จากนั้นจึงได้แพร่หลายไปสู่แพลตฟอร์มอื่นๆทั้งเครื่องคอนโซล, ตู้เกมอาร์เขต และอุปกรณ์มือถือ ซึ่งตัวเกมเป็นแนวยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่งที่ทำออกมาเพื่อนำเสนอความสมจริงของสงครามด้วยขุมพลังอันเรียลเอนจิ้น โดยที่ตัวละครของผู้เล่นสามารถตายได้หากโดนกระสุนเพียง 1 - 2 นัด และจำเป็นต้องอาศัยทีมเวิร์คในการเอาชนะ

และจากการที่ตัวเกมได้ถูกพัฒนาขึ้นมาภายในกองทัพสหรัฐฯ จึงส่งผลให้ผู้เล่นได้รับประสบการณ์ความสมจริงอย่างที่ไม่เคยมีในเกมยิงทหารทั่วไป โดยทางกองทัพสหรัฐฯ ได้เปิดให้บริการเล่นฟรีเพื่อขยายฐานผู้เล่นเกมนี้ให้ได้มากที่สุด ซึ่งตัวเกม "America's Army: Proving Ground" จะถือเป็นภาคล่าสุดของซีรีส์นับตั้งแต่ภาค "America's Army 3" ที่ออกมาเมื่อปี 2009

ผู้เล่นที่สนใจสามารถคลิกเข้าไปดูรายละเอียด และลงทะเบียนเข้าร่วมทดสอบเกม "America's Army: Proving Ground" ในช่วงโคลสเบต้าได้ ผ่านทางหน้าเว็บไซต์หลัก AmericasArmy.com

Download

หากยังไม่มีโปรแกรม Steam โหลดที่นี่ก่อน

โหลดตัวเกมส์

ระบบกันโปร

เวปตรวจหน้าจอผู้เล่น

วิธีเล่นออนไลน์

สมัครสมาชิกที่นี่

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luckybullet : 23rd February 2015 เมื่อ 05:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นออนไลน์ได้หรือไม่ได้ แจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ไม่มีใครเล่นสักคน มีเซิฟเดียวนี้หรอครับ ว้าาา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    มันดีนะ อารมเดียว คอลออฟ แต่จบกันไวเหลื่อเกิน แต่ละแมต

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เยสโด่วมีคนเปิดเซิฟเหลอครับ ผมไปยิงกับหรั่ง หนุกมาก ถ้าใครเล่น Arma จะเข้าใจเกมส์แนวนี้ สนุกครับระบบเยอะมาก
    ไม่เป็นทีมแพ้ อิอิ ไว้จะลองครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    เยสโด่วมีคนเปิดเซิฟเหลอครับ ผมไปยิงกับหรั่ง หนุกมาก ถ้าใครเล่น Arma จะเข้าใจเกมส์แนวนี้ สนุกครับระบบเยอะมาก
    ไม่เป็นทีมแพ้ อิอิ ไว้จะลองครับ

เซิพเวอร์เพิ่งเปิด 2 วันเองครับ อยู่ในช่วงทดสอบ พวกผมจะเล่นกันตอนเย็นๆค่ำๆครับ ระบบเกมส์นี้สุดยอดมากครับ เป็นเกมส์ของกองทัพอเมริกา

เปิดได้หลายเซิพครับ แต่คนยังไม่เยอะเปิดเซิพเดียวก่อน หากคนเต็มค่อยๆขยายเซิพออกไป

เวปไซด์ของเซิพเวอร์นะครับ

ID STEAM แอดมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมเล่นอยุ่คับ ตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oDarknighTo อ่านกระทู้
    ไม่มีใครเล่นสักคน มีเซิฟเดียวนี้หรอครับ ว้าาา
    เล่นกันช่วงค่ำๆครับ มี 16 เซิพเวอร์

กล่าวขอบคุณ
    3
    วันนี้ ปิง 400กว่า ไม่ไหวคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hippozage อ่านกระทู้
    วันนี้ ปิง 400กว่า ไม่ไหวคับ
    นายเล่นเซิพไหนมา ปิง 400 กว่า

เซิพไทยปิง ต่ำมาก บางคน แค่ 4 ก็ยังมี

นอกจากเป็นที่เน็ทคนเล่่น

กล่าวขอบคุณ
    3
    เซิฟไทย ชื่ออะไรคับ 3-5ทุ่มผมอยุ่กับน้องอีกคน

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ห้องไทย ชื่อไรอ่ะ...

