ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368

Post **มาชมอาวุธในเกมส์ "Bloodborne" กันเถอะ !!**

พาไปชมอาวุธใน Bloodborne !!
    มีให้ผู้เล่นเลือกใช้งานได้หลากหลาย
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

IGN เปิดตัววีดีโอเกมเพลย์ที่มีการเล่นโดยใช้อาวุธต่างๆภายในเกม Action RPG ย้อนยุคน่าเล่นอย่าง Bloodborne

โดยในวีดีโอเกมเพลย์ความยาว 2 นาทีกว่านี้จะได้เห็นตัวละครใช้อาวุธต่างๆ เช่น ปืนลูกซองคู่, เลื่อยยักษ์, ขวานยักษ์, ดาบ, ค้อนยักษ์ เป็นต้น

Bloodborne เป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นในโลกโบราณ เมืองที่ถูกลืมที่เรียกว่า "Yharnam" กว่าหลายปีที่ผู้คนอยู่อย่างหมดหวังและเฝ้ารอความช่วยเหลือ
    ตัวละครหลักคือ 1 ในเหล่านักเดินทางที่พบว่า Yharnam นั้นเต็มไปปกคลุมไปด้วยคำสาปและโรคระบาด คุณจะต้องเดินทางผ่านถนนที่เต็มไปด้วยสัตว์ประหลาดและเหล่าปีศาจ
    ต้องต่อสู้กับความกลัวเพื่อค้นหาความลับในโลกแห่งความมืดที่ลึกลับนี้ ผจญกับอันตราย ความตายและความบ้าคลั่งจากทุกซอกมุม

Bloodborne มีกำหนดการวางจำหน่ายที่อเมริกาเหนือ(NA)ในวันที่ 24 มี.ค. 15 และยุโรป(EU)ในวันที่ 25 มี.ค. 15 ที่จะถึงนี้

Credits:

ปล.หากซ้ำก็ขออภัยไว้ใน ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dewsiravit : 19th February 2015 เมื่อ 11:41
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ผมว่าผมชอบเกมแนวนี้นะ พวกสู้กับตัวไรแปลกๆ 55555555
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    รอ pc ไม่รู้ว่าจะมีไหมมมม
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    โห ผมเห็นอาวุทแบบนี้ ผมนึกถึงตอนสมัยอ่าน นิยาย van helsing เลยครับ ผมจำไม่ได้ว่าอยู่ย่อหน้าไหน (ตอนนั้นผม ม.3 ได้)

แต่มันอยู่ช่วงๆ บทต้นที่บอกว่า "ผู้ชายที่สวมชุดคลุม ถืออาวุทประปลาด จากดาบกลายเป็นหน้าไม้ จากแส้กลายเป็นหอก จากน้ำนมต์กลายเป็นระเบิด"

แหม่เกมส์นี้ หน้าเล่นเป็นแน่แท้ อยากรู้ว่าตัวละคร มันสู้กับตัวอะใร ยังกะหลุดมาจาก Dark Soul

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    เห้นเขาบอกว่า EX PS4 หรือป่าวครับ เกมนี้
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ต้องจัดครับเกมนี้ถ้าใครมีPS4
    ฝากLikeเพจด้วยนะครับพึ่งเปิด>>> ขาย Skin ปืน CS:GO ราคากันเอง คลิกที่นี่ <<<

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    โคดหน้าเล่น เลยดกม นี้แต่ไม่มี PS4

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เป็นเกม แนว DARK SOUL อีกเกมนี้หน้าสนใจ ระ
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCKUNG อ่านกระทู้
    รอ pc ไม่รู้ว่าจะมีไหมมมม
    ไม่ลง PC ครับ นอกจาก Sony จะทิ้ง PlayStation แล้วไปลงทุนกับ PC (ซึ้งผมว่าอีกนานหลายสิบปี)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    วิธีเปลี่ยนอาวุธได้น่าสนใจดี คือยังมีที่มาที่ไป ไม่เหมือน Dark Souls เอามือไปที่เอวอาวุธใหม่ออกมาเลย

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ระบบอาวุธน่าสนใจมากเลย

หนูเกมนึ้แก้ตัวจากDSหรอเนี่ยมาซะน่ากลัวเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    EX ของ sony ครับ ถ้าจะเล่นคงต้อง ps4 เท่านั้นคงไม่มีเอามาลง pc แบบ MS

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    โห น่าสนใจจัง

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaipoppop อ่านกระทู้
    วิธีเปลี่ยนอาวุธได้น่าสนใจดี คือยังมีที่มาที่ไป ไม่เหมือน Dark Souls เอามือไปที่เอวอาวุธใหม่ออกมาเลย
    เค้ามีกระเป๋าโดเรม่อนครับ...
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ดิบเถื่อนได้ใจอลังการ <3