ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

โผล่ !! NCsoft เตรียมเปิดทดสอบเกม Lineage Eternal ภาคต่อของเกมในตำนานมีหวังเจอกันสิ้นปีนี้

โผล่ !! NCsoft เตรียมเปิดทดสอบเกม
    Lineage Eternal ภาคต่อของเกมในตำนานมีหวังเจอกันสิ้นปีนี้

ก่อนหน้านี้เราได้ทำการนำเสนอข่าวสารเกี่ยวกับเกมนี้ไปไม่น้อย สำหรับเกมในตำนานของชาวเกมเมอร์รุ่นเดอะอย่างเกม Lineage คราวนี้จะได้พลิกประวัติศาสตร์ใหม่เสียที ทั้งการพัฒนาระบบที่ทันสมัย ทั้งเจ๋งทั้งเฟี้ยวกว่าเดิม จนทำให้แฟนเกม Lineage ในตำนานถึงกลับมาติดตามเกมนี้อีกครั้ง เมื่อไม่นานนี้ทางทีมพัฒนาเกมก็ได้เปิดตัวอย่างเป็นทางการไปเรียบร้อยและได้วางแผนการต่างๆเพื่อพร้อมเปิดให้บริการเกมอย่างเต็มสูบ จะเป็นอย่างไรนั้นเรามาตามดูกันจ้า…

หลังจากที่มีการรายงานธุรกิจทางด้านการเงินทั้งหมดของทีมพัฒนา NCsoft ไปเมื่อไม่นาน คราวนี้พวกเรากลับได้รับข่าวใหม่จากทีมพัฒนานี้อีกครั้ง และต้องอึ้งกับข่าวอันน่าตกใจของเกมในตำนานอย่าง Lineage โดยครั้งนี้พวกเขาได้พลิกโฉมของเกมทั้งหมด พร้อมกับการเปิดตัวเกม Lineage Eternal สำหรับการลงทุนในการพัฒนาเกมนี้ยังถือว่าอยู่ในขีดจำกัดที่คุ้มค่า และทางทีมพัฒนาเกมยังออกมาย้ำและเล็งเป้าหมายในการเปิดให้บริการอีกว่า พวกเขาจะทำการเปิดให้บริการในโซน Global ช่วงสิ้นปีนี้หรือไม่แน่อาจจะมีการเปิดให้บริการเกมในช่วงปี 2016 ตามกำหนดการที่วางไว้ก่อนหน้านี้ก็ตาม หรือไม่ก็อาจจะเป็นช่วงปี 2017 เลยก็เป็นได้ในกรณีอาจเป็นการพัฒนาเกมอย่างช้าสุดตามแผนที่ได้คาดคะเนกันในทีมพัฒนาตามที่ออกมาประกาศในงาน G-Star 2014

ถือว่าโปรเจกเกมนี้เป็นอีกหนึ่งโปรเจกเกมที่ใหญ่พอตัวและไม่คิดว่าอาจจะมีการเปิดให้บริการเกมที่ล่าช้าสำหรับชาวเกมเมอร์ที่รอคอยกันมานานนะจ๊ะ ส่วนเกมบนมือถือที่ได้มีการพัฒนาและประกาศเปิดตัวไปแล้วนั้นยังคงเปิดให้บริการตามกำหนดเดิม หรือไม่ก็อาจจะมีการเปิดให้บริการพร้อมกับเกม Lineage Eternal เลยก็เป็นได้ ซึ่งตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าจะมีการเปิดให้บริการเกมในโซน Global เมื่อไร แต่ถึงอย่างนั้นเกม Lineage Eternal ก็ถูกจำกัดใก้ทำการเปิดทดสอบเกมในแดนกิมจิเหมือนเดิม

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kadajjang7 : 17th February 2015 เมื่อ 14:10
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ไม่ฟรีก็จะเล่น คิดถึงL2

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    ไม่ฟรีก็จะเล่น คิดถึงL2
    มาลองเซิฟนี้มั้ย อ่ะครับ
    https://www.facebook.com/groups/784822248251377/

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Medicalman อ่านกระทู้
    มาลองเซิฟนี้มั้ย อ่ะครับ
    https://www.facebook.com/groups/784822248251377/
    ผมก็อยากเล่นนะครับท่ามี เซิฟแบบคราสสิก ไม่มี ของเงาไรเง้ย ผมชอบอะไรยากๆมากกว่าเล่นง่ายๆ2เดือนตันไรงี้มันไม่ตื่นเต้น สมัยก่อนเล่น กันเป็นชาติ(แต่ไม่ได้เล่นแบบเน้นเก็บเวลนะ เล่นแบบเรื่อยๆเป็นปีเลยกว่าจะตัน 555+(ผมนะ คนอื่นไม่รู้หรอก))

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kissbally อ่านกระทู้
    ผมก็อยากเล่นนะครับท่ามี เซิฟแบบคราสสิก ไม่มี ของเงาไรเง้ย ผมชอบอะไรยากๆมากกว่าเล่นง่ายๆ2เดือนตันไรงี้มันไม่ตื่นเต้น สมัยก่อนเล่น กันเป็นชาติ(แต่ไม่ได้เล่นแบบเน้นเก็บเวลนะ เล่นแบบเรื่อยๆเป็นปีเลยกว่าจะตัน 555+(ผมนะ คนอื่นไม่รู้หรอก))
    ครับ เห็นด้วย ตอน C2 ฟีลได้มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมเพิ่งเลิก L2Virus มาเอง

รอครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    นึกว่า DIABLO III
    Intel I7 4770 VGA:R9 390 Motherboard h87 Fatal1ty Performance RAM 8 GB/1600 POWERSUBPLY Cougar 700w

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ไช่เลย DAIBLO 3 ดีๆๆนี่เอง แต่ดูท่าทางน่าเล่นดีนะะครับ
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ไม่ชินกับมุมกล้องแบบนี้จริงๆแฮะ ยังไงก็ชอบแบบ l2 มากกว่า (แต่พอนั่งดูจนจบก็คิดว่า.....เล่นไปเดี๋ยวก็ชิน)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    L2 มันเป็นเกมที่ผมไม่เข้าใจระบบเกมเลย จะเล่นมันกี่รอบยังไงก้อไม่เข้าใจอยู่ดี

Tags for this Thread