กล่าวขอบคุณ
    3
    ip 103.253.73.31:8777 sever thai
    เมื่อคนมันมากคับ ทั้งไทย และเทศ เข้ามาตรอด
    ผมHippozage คับ 2ทุ่มเจอกันใหม่คับ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ติดแค่ตรงนี้ แก้ยังไงเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noofaiiz อ่านกระทู้
    กด ok ไปเลย
    ด้านซ้ายมือ มีคำว่าplayลองกดดูคับ

กล่าวขอบคุณ
    123
    กดละคับ กดplay แล้วมันถึงเด้งแบบนี้ ละก็ออกเกมเลย ได้แค่นี้ เป็นที่คอมผมเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    210
    สรุปหาห้องไทยไงอ่ะ...เปิดตลอดป่ะอ่ะ จะมาเล่นดึกๆซะหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tyrannous อ่านกระทู้
    สรุปหาห้องไทยไงอ่ะ...เปิดตลอดป่ะอ่ะ จะมาเล่นดึกๆซะหน่อย
    เปิดตลอดครับ มาเล่นกันสนุกมาก

หาห้องได้ตาม คลิปนี้เลยนะครับ

https://www.youtube.com/watch?v=cGphqQbuRGs

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hippozage อ่านกระทู้
    กด ok ไปเลย
    ด้านซ้ายมือ มีคำว่าplayลองกดดูคับ
    นายโหลดเกมส์มาจาก steam หรือเปล่า โหลด steam จะง่ายกว่าครับ

มันแจ้งขาดไฟล์
    http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=386144

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noofaiiz อ่านกระทู้

นายโหลดเกมส์มาจาก steam หรือเปล่า โหลด steam จะง่ายกว่าครับ

http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=386144

กล่าวขอบคุณ
    3
    ไม่ชอบเลย ที่ด่ากันเรารู้ เด็กมันเก่งกว่าเรา เด็กก็คือเด็กแระคับ ไม่เข้าใจทำไมต้องด่า ผมเองอายุ่ก็จะ30ละ แต่ก็ชอบเล่นเกมบ้างถ้ามีเวลา อย่างเลิกงานกลับมาจากออฟิศ ถึงบ้านก็1ทุ่ม พอมีเวลาเข้าไปเล่นบ้าง กลับไปเจอเสียงด่าบ้างอะไรบ้าง บางทีเราก็อยากปิดนะเสียงของidบางคน แต่เราเล่นเป็นทีม เราก็ต้องฟังจากคนอื่นบ้าง ไม่ใช่ฟังแต่เสียงเด็กด่ากัน ด่ากันไม่เท่าไร พอเราพูดดีๆ เรากลับโดนสะเอง ถ้าน้องอยากเล่นไปด่าไป ทำไมน้องไม่ไปด่ากันใน TS3. คคนอื่นที่ไม่ต้องการฟังเสียงน้องด่ากับเพื่อน เขาจะได้ฟังคนอื่นพูดบาง พี่จะปิดเสียงของน้องก็ได้ แต่เราเล่นเป็นทีม มันก็มีฟังกันบางแระนะ ฝากถึงเด็กที่จะเข้ามาเล่นด้วยละกัน เล่นเกมไม่ใช่ว่าจะเก่งทุกคน เราไม่ได้เล่นเพื่อหาคนเก่ง เราเล่นเก่งคือเราเล่นกับคนอื่นได้แล้วถึงจะเรียกว่าเก่ง

กล่าวขอบคุณ
    123
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luckybullet อ่านกระทู้

แก้ได้ละครับผม แก้ยังไงไม่รู้ เล่นได้ละนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่ชอบเลย ที่ด่ากันเรารู้ เด็กมันเก่งกว่าเรา เด็กก็คือเด็กแระคับ ไม่เข้าใจทำไมต้องด่า ผมเองอายุ่ก็จะ30ละ แต่ก็ชอบเล่นเกมบ้างถ้ามีเวลา อย่างเลิกงานกลับมาจากออฟิศ ถึงบ้านก็1ทุ่ม พอมีเวลาเข้าไปเล่นบ้าง กลับไปเจอเสียงด่าบ้างอะไรบ้าง บางทีเราก็อยากปิดนะเสียงของidบางคน แต่เราเล่นเป็นทีม เราก็ต้องฟังจากคนอื่นบ้าง ไม่ใช่ฟังแต่เสียงเด็กด่ากัน ด่ากันไม่เท่าไร พอเราพูดดีๆ เรากลับโดนสะเอง ถ้าน้องอยากเล่นไปด่าไป ทำไมน้องไม่ไปด่ากันใน TS3. คคนอื่นที่ไม่ต้องการฟังเสียงน้องด่ากับเพื่อน เขาจะได้ฟังคนอื่นพูดบาง พี่จะปิดเสียงของน้องก็ได้ แต่เราเล่นเป็นทีม มันก็มีฟังกันบางแระนะ ฝากถึงเด็กที่จะเข้ามาเล่นด้วยละกัน เล่นเกมไม่ใช่ว่าจะเก่งทุกคน เราไม่ได้เล่นเพื่อหาคนเก่ง เราเล่นเก่งคือเราเล่นกับคนอื่นได้แล้วถึงจะเรียกว่าเก่ง

ผมจะเปิดให้ อีก เซิพนึง สำหรับ คนโตๆไว้เล่นกันโดยเฉพาะ นะครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

สังคมเด็กๆ กับผู้ใหญ่ แตกต่างกัน หากเราลดตัวลงไปเล่นกับเด็ก งานเข้า!!! ครับ

และตัวผมเองก็ไม่อยากปิดกั้นเด็กๆ เช่นกัน ค่อยๆปรับเปลี่ยนพฤติกรรมน้องๆเค้า เนื่องจาก น้องๆเค้าอาจไปซึมซับ สังคมเกมส์ที่ไม่ดีมา

ที่ปล่อยปะละเลย ให้เด็กเล่นเกมส์ กันเองตามลำพัง โดยขาดการดูและรับผิดชอบ ปล่อยให้มีการใช้โปร มีการด่าทอกัน

แต่ไม่ต้องห่วงเลยครับ มีแอดมินดูแลอยุ่ตลอด สามารถแจ้งปัญหาได้ ครับ

และที่สำคัญ แอดมินได้ติดต่อกับทีมงาน anticheat ต่างประเทศ ให้เค้าวางระบบกันโปรให้

หากเซิพเปิดได้ ถึง 6 สัปดาห์ เค้าจะติดตั้งระบบ vac และ ระบบดู หน้าจอคนเล่น สดๆ ได้เลย ซึ่งตอนนี้ก็มีระบบ จับภาพหน้าจอเป็นไฟล์รูปอยู่แล้วครับ กันโปรมองทะลุ

จะเพิ่มเซิพเวอร์ให้เรื่อยๆตามจำนวนคนที่เข้ามาเล่นนะครับ

สามารถเข้าไปดูห้องเพิ่มได้ที่นี่เลยครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณคับ2ทุ่มเหมือนเดิมคับ

กล่าวขอบคุณ
    210
    ห้องเฉพาะผู้ใหญ่ เด็กโตๆ ดีเลยๆ