ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Blade & Soul ไต้หวันเตรียมต้อนรับเทศกาลตรุษจีนเผยโฉมชุดคอสตูมใหม่สุดอลัง

Blade & Soul ไต้หวันเตรียมต้อนรับเทศกาลตรุษจีนเผยชุดคอสตูมใหม่สุดอลังการ

นับว่าเป็นเทศกาลที่หลากหลายเกมต้องมีการจัดอีเว้นอย่างแน่นอน สำหรับการมาของเทศกาลตรุษจีนที่หลายเกมนั้นกำลังเร่งอัพเดทอีเว้นเพื่อให้ชาวเกมเมอร์ได้ร่วมสนุกนั้นกำลังจะมาถึง แต่คราวนี้เราจะมาอัพเดทข้อมูลเกมที่เตรียมพร้อมเทศกาลนี้แล้วอย่าง Blade & Soul ซึ่งวันนี้ได้มีประกาศข่าวพร้อมกับอัพเดทข้อมูลเกมเพิ่มเติมจากทางทีมพัฒนาและผู้ให้บริการเกมรายใหญ่อย่าง NCsoft ผู้ให้บริการเกม Blade & Soul ที่ตอนนี้พวกเขาพร้อมจะอัพเดทชุดครอสตูมสุดอลังการ ไม่ว่าจะสาวเล็กสาวหมวย ชายตี๋ชายหนุ่มทั้งหลายก้มาร่วมกับเทศกาลนี้ได้นะจ๊ะ ชุดครอสตูมต้อนรับตรุษจีนนี้ขอบอกเลยว่าเป็นชุด Official ล้วนๆมีอยู่ทั้งหมด 2 ชุด มองดูแล้วเหมือนกับฮ่องเต้และฮองเฮายังไงยังงั้น

ซึ่งทางไต้หวันนั้นหลังจากที่ได้ประกาศชุดครอสตูมต้อนรับตรุษจีนออกมานั้นได้รับกระแสการตอบรับเป็นอย่างดี และคาดว่าจะมีกำหนดวางขายในร้านค้าถึงเดือนเมษายนเลยนะนั้น ถือว่าชุดครอสตูมชุดนี้ได้รับการออกแบบดีไซน์มาจากต้นแบบชุดจีนในสมัยโบราณ ทั้งลวดลายและสีที่ตกแต่งนั้นเป้นสีประจำชาติและสีแห่งความรุ่งเรืองรุ่งโรจที่หาที่ใดเปรียบไม่ได้จริงๆ สำหรับข่าวการเปิดให้บริการในโซนอังกฤษนั้นก็ยังคงไม่มีความคืบหน้าแต่อย่างใด..

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    หาของอัพอาวุธยากมากก เงินในเกมก็ใช้เยอะ ผมเลยพักไวเก่อนกันครับ ไม่ไหวๆ
    เวล45เเล้วก็จริง เเต่พี่งได้เข็มขัดมิกุเอง

ชุดใหม่สวยดีนะ ไม่มีของเผ่า GON หรออ ??

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    หงอนแมลงสาบ

ทำเอานึกถึงลิโป้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ลิโป้กับเตียวเสี้ยนหนิ เหมือนเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    หาของอัพอาวุธยากมากก เงินในเกมก็ใช้เยอะ ผมเลยพักไวเก่อนกันครับ ไม่ไหวๆ
    เวล45เเล้วก็จริง เเต่พี่งได้เข็มขัดมิกุเอง

ชุดใหม่สวยดีนะ ไม่มีของเผ่า GON หรออ ??
    มาเซิฟจีนดีกว่าครับ
    ​NewBie

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    บัคกระจาย ผมเดินตกแมพหลายรอบแล้ว เลิกดีกว่า ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เมื่อไรจะมีภาษาอังกฤษ
    P E R SO N A <3

Tags for this Thread