ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Space Hulk: Deathwing เทรลเลอร์ตัวใหม่ พัฒนาโดย Unreal Engine 4 BY NG newsgamer ■

Space Hulk: Deathwing เทรลเลอร์ตัวใหม่ พัฒนาโดย Unreal Engine 4 ■

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

เงียบหายไปนานตั้งแต่กลางปี 2014 สำหรับเกม Space Hulk: Deathwing
    โดยล่าสุดทาง Focus Home Interactive ได้ปล่อยวีดิโอตัวใหม่ล่าสุดออกมาให้ชมเผยให้เห็นถึงสภาพแวดล้อมที่คาดว่าจะได้เห็น
    ในเกมเล็กน้อยกับเหล่านักรบในชุด Terminators ต่อสู้กับ Genestealers

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Space Hulk: Deathwing เป็นเกมแนว First-Person Shooter ที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก
    เกมกระดาน Space Hulk ของ Games Workshop
    ซึ่งใน Space Hulk: Deathwing ได้รับการพัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 4
    ส่วนทีมพัฒนาคือ Streum On Studio ทีมที่เคยพัฒนา E.Y.E: Divine Cybermancy โดยเกม Space Hulk: Deathwing
    จะถูกจัดจำหน่ายโดย Focus Home Interactive

ภายในเกมผู้เล่นจะได้รับบทบาทเป็นเหล่า Space Marine ในกลุ่มที่มีชื่อว่า Deathwing จาก Dark Angels การเล่นนอกจากจะมีความ
    เป็นแอ็คชั่นดุเดือนแล้ว ผู้เล่นยังสามารถอัพเกรดสกิลความสามารถที่เรียกว่า Fervor Points ซึ่งได้มาจากการต่อสู้นำไปอัพสกิล
    ที่แยกออกเป็น 4 สาย
    ปลดล็อคความสามารถใหม่ อาวุธใหม่ เป็นต้น ส่วนกำหนดการปล่อยเกมยังไม่ได้ระบุวันชัดเจน
    เพียงแต่บอกไว้ว่าภายในปี 2015 นี้ครับ

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : Juropy
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 14th February 2015 เมื่อ 18:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เปิดตัวเทห์โฮก

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ชอบเพลงประกอมมากๆ
    " I play it because I love it. "

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ขอโทษทีนะฮะ
    เพลงประกอบเทลเลอร์นี้ชื่อเพลงอะไรครับ
    รู้สึกจะเป็นเสียงของ adele
    ขอบคุณครับ
    MoNsTeR KiLL !!

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chavalit1997 อ่านกระทู้
    ขอโทษทีนะฮะ
    เพลงประกอบเทลเลอร์นี้ชื่อเพลงอะไรครับ
    รู้สึกจะเป็นเสียงของ adele
    ขอบคุณครับ
    Kadebostany - Walking With A Ghost ครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้

Kadebostany - Walking With A Ghost ครับ

แหม นึกว่า adele
    ขอบคุณมากครับ
    MoNsTeR KiLL !!

กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    trailer สุดยอดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    มันคือ Dawn of war ใช่ไหมครับ ? พวก WAR HAMMER ไรนั่นใช่ป่ะ ซีรี่นี้หรอครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    ตัวอย่าง อย่าง กับ ภาพยนต์แนวไซไฟ ฟอมยักษ์ จริงๆ นี่แค่เปิดตัว ยังอลังการ น่าเล่น ขนาดนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ท่าทางแนว แบบวางแผน สร้างฐาน นี้จะได้ตายจากไปแล้ว.... ทุกวันนี้ยังเล่นภาค sister battle อยู่.. (ดักแก่นิดนึง...)

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จบเลย Space Hulk แบบนี้ เลือกเพลงได้ ผิดกับ Space Hulk มากๆมันต้องออก สยองแบบน่ากลัว เลือกเพลงแบบ นี้คนเลือกมันต้อง เป็น HERETICAL แน่นอน!

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Warhammer 40k นึกว่าจะไม่ทำออกมาซะแล้ว//ฟินนิดๆ