ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137

รู้สึกว่าไอดีsteamของผมจะโดนแฮ็กนะครับ

คือเมื่อกี้หยิบมือถือที่ขึ้นมาเช็คเมลล์ดู ตกใจเมลล์เข้าเยอะมาก เปิดเข้าไปดูมีแต่ของsteamส่งมาทั้งนั้นเลย (กรรม) แจ้งว่าไปล็อกอินที่ new device‏ ในเมลล์มันบอกIPที่ล็อกอินด้วย แบบมีเกือบทุกทวีปเลย (พระเจ้า) คือพวกนี้เค้ามีเจตนาทำอะไรหรอครับ ผมไม่เข้าใจ IDนี้บัตรเครดิตก็ไม่ได้เชื่อมต่อไว้ หรือว่าชื่อที่ผมใช้ออนไลน์มันแลดูเทพเลยอยากมาแฮ็กดู (ชื่อ Mhog Pro NO.1 DOTA2 )

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    เปลี่ยน password ครับ

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worakorn3 อ่านกระทู้
    เปลี่ยน password ครับ
    รอดูไปก่อนครับ ผมอยากรู้ว่าทำเพื่ออะไร ID steamผมก็แทบไม่ได้เข้าอยู่แล้ว ไม่มีอะไรเสียหาย

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เปิด Steam Guard แล้วลองเปลี่ยน Password ครับ ^ ^ แต่รอดู ลาดเลาไปก็ดีน่ะครับ ดูว่า เขาจะทำอะไรกับไอดีเรา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เข้าไม่ได้หรอกครับ ถ้าเปิด steam guard ถ้าไป login เครื่องที่ไม่ได้จำ จะต้องยืนยัน code จากทางเมลล์ก่อน
    MY PC :CPU :i7 3820-3600 GHz VGA :Gigabyte GTX 680 Super Overclock 2GDDR5 RAM :Gskill Ripjaws Z 16 GB(4x4) DDR3 1600 Board : ASUS Rampage IV EXTREME PSU :Cooler Master M2 720w