ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Need for Speed : No Limits ภาคใหม่ เปิดให้ดาวน์โหลดแล้ว (จำกัดประเทศ)

Need for Speed : No Limits ภาคใหม่ เปิดให้ดาวน์โหลดแล้ว(จำกัดประเทศ)

Need for Speed เกมแข่งรถที่ขาซิ่งรอคอยการมาของภาคใหม่ล่าสุด No Limits อยู่นั้น ตอนนี้ทาง EA Sport ได้เริ่มเปิดให้โหลดไปเล่นกันได้แล้ว
    แต่น่าเสียดายที่หลังจากเข้าไปดูใน Playstore กลับพบว่าประเทศไทยยังไม่สามารถโหลดได้ แหล่งข่าว droidgamers
    ที่อยู่ในสหรัฐอเมริกาก็ยังไม่สามารถโหลดได้เช่นกัน และจากการตรวจสอบน่าจะเป็นการทดสอบโดยเปิดให้โหลดได้แค่ในบางภูมิภาคก่อนเท่านั้น

Need for Speed: No Limits นั้นจะมาพร้อมกับชุดและอุปกรณ์แต่งมากมาย ร่วม 250 ล้านชิ้น (เยอะขนาดนี้นี่น่าจะรวมการเปลี่ยนสีอะไหล่ด้วยหรือเปล่า)
    โดยล่าสุดก็ได้เซ็นต์สัญญาใช้ดีไซน์ตัวถังและชุดแต่งจาก Rocket Bunny, Mad Mike และ Vaughn Gittin Jr.

โหมดการแข่งของ Need for Speed: No Limits มีอยู่ 3 ประเภทด้วยกัน ได้แก่ Time Trial, Car Delivery และ Duel modes
    พร้อมกันนั้นยังมีระบบ stamina แบบใหม่ที่เรียกว่าระบบ "เติมน้ำมัน" เมื่อเราเล่นเกมไปเรื่อยๆ น้ำมันก็จะลดลงไปเรื่อยๆ
    พอน้ำมันหมดแน่นอนว่าเราก็จะเล่นไม่ได้อีก ต้องรอเวลาให้น้ำมันเต็ม หรือจะเติมเงินเพื่อเติมน้ำมันจะได้เล่นต่อทันที หลายๆ
    คนอาจจะคุ้นชินกับระบบนี้ในเกมอื่นๆ แต่นี่เป็นครั้งแรกที่ทาง EA นำมาใส่ใน Need for Speed

คือปกติ เกมของ EA นี่ก็รอสูบเงิน In-App Purchase หนักอยู่แล้ว การเพิ่มระบบ stamina เติมน้ำมันเข้ามาอีกนี่
    ไม่รูว่าพอออกมาจริงๆ จะมีคนทนเล่นกันอยู่หรือเปล่า

แต่ถ้าดูจากภาพในเกมแล้วก็สวยน่าสนใจอยู่ ปัญหาคือในประเทศไทยยังโหลดไม่ได้ งั้นก็ดูคลิปเปิดตัวไปพลางๆ ก่อนละกัน

Credit

สำหรับใครที่อยากลองโหลดมาเล่น เชิญลิ้งค์ด้านล่างครับ

NS|NL APK NS|NL DAATA

กดขอบคุณเป็นการกำลังใจให้ด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wataruzz : 22nd February 2015 เมื่อ 12:49
    i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    อยากให้มาทำลง WP จัง

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    WP รอแปป เดี๋ยวตามมา ^^ //920 ในมือสั่นไปหมดแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    XZผมเล่นไม่ได้ T^T เซงเบย

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ใครอยากทดลองเล่นมาโหลดไปได้เลย

P.s จำกัดประเทศแค่ใน Google play เฉยๆ แต่ไม่ได้จำกัด IP ดังนั้นแค่มี APK ไฟล์ก็เล่นได้สบาย

apk ไฟล์ 15 mb กว่าๆ แต่ ไฟล์ดาต้าใหญ่จริงๆ

Download Link
    http://apps.evozi.com/apk-downloader...game.nfs14_row

Play store Link
    https://play.google.com/store/apps/d...game.nfs14_row
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย littlefox : 22nd February 2015 เมื่อ 14:38

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    JOKER WP เยอะเหมือนกันนะครับ

นี่ถ้า 820 ผมตายเมื่อไหร่ ก้จะต่อด้วย 1520 เลย ผมแฟนบอย MS

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    ใครใช้ iOS ก็โหลดได้ในโปรแกรม Tongbu (ในคอม) คับ แล้วใช้โปรแกรมนั้นติดตั้งแอปได้เลยคับ เมื่อวานลองโหลดมาแล้ว ภาพสวยใช้ได้ แต่โหมดการเล่นยังน้อยอยู่

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ผมโหลด IOS มาเล่น หนุก แต่งได้หลายอยากอยู่ ยงเว้น ลาย หรือมันยังไม่มาก็ไม่รู
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ภาษาดัชต์ทั้งเกม
    ผมนี่งงเลย

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    need for speed แบบแนวใต้ดิน โอ้ว นึกว่าแบบนี้มันจะตายไปตั้งกะภาค carbon ซะแล้ว T^T wpรออยู่นะแจ๊ะ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    Note 2 ของผมมันขึ้น พอเข้าเกม เข้าหน้าโหลดอะไรซักอย่างแล้ว ขึ้น บังคับปิด ตลอดเลยครับ พอทราบวิธีแก้ไขไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    ใครอยากทดลองเล่นมาโหลดไปได้เลย

P.s จำกัดประเทศแค่ใน Google play เฉยๆ แต่ไม่ได้จำกัด IP ดังนั้นแค่มี APK ไฟล์ก็เล่นได้สบาย

apk ไฟล์ 15 mb กว่าๆ แต่ ไฟล์ดาต้าใหญ่จริงๆ

Download Link
    http://apps.evozi.com/apk-downloader...game.nfs14_row

Play store Link
    https://play.google.com/store/apps/d...game.nfs14_row
    โหลด apk มาเล่นไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่าแอพนี้คุณยังไม่ได้ซื้อ หรือว่าต้องโหลด obb หรือ data มาลงก่อนอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นแล้ว มันเบลอๆ ภาษาก็ยัง งงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    zen5 จะไหวไหมนี่