ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

แนะนำเกมบนแอนดรอยหน่อยคับ

1.ขอแนวRPG,Turn Base,หรืออื่นๆ ยกเว้นpuzzleไม่ชอบ
    2.ขอแบบเล่นได้ทั้งวันอะคับยาวๆเลยก็ได้เพราะอยู่เฝ้าพิพิธภัณฑ์ วางมากมาย
    3.ขอแนวโมเอะได้จะดีมาก
    4.ไม่ยากเกินไปด้วย
    5.ไม่เอาเกมเทพทรูนะ สตามิน่าเกมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ข้อ1 กับข้อ3 เท่าผมเคยเล่น ส่วนใหญ่จะเป็นพวกเกมออนไลน์ของค่าย gamevile, com2us แล้วก็ gameloft ครับ ลองไปsearch คีย์เวิร์ดพวกนี้ดู
    ข้อ2 กับข้อ5 ถ้ามีเงื่อนไข2ข้อนี้ คีย์เวิร์ดค่ายเกมข้างบนก็แทบตัดทิ้งได้เลย เพราะต้องใช้ทั้งสเตมินา และเทพทรู(แต่เท่าที่เล่นมา ทุกเกมเล่นไปเรื่อยๆก็เก่งครับ ถ้าขยันเล่นทุกวัน เทพทรูเอาไว้สำหรับพวกที่อยากเก่งทางลัด) และถ้าอยากได้แบบเล่นได้ทั้งวัน อันนี้ผมไม่แน่ใจ ว่าพวกเกมที่ต้องเสียเงินซื้อจะมีระบบสเตมมินารึป่าว เช่น ไฟนอล แฟนตาซี ที่ต้องเสียเงินซื้อ 540บาท เพราะผมยังไม่เคยเสียเงินกับเกมบนสมาร์ทโฟน(เรียนจบมีงานทำเมื่อไรค่อยเสียตังให้เกม 555)
    ข้อ4 ไม่มีเกมไหนยากหรอกครับถ้าเราเข้าใจมันแล้ว #การเรียนก็เช่นกัน
    สำหรับเกมในเครื่องที่ผมติดตอนนี้ก็เล่นแค่ Dot Arena กับDeck Hero แล้วก็ Summoners war ครับ ส่วนเกมที่ผมเล่นเวลาเบื่อหรือตอนไม่มีไวไฟใช้คือ 2048 ครับ เล่นได้เรื่อยๆ 555

Your father died.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    Hero Charge ครับ สนุกมาก ไม่เติมก็เกิดได้ครับ เพชรได้ง่าย ตังค์ก็ง่ายครับ เพลินดีครับ ผมเล่นมาจะครบปีละครับ ยังไม่เบื่อเลย 55555

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunewnewp18 อ่านกระทู้
    Hero Charge ครับ สนุกมาก ไม่เติมก็เกิดได้ครับ เพชรได้ง่าย ตังค์ก็ง่ายครับ เพลินดีครับ ผมเล่นมาจะครบปีละครับ ยังไม่เบื่อเลย 55555

เกมส์นี้ก็สนุกดีครับ

เกมส์เต้นสนไหมครับแต่เน็ตต้องแรงหน่อยนะครับ เกมส์

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อีกเกมส์เล่นมันดีแต่ไม่รู้มีเทพทรูป่าวนะ เกมส์ "ฝ่าแดนทมิฬ"

https://play.google.com/store/apps/d...d=com.gv.wodth

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=245057