ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    Blog Entries
    1

[PC] [OPEN-WORLD] S.T.A.L.K.E.R. LOST ALPHA -[Full] |One2Up | |5.99GB | By Zaboommo

S.T.A.L.K.E.R. - Lost Alpha สำหรับภาคนี้เป็น MOD สุดเจ๋งของค่าย dez0wave ซึ่งเป็น mod จากภาค Shadow of Chernobyl ที่ยกเครื่องใหม่หมด
    ตัวเกมส์เต็ม ไม่ใช่ส่วนเสริมของภาค Shadow of Chernobyl แต่อย่างใด ระบบที่เพิ่มเข้ามาหลากหลายมากขึ้น และรองรับ Dx9 อีกด้วย
    (ในส่วนเนื้อเรื่องผมไม่แน่ใจว่า หยิบเนื้อเรื่องของภาค Shadow of Chernobyl มาใช้อย่างเดียว หรือเพิ่มเนื้อเรื่องบางส่วนเข้าไป)
    และแมพที่กว้างขวางมากขึ้น เดินกันเพลินเลยทีเดียว เอ๊ะ...เดี๋ยวก่อน รู้สึกว่าภาคนี้จะมีรถให้ขับด้วยละ จะน่าสนใจแค่ไหน ลองโหลดไปเล่นกัน !!

One2Up - Part1 Part2 Part 3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zaboommo : 20th July 2015 เมื่อ 16:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอสูบเเล้วน่ะครับถึงเกมจะเก่าเเต่ก็สนุกใช้ได้เลยนึกถึงวันเดิมๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    570
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doysram อ่านกระทู้
    ขอสูบเเล้วน่ะครับถึงเกมจะเก่าเเต่ก็สนุกใช้ได้เลยนึกถึงวันเดิมๆ
    จร้า แต่ภาคนี้ปรับMapไปเยอะน่ะ นุกกว่าภาคก่อนๆอีก 555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทำไมไฟล์ที่ 8 มันขึ้น eror อะครับ อยากเล่นมาก แต่พอผมแตกไฟล์มันฟ้องว่าไฟล์ที่ 8 eror เวลาโหลดไปแล้วตั้งชื่อไฟล์ต้องเรียงตามลำดับไหมอ่ะครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งบันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ขอวิธีลงแบบ ละเอียดหน่อยได้ไหมรับ พอเข้าเกมมันขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย goozza : 3rd March 2015 เมื่อ 16:47
    บินไปเกนจิ!!!!!!!!!!!..............

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goozza อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงแบบ ละเอียดหน่อยได้ไหมรับ พอเข้าเกมมันขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    มันแจ้งว่าสเปคไม่ถึงนะครับ ให้ลองปรับกราฟิคลงมาหน่อย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    570
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nid_Noy อ่านกระทู้
    ทำไมไฟล์ที่ 8 มันขึ้น eror อะครับ อยากเล่นมาก แต่พอผมแตกไฟล์มันฟ้องว่าไฟล์ที่ 8 eror เวลาโหลดไปแล้วตั้งชื่อไฟล์ต้องเรียงตามลำดับไหมอ่ะครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งบันครับ
    เรียงตามลำดับจิครับ