ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: เธอโกหกผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy เธอโกหกผม

เรื่องก็คือ ผมไปชอบผู้หญิงคนหนึ่งครับ เป็นผู้หญิงห้องเดียวกันกับผมนี่แหละ
    ต้นปีที่ผ่านมา เธอเลิกกับแฟนมาครับ ประมาณปลายเดือนมกราผมก็เลยไปบอกเธอว่าชอบ
    แล้วเรื่องก็เป็นไปตามปกติครับ โทรไปคุยกัน แชทกัน จนกระทั่งวันอาทิตย์ เธอบอกว่าชอบผมแบบแค่เพื่อน เนื่องจากลืมแฟนเก่าไม่ได้
    แล้วเธอก็บอกกับผมว่า อยากจะทิ้งเรื่องแบบนี้ให้หมด จบมัธยมก่อนค่อยหาคนใหม่
    แล้ววันจันทร์ครับ ผมก็เห็นเค้าคุยกับเพื่อนร่วมห้อง เล่นด้วยกัน ไปไหนมาไหนด้วยกัน ซึ่งไม่เคยเห็นทำมาก่อนเลย
    ผมก็เลยบอกให้เพื่อนผู้หญิงไปถามให้ ว่าเป็นอะไรกัน
    แล้วคำตอบที่ออกมาก็คือ เค้ากำลังคุยๆกันอยู่ครับ
    ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ครับ??? ผมไม่เข้าใจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เขา ไม่ชอบเราคับ โดนเหมือนกัน ปฏิเสธแบบอ้อมๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mixto191 : 20th February 2015 เมื่อ 10:26

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mixto191 อ่านกระทู้
    เขา ไม่ชอบเราคับ เหมือนกัน ปติเสธแบบออมๆ
    ผมก็ว่าตามนี้นะ

คนเราไม่เหมือนกัน บางคนพูดตรงๆเลย บางคนก็อ้อมๆ

ถ้าบอกตรงๆ บางคนก็รับได้ บางคนก็รับไม่ได้พาลจะไปหาเรื่องอีก

จขกท ตัดใจแล้วหาใหม่เถอะครับ ถ้ามันใช่ วันนึงมันจะมีเหตุให้กลับมาเจอกันเอง

หรือจะไปกางร่มเดินกลางสายฝนเสียบ walkman ฟังเพลงอกหัก รอจนกว่าเค้าจะเลิกกันก็ได้นะ

เอาเพลงไปฟัง แล้วตัดใจซะ -0-

ให้เธอได้กับเขา สักสองสามที . . . .

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    คือ เค้าไม่ชอบเรา

แล้วเค้าชอบ คนที่มาจีบใหม่

จบ....

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ท่านคับหาใหม่เทอะคับ...ผู้หณิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก....สู่ๆคับเป็นกำลังใจให้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    แบบนี้ต้องรีบทำครับ......
    ทำใจ อ่ะครับ ปล่อยว่าง แล้วให้โอกาสตัวเอง ได้เจอกับคนไหม่ และก็เผื่อใจไว้ด้วยน่ะครับ
    สู้ต่อไปเน้อ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    น่าสงสาร จขกท
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เจอแบบนี้ ถ้าได้เป็นแฟนยิ่งหนักครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อย่าไปสนใจครับ ผู้ ญ มีเยอะเยะครับไม่ดีก็หาใหม่ สู้ๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ฮ๊าๆ ผมก็ตกที่นั่งเดียวกันกับ จขกท. เลยครับผม
    แต่ก็นะยอมรับซะ ตบมือข้างเดียวมันไม่ดัง(ถ้าไม่เอาไปตบอย่างอื่น)
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว