ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Unhappy ไม่กล้าขอเป็นแฟนทำไงดีครับ

คือผมคุยกับคนที่ผมชอบมา1เดือนแล้วครับวันนี้ครบ1เดือนพอดีเมื่อวานผมเอาของขวัญไปให้เธอๆดีใจมากครับมีรูปเธอที่ผมวาดเองให้เธอตุ๊กตาเค้กไรพวกนี้อ่ะครับแล้วผมก็ชวนเธอไปเที่ยวกันวันนี้อ่ะครับแต่เธอไม่ว่างเพราะเธอมีนัดกับที่บ้านไว้อ่ะครับเธอคุยกับผมดีมากนะครับถามผมบ่อยๆว่าทำไรอยู่อยู่ไหนกลับบ้านยังผมเป็นคนที่เที่ยวบ่อยเธอก็ยังบ่นผมเลยครับว่าผมเที่ยวตลอดวันนี้ผมตัดสินใจแล้วครับว่าจะขอเธอเป็นแฟนผมจะขอยังไงดีครับคือผมไม่กล้าด้วยอ่ะครับผมกลัวว่าถ้าผมบอกแล้วผมจะเสียเธอไปผมควรทำไงดีครับ

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    ปากกา พัดลม ปืน นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoheeFC : 14th February 2015 เมื่อ 21:50

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ไม่ขอวันนี้แล้วจะขอวันไหน กลัวอะไรถ้าไม่ขอก็ต้องเสียเธอให้คนอื่นอยู่วันอยากค่ำ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    บอกไปเลยครับ รวบรวมความกล้าหน่อย ถ้าไม่บอกระวังเสียใจที่หลังนะ
    สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อิอิ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ไม่กล้าขอเป็นแฟนทำไงดีครับ
    ทำใจครับ เป็นโสดต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraraoo อ่านกระทู้
    ไม่ขอวันนี้แล้วจะขอวันไหน กลัวอะไรถ้าไม่ขอก็ต้องเสียเธอให้คนอื่นอยู่วันอยากค่ำ
    อย่างทีท่านคนนี้บอก ไม่ขอตอนนี้แล้วจะไปขอตอนไหน หรือจะขอตอนที่เขาไปมีคนอื่นแล้วก็ดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เป็นแฟนกันไหม

ตรงๆ ไม่ต้องอ้อมค้อมตุกติก

แค่นี่ไม่กล้า ชีวิตคู่จะมีความสุขหรอ นี่มันแค่เริ่มต้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    พูดไปเลยครับไม่ต้องกลัว ช้าไปไม่มีประโยชย์ครับ เอาใจช่วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    ผมก็คล้ายๆคุณเลยครับ แต่ก่อนจะเป็นแฟนกันผมจะไปหาเธอบ่อยๆ ไปเล่นด้วยกันให้ชินหน้ากับนิสัยกันก่อน
    ตอนจะขอเป็นแฟนนี่อายมากครับ นั่งอยู่ข้างๆกัน แล้วเพื่อนก็ช่วยเชียร์อยู่ข้างๆครับ โคตรอาย
    สุดท้ายก็พูดออกมาจนได้ "เป็นแฟนกันนะ" สั้นๆเลย เรียบร้อย happy ending . . .

ขอแค่คุณกล้าก็พอ หลังจากนั้นจะเป็นยังไงก็ช่างมัน เราลูกผู้ชายครับ สู้ๆ!!

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ของเลยครับ เป็นผม ลุยมาขนาดนี้เเล้ว เเต่ว่าถ้าไม่ตกลง ก็อีกเรื่องนะ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ถ้าไม่กล้าบอกก็รอครับ
    รอ..
    รอ...
    รอ....
    รอ.....
    รอ......
    รอ.......
    รอสุนัขคาบไปรับประทานครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ไม่กล้า ก็ไม่ได้แฟน จบ

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ให้ผมไปขอให้เอามั้ยครับ................

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    กล้าๆหน่อยครับ

แค่3พยางค์เอง ไม่ยากหรอก

ถ้าไม่กล้าก็รอ หมาคาบไปแ..กได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    โอเคครับคืนนี้ผมตัดสินใจแล้วครับผมจะบอกเธอทั้งหมดผมไม่กล้าเพราะเธอคนนี้เคยคบกับทอมมาแล้วอ่ะครับผมกลัวว่าถ้าเธอตอบไม่ตกลงผมจะทำยังไงต่อไปดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย title15416 : 15th February 2015 เมื่อ 13:00

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title15416 อ่านกระทู้
    โอเคครับคืนนี้ผมตัดสินใจแล้วครับผมจะบอกเธอทั้งหมดผมไม่กล้าเพราะเธอคนนี้เคยคบกับทอมมาแล้วอ่ะครับผมกลัวว่าถ้าเธอตอบไม่ตกลงผมจะทำยังไงต่อไปดี
    ถ้าบอกไปโอกาสมันก็50:50 นะครับว่าเธอจะตกลงมั๊ย
    ถ้าไม่บอกอาจจะ 0 เลย

ชีวิตลูกผู้ชายเกิดมาทั้งทีก็ลอง เสี่ยงไปเลยครับ
    มีแค่ตกลง กับ ไม่ เท่านั้นเอง
    ถ้าตกลงก็ดีไป ถ้าไม่ก็ทำใจครับไม่รักก็ไม่รัก
    ใช่ว่าชีวิตเราจะหยุดที่คนๆเดียว
    ชีวิตยังอีกไกลครับ เมื่อถึงเวลาที่ใช่ มันก็จะพาคนที่ใช่มาหาเราเอง

สู้ๆครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ด้านได้ อายอด

ไม่ลองไม่รู้

ลองแล้วไม่ได้ ดีกว่าไม่ได้ลอง

ที่ใดมีรัก ซักพักมี . . . . . . ยอนแน่เน็ด

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    โม้เม้นแบบนี้เคยมีกับแฟนเก่านะครับตอนขอเป็นแฟน
    ซื้อของขวัญให้แต่ของผมใช้เวลา 3 เดือน กว่าจะบอกเป็นแฟน
    ผมพูดสั้นๆ ง่ายๆ ตัวเองเราคุยกันมาตั้ง 3 เดือนละ เป็นแฟนกับเราไหม.

เท่านั้นหละหน้าแตกเลยครับ เขาบอก

"รอให้พูดมาตั้งแต่อาทิตย์แรกที่คุยกันละ !!!! "

ตามเม้นบนครับไม่บอกตอนนี้จะบอกตอนไหนหละครับ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.