ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868

windows 7 startup repair ช่วยด้วยครับ

ไม่รู้ว่าไอ้อาการ startup repair ของวินโดร์มันมีไว้ทำไมน่ะครับ ก็ไม่เห็นมันจะช่วยไรได้เลย.... ขอเล่าย้อนไปก่อนเลยน่ะครับ ว่าตั้งแต่ผมมีคอมมา จนได้ลงวินโด 7 ไม่เคยมีปัญหานี้แต่เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา ผมได้ไปอัพสเปคเป็น

i5 4690k
    Msi z97 gaming 3
    Ram kingston savage 4*2 gb

ครับไม่รู้เดี่ยวไมแต่พอเปิดมามันเริ่มเลยครับ.....ช่วยด้วยย

Ps แต่พอเปิดกