ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

อยากรูปค่าต่างๆใน วงแดงว่าค่าต่างๆคืออะไร เวลาเลือกปืน หรืออัพจะได้เลือกถูก ช่วยทีนะครับขอบคุณมาก

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superneo136 อ่านกระทู้

อยากรูปค่าต่างๆใน วงแดงว่าค่าต่างๆคืออะไร เวลาเลือกปืน หรืออัพจะได้เลือกถูก ช่วยทีนะครับขอบคุณมาก
    อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ แต่อันแรกน่าจะเป็นดาเมจ อันอื่นๆนี้ไม่รู้ แต่บอกไว้ก่อนเลยเก็บเงินไว้เยอะๆ เพราะหลังเวล 15 เงินหายากมาก ฆ่าใครแทบไม่ได้ฝ่ายออนเน้นโจมแบบทหารราบแล้วแต่ละตัวโหดๆทั้งนั้น ฝ่ายโลกแทบทำอะไรไม่ได้เลย นี้ต้องเปลี่ยนไปเล่นระยะกลางคือ อาศัยยิงเอา + ไม่ไหว ดาบออนกับโลก คนละเรื่องเลยแต่โลกจะเป็นบีบก็เถอะฟันแทบไม่เข้า ถถถถถถ

แต่จริงๆมันอยู่ที่ผู้บัญชาการ สั่งไม่ดีก็พากันตายหมด คนที่เล่นเป็นยานรบเหมือนกันถ้าไม่ยิงบีบสนับสนุน ตายกันหมด 555+

ปล.หลังเวล 15 มีให้เล่นหลายๆแบบ เป็นยานรบต่างๆ รึ ผู้บัญชาการ หุ่นแปลกๆ ป้อมปืน เยอะเยะมาก รบในอวกาศ สนุกสุดๆ 555+

กล่าวขอบคุณ
    22
    555 ใกล้ละครับ 14 ละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ชื่อในเกมส์ :: CeltySan ฝ่าย :: ZEON เซิฟเวอร์ที่เล่น :: 1 เลเวลปัจจุบัน :: ดูตรงไหน

กล่าวขอบคุณ
    142
    อยากได้ ตารางแปลเควสจังเลยครับ eng ก็ได้ ท่ามีจะดีมากกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ผมทำเกือบๆหมดแล้วนะ ส่วนมากก็แค่เล่นแล้วฆ่า รึทำแต้มอ่ะไรแบบนี้ข้อมลูของคนเล่น jp มาก่อนก็ไม่มีลองหาๆดูละ คงต้องดิบแบบนี้ต่อไป

ผู้บัญชาการคนนี้เก่งมาก K_Astray เป็นคนจีนน่ะ แต่พิมภาษาอังกฤษด้วย เค้าคงรู้ในทืมไม่ได้มีแต่คนจีน สั่งงานได้ดีมากเล่นกะเค้า 4 ตาชนะตลอด

อัพเดทกิจกรรมดูหน้าแรกเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 19th February 2015 เมื่อ 08:31

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เวบนี้มีแปลสเตตัสต่างๆ และเควสนิดหน่อย แต่ไม่อัพเดทนานแล้ว
    https://sites.google.com/site/msgoen...ip-and-upgrade
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sleepycatz : 19th February 2015 เมื่อ 10:35

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    ฮ่าๆ น่าจะมี Freedom เนอะๆ อิอิ
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sleepycatz อ่านกระทู้
    เวบนี้มีแปลสเตตัสต่างๆ และเควสนิดหน่อย แต่ไม่อัพเดทนานแล้ว
    https://sites.google.com/site/msgoen...ip-and-upgrade
    ขอบคุณหลายๆ กำลังหาเลย

กล่าวขอบคุณ
    142
    เข้าเซิฟไม่ได้เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีเทคนิคสายดาบมาฝาก เวลาบูสเดินอยู่ถ้ากดคลิกรัวๆจะติดท่าเบิ้ลสองทีได้ ลองฝึกกะบูสถอยหลังแล้วคลิกรัวๆดู โดนง่ายสุดละ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ผมเข้าเกมพอเล่นแล้วแลคนรกเลยครับ ทั้งๆที่เมื่อคืนยังเล่น ลื่นอยู่เลย = = งงมาก แถมหลุดอีกเข้าเซิฟก็ยาก แต่เมื่อคืนปกติลื่นไหลมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    จะร้องไห้ WTFast ลงปุบ เครื่องดับ ปับ เข้า safe mode ลบ ถึงหาย หลอนมาก พวกท่านทำยังไง ถึงลงได้ ต้อง สมัครอะไรไหม รึลงแล้ว รี 1รอบ
    เงิบ เกมไม่มีปัญหาเหมือนคนอื่น ดันเป็นที่ ตัวเร่งเน็ต ;_;
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gundam001 : 19th February 2015 เมื่อ 14:10

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gundam001 อ่านกระทู้
    จะร้องไห้ WTFast ลงปุบ เครื่องดับ ปับ เข้า safe mode ลบ ถึงหาย หลอนมาก พวกท่านทำยังไง ถึงลงได้ ต้อง สมัครอะไรไหม รึลงแล้ว รี 1รอบ
    เงิบ เกมไม่มีปัญหาเหมือนคนอื่น ดันเป็นที่ ตัวเร่งเน็ต ;_;
    ก้ลงปกตินะครับตามที่เจ้าของกระทู้ใส่ลิงค์ไว้

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เข้าโหมดฝึกได้ แต่พอจะเข้าเซิฟทำไมเข้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superneo136 อ่านกระทู้
    ก้ลงปกตินะครับตามที่เจ้าของกระทู้ใส่ลิงค์ไว้
    ลงได้ครับแต่มันดันเกิดปัยหาแบบนี้ แทน ครับ เน็ตเข้า แต่ เข้าเว็บ+ เล่นเกมไม่ได้ พอลบ wtfast เข้าได้ ผมลง รอบที่3 ล่ะครับ สงสัยหลอน เดี่ยวลองอีกรอบไม่ได้ ก็เล่นไป เรื่อยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gundam001 : 19th February 2015 เมื่อ 15:55

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gundam001 อ่านกระทู้
    ลงได้ครับแต่มันดันเกิดปัยหาแบบนี้ แทน ครับ เน็ตเข้า แต่ เข้าเว็บ+ เล่นเกมไม่ได้ พอลบ wtfast เข้าได้ ผมลง รอบที่3 ล่ะครับ สงสัยหลอน เดี่ยวลองอีกรอบไม่ได้ ก็เล่นไป เรื่อยๆ
    ลองโหลดตัวล่าสุดจากเว็บโดยตรงดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นมาซักพักละ เวล15แล้ว ยังไม่เคยเล่น52vs52 เลย เจอแต่ 12vs12 ต้องทำไรก่อนป่าว

เล่นเซิฟ2

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jungoa อ่านกระทู้
    เล่นมาซักพักละ เวล15แล้ว ยังไม่เคยเล่น52vs52 เลย เจอแต่ 12vs12 ต้องทำไรก่อนป่าว

เล่นเซิฟ2
    น่าเล่นเซิฟ 1 ส่วนใหญ่ เซิฟ 1 คนไทย

กล่าวขอบคุณ
    0
    เซิฟ1หรือ2ก็เจอกันหมดครับ เลือกเอาที่เซิฟโล่งๆนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jungoa อ่านกระทู้

เล่นเซิฟ2
    ยศต้องถึงด้วยครับ เวล 15 กว่าๆน่าจะได้ขีด

กล่าวขอบคุณ
    18
    เศร้าใจ รอบที่4 ขึ้น network connection issue อ้า
    เล่น เรนโป เวล 7แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ฝ่ายซีออนเก่งเวอร์เล่นเกือบทุกเกมแพ้ตลอดเลย

ปล.**หุ่นกูสโหดมาก ถือขวานไล่สับตายเป็นเบื๊อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanakeme : 19th February 2015 เมื่อ 19:05

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    มาคุยกันที่นี้ดีกว่า ง่ายด้วย *---*

Mobile Suit Gundam Online [CN] Thailand

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เรื่องมันเกิดขึ้นว่าเปิดกล่องแดงได้หุ่น Rx-77-2 รู้สึกจะ Type B เลยลองเอามาลงสนามปรากฎว่ามันเมพมากเลยครับพี่น้องยิงมิสไซร์ติดตาม6ดอกรวด ยิ่งบินยิงลงมาหาผู้ใดหลบได้ชุดเดี่ยวส่วนใหญ่หลับ ก็เลยเล่นเรื่อยๆด้วยความเมามัน เหมือนบีบแมลง ก็สังเกตว่าหลอดพลังหุ่นใกล้หมดกะซ่อมที่เดียวรวดเอาเวลาปั่นเงินเปิด10กล่องดีกว่า จนหลอดหมดเราก็คลิกๆหาตัวซ่อมหายังไงก็ไม่เจอปรากฎคำสั่งซ่อมหุ่นเป็นสีดำและกดซ่อมยังไงก็กดไม่ได้ ก็เลยกลับมาดูช่องเก็บหุ่นสังเกตว่าชื่อหุ่นมันเป็นสีเขียวก็เลยคิดได้ว่าสงสัยเป็นหุ่นชัวคราวชั่ว เลยตัดใจแตะออกจากโรงหุ่นด้วยความอาลัยอาวอน - -' ถึงตอนนี้เลยเลิกดีกว่าเงินก็หายากเปิดได้กล่องแดงก็ยากมาลุ้นรุ่นได้หุ่นเขียวอีกจะยิ่งเซงไปกันใหญ่ ก็ขอบคุณนะครับถึงจะช่วงเวลาสั่นๆ ผมคงขอตัวไปก่อนฟิ่ววววววว ; )

ปล. ขอบคุณ Rx-77-2B นายเป็นเพื่อนที่เยี่ยมมากถ้านายไม่ทิ้งเราไปก่อน โลกคงสวยกว่านี้ บายยยยยย