ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271

ถามเกี่ยวกับ Line หน่อยครับ

พอดีผมเปลี่ยนโทรศัพท์ผมจะใช้ ID Line เก่ากับเครื่องใหม่ได้ไหมครับแล้วพวกเพื่อนจะหายหรือเปล่าครับ
    IRON MAN

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ถ้าลงทะเบียนอีเมล์แล้วก็ใช้ได้เพื่อนไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ถ้าลงทะเบียนอีเมล์แล้วก็ใช้ได้เพื่อนไม่หาย
    คือเอา ID Line เดิมไปล็อคอินเครื่องใหม่เลยใช่ไหมครับ แล้วพวกเกมมันจะอยู่เหมือนเดินไหมครับ
    IRON MAN

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ใช้ไอดีเก่า เพื่อนไม่หาย เกมส์ไม่น่าหายนะ แต่ประวัติการแชทน่าจะหายหมด

กล่าวขอบคุณ
    693
    พอดีพ่อเอาไปใช้ก่อนล็อกอินอีก ID ไปแล้วผมจะล็อกอิน ID ผมยังไงหรอครับลบลงแอพใหม่หรอครับ
    IRON MAN

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ผมว่าเพื่อนไม่น่าหายนะครับ

ตัวเกม ข้อมูลที่บันทึกไว้ ไม่หายครับ Install Login ก็น่าจะกลับมาเหมือนเดิม

แต่แม่ผมเล่นไลน์ในโทรศัพท์วินโดว์โฟน ยืนยันเบอร์แล้ว แต่ยังไม่ลงทะเบียนอีเมล์

แต่ผมจำเป็นต้องเล่นเกมที่ต้องเชื่อมต่อไลน์ให้แฟนในแท็บเล็ต

ก่อนเชื่อมต่อมันแจ้งประมาณว่า ข้อมูลการสนทนาและสติ๊กเกอร์ในเครื่องก่อนหน้าจะถูกลบทิ้งหมด ก็ตอบตกลงไป

พอกลับมาเชื่อมต่อในโทรศัพท์ให้แม่ ปรากฏว่าสติ๊กเกอร์ที่ไลน์เคยแจกฟรีในeventต่างๆแบบถาวร โดนลบและไม่สามารถโหลดใหม่ได้

ปล.ไม่รู้ว่าคุณใช้OSอะไร แต่อาจเป็นแค่WindowPhoneอย่างเดียวก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meknoi035 อ่านกระทู้
    ผมว่าเพื่อนไม่น่าหายนะครับ

ตัวเกม ข้อมูลที่บันทึกไว้ ไม่หายครับ Install Login ก็น่าจะกลับมาเหมือนเดิม

แต่แม่ผมเล่นไลน์ในโทรศัพท์วินโดว์โฟน ยืนยันเบอร์แล้ว แต่ยังไม่ลงทะเบียนอีเมล์

แต่ผมจำเป็นต้องเล่นเกมที่ต้องเชื่อมต่อไลน์ให้แฟนในแท็บเล็ต

ก่อนเชื่อมต่อมันแจ้งประมาณว่า ข้อมูลการสนทนาและสติ๊กเกอร์ในเครื่องก่อนหน้าจะถูกลบทิ้งหมด ก็ตอบตกลงไป

พอกลับมาเชื่อมต่อในโทรศัพท์ให้แม่ ปรากฏว่าสติ๊กเกอร์ที่ไลน์เคยแจกฟรีในeventต่างๆแบบถาวร โดนลบและไม่สามารถโหลดใหม่ได้

ปล.ไม่รู้ว่าคุณใช้OSอะไร แต่อาจเป็นแค่WindowPhoneอย่างเดียวก็ได้
    ใช้ Android ครับ
    IRON MAN

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ถ้าลงทะเบียนอีเมล์ใช้ ID เก่าได้เลยเซฟเกมส์จะติดกับ ID เลยครับประวัติการแชทหายหมดครับว่าแต่ ID เก่าได้ลงทะเบียนอีเมล์ยังครับถ้ายังก็เสียใจด้วย

กล่าวขอบคุณ
    693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ถ้าลงทะเบียนอีเมล์ใช้ ID เก่าได้เลยเซฟเกมส์จะติดกับ ID เลยครับประวัติการแชทหายหมดครับว่าแต่ ID เก่าได้ลงทะเบียนอีเมล์ยังครับถ้ายังก็เสียใจด้วย
    ลงทั้ง Email กับ Facebook เลยครับแล้วถ้าไปล็อกอินเครื่องใหม่นี้ล็อกแบบไหนหรอครับ Facebook หรือ Email หรือมันเหมือนกันครับ
    IRON MAN