ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 806

Cool [1-PART ลิงค์เดียว ISO] [PC] -- Metal Gear Rising Revengeance -- [Full+Crack - 11.4 GB] NOT VIP

>>>PART 1<<<

**มีให้กดโฆษณา 2 หน้า, เป็น gca.sh 2 หน้าแรก และ adf.ly 1 หน้าสุดท้าย**

CLICK

1. Mount image

2. กดติดตั้ง

3. เริ่มเกม

วิธีกดข้ามโฆษณาเว็บ gca.sh

ไม่เข้าใจตรงไหนถามกระผมได้นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benzamnuay : 19th February 2015 เมื่อ 04:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เออ คือว่าต้องมี Crack ด้วยป่าวครับ ทำไมลงเสร็จแล้วมันเล่นไม่ได้อ่ะครับ แล้วมันไม่มี Crack มาให้ด้วยครับ พอกดเริ่มเกมส์ มันบอกว่าให้ปิดโปรแกรมครับ
    หรือว่าเราโง่เอง ช่วยหน่อยครับ งง.... ครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khosiab อ่านกระทู้
    เออ คือว่าต้องมี Crack ด้วยป่าวครับ ทำไมลงเสร็จแล้วมันเล่นไม่ได้อ่ะครับ แล้วมันไม่มี Crack มาให้ด้วยครับ พอกดเริ่มเกมส์ มันบอกว่าให้ปิดโปรแกรมครับ
    หรือว่าเราโง่เอง ช่วยหน่อยครับ งง.... ครับ
    ลองคลิกขวาที่ตัวเข้าเกมแล้วไปที่ properties จากนั้นไปที่แถบ Compatibility แล้วติ๊กที่ Run this program in compatibility mode for Windows 7 ถ้าหากยังไม่ได้ให้เลือกเป็น Windows XP (Service Pack 2) ตามนี้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ใช้จอยเล่นได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arkmaxim อ่านกระทู้
    ใช้จอยเล่นได้มั้ยครับ
    ตรงนี้ยังไม่ทราบเลยอ่าครับผม ต้องลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    หน้าจะมีบอก สเปคเครื่องด้วยนะครับ ทุกเกม เลย หน้าจะดี
    My Computer Phenomllx6 1100T 3.32 GIGABYTE 880GM-USB3 ATI 6670(V) 1GB
    DDR3 4+8 GB(1600) HDD 2.0 TB Power (Full) 750 W Samsang LED 23"

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BioHazard อ่านกระทู้
    หน้าจะมีบอก สเปคเครื่องด้วยนะครับ ทุกเกม เลย หน้าจะดี
    Minimum

CPU: Intel Core i5 2400/Phenom II X4 955
    CPU Speed: Info
    RAM: 2 GB
    Video Card: Nvidia Geforce GTS 450/Radeon HD 4850
    Sound Card: Yes
    Free Disk Space: 25 GB

เกมส์เก่า 2 ปีแล้ว ถ้าผมเป็น จขกท. ก็คงไม่ได้ใส่ใจเรื่องสเปคขั้นต่ำซักเท่าไหร่หรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    คือแบบนี้ครับ เกมที พี่คนนี้ปล่อยอ่ะ ทุกเกมเค้าไม่ได้บอกสเปค แล้วก็ คือทุกคนไม่ได้มีเครื่องทีแรงๆ โหลดไปเล่นไม่ได้ แล้วจะโหลดไปทำไม
    My Computer Phenomllx6 1100T 3.32 GIGABYTE 880GM-USB3 ATI 6670(V) 1GB
    DDR3 4+8 GB(1600) HDD 2.0 TB Power (Full) 750 W Samsang LED 23"

Tags for this Thread