ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

Post **Rise of the Tomb Raider เผยภาพชุดใหม่ตะลุยหิมะ หนาวแน่!!!**

Rise of the Tomb Raider เผยภาพชุดใหม่ตะลุยหิมะ!!
    **พร้อมรายละเอียดเพิ่มเติมไดเรกเตอร์ของเกม**
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Crystal Dynamics ปล่อยภาพชุดใหญ่ของ Rise of the Tomb Raider
    โชว์บรรยากาศดินแดนที่หนาวเย็นและการต่อสู้กับสัตว์ร้ายของ Lara Croft

ตามบทสัมภาษณ์ของ Brian Horton ไดเรกเตอร์ของเกมกับทาง Game Informer

"เราพยายามนำความซับซ้อนในรูปแบบการเล่น ที่มาพร้อมกับความสวยงามของกราฟฟิก เป็นสิ่งที่ผมว่ามันน่าตื่นเต้นสุดๆ"

"Lara Croft ในภาคนี้จะต้องเจอกับอุปสรรคที่ยากขึ้น และยังจะต้องเจอกับความเจ็บปวดและการบาดเจ็บอย่างที่เคยเจอมาในภาคก่อน
    ในภาคนี้ทีมพัฒนาอยากให้ Lara Croft ดูเหมือนคนจริงๆ มากขึ้น และแต่ละอุปสรรคที่ผ่านเข้ามาก็จะทำให้เธอแข็งแกร่งขึ้น"

"ภาคนี้จะมีเรื่องราวส่วนใหญ่อยู่ในดินแดนที่หนาวเย็นในไซบีเรียเพื่อตามหาเมืองที่หายไปแสนนานและค้นหาคำตอบของเรื่องเกี่ยวกับวิญญาณอมตะ"

และคุณ Horton เพิ่มเติมอีกว่า
    - ลาร่าจะมีธนูให้ใช้เพียบและอัพเกรดได้ด้วย
    - จะมีระบบเกี่ยวกับ กลางวัน-กลางคืน รวมทั้งเกี่ยวกับสภาพอากาศด้วย
    - สัตว์บางชนิดก็จะออกมาให้เห็นตามช่วงของเวลาด้วยนั่นเอง
    - สัตว์ในเกมจะเผยร่องรอยให้ผู้เล่นสามารถติดตามและล่าได้ แต่มันไม่ได้โชว์ให้เห็นตลอดเวลา
    มันจะค่อยๆ หายไป- สภาพแวดล้อมเช่นหิมะถล่มหรือกำแพงน้ำแข็งพังก็จะมีอยู่ในนั้น

Rise of the Tomb Raider กำลังอยู่ในช่วงพัฒนาลงเครื่องของ Microsoft ทั้ง Xbox One และ Xbox 360 ก่อน
    ส่วนของเครื่องอื่นๆ จะตามมาทีหลัง
    โดย Crystal Dynamics รับหน้าที่ในการพัฒนาเกมลงเครื่อง Xbox One ส่วนของ Xbox 360
    จะถูกพัฒนาโดย Nixxes Software ที่เคยทำเวอร์ชั่น HD ของ PS4 ในภาคที่แล้ว

ปล.หากซ้ำก็ขออภัยไว้ใน ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

Credits:

มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    น่าจะลง ps3 ด้วยนะ xbox360 ยังมีเลยนิ

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    รอลงPS4ครับ ยังไงก็ไม่มีคนซื้อXboxเพื่อเกมส์เดียวหรอกมั้ง

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    นมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    นมหายไปไหน[IMG][/IMG]

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ homeconomic อ่านกระทู้
    น่าจะลง ps3 ด้วยนะ xbox360 ยังมีเลยนิ
    ลง xbox สองเครื่องก่อนครับเพราะทาง microsoft ยัดเงินให้เป็น time exclusive เครื่องอื่นๆ ก็ต้องรอไปตามระเบียบ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ใส่มิดชิดอ่าไม่ชอบเลยภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    ใส่มิดชิดอ่าไม่ชอบเลยภาคนี้
    หนาว ถอดมาตายกันหมดด รอ MOD ละกัน 555 ขอให้มีบ้างน่าจะดี

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ไม่เห็นนม ก็มองก้นแทนละกันนะฮร้าฟ.ท่านผู้ชม
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ทำไมพี่ลาร่าไม่สวยเหมือนภาคที่แล้วเลย สงสัยเพราะ Xbox One *ต้มน้ำรอ*

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    แบกนมถล่มถ้ำ คับ D มีชัยไปกว่าครึ่ง

ชายผู้หนึ่งใน ยาสีฟันชื่อดังสตูดิโอได้กล่าวเอาไว้

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    สเปคอย่าเพิ่มเยอะเลยครับ สงสารกันบ้าง T^T

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ทีมพัฒนาครับ นี่คุณยังไม่เข้าความต้องการของผู้บริโภคหรอครับ คุณคิดมาได้ยังไง เพิ่มฟีเจอร์นู่นนี่นั่น นั่นไม่ใช่ความต้องการที่แท้จริงของผู้บริโภค ต่อให้เพิ่มหิมะ กลางวัน-กลางคืน ล่าสัตว์ มันไม่ใช่เอกลักษณ์ของเกมนี้เลย
    นี่พวกคุณมัวแต่ไปทำอะไรก็ไม่รู้ ซึ่งทำให้เอกลักษณ์เกมนี้หายไป ผมเสียใจ ผมเสียใจจริงๆครับ ที่ซี่รี่นี้พัฒนามาหลายภาคแต่ต้องมาจบที่ภาคนี้ ผมเสียดายและเสียใจ ที่พวกคุณทำให้ "นม" หายไป ผมเสียจายยยย
    #ร้องไห้หนักมาก

ปล.อยากจะเดินไปตบหน้าคนคิดธีมตลุยหิมะจริงๆ
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ความมีเสน่ห์ของโนตมหายไปแล้วเกมมันจะสนุกอะไรอะ หือๆ ดิ้นๆ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    SS ไม่เห็นนม ไม่ผ่าน !!

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไม่เห็นนมก็จะเล่น
    Intel(R) Core(TM) i5-4430 CPU @ 3.00 GHz Menbord : H87-D3H Gigabyte
    Ram : 12GB Kington :CrossFireX Radeon HD 7790 Gigabyte Overclock

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    นี่นักโบราณคดีหรือหน่วยรบพิเศษ?

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

รูปนี้เห็นตรงรูปที่สู้กับหมีเหมือนจะใส่ชุดตอนภาคแรกด้วยนะครับ อาจจะมีมวลงาน พลังสารอยู่ก็เป็นได้~
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เปลี่ยนหน้าน้องล่าร่าทำไมฟร่ะ หน้าเดิมเซ็กซี่ดีอยุ่แล้ว โดยเฉพาะตอนร้องด้วยความเจ็บปวด

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    วอยี่ห้อไรจะหามาใช้มั่ง ทนเหลือเกิน

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ใจเย็น อากาศมันหนาว ใส่โป๊ ๆ หัวนมก็แข็งกันพอดี เงี่ยนกันไปอีก 555+

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมทนรอดูนมเด้งได้ไม่ไหวแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ทุกคนกรุณาให้เกียรติ นมน้อง Lara Croft หน่อย
    ....(แฮะๆอยากดูเหมือนกัน)
    UP TO YOU

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    รอ รอ รอ อีกนานเลยกว่าจะได้เล่น
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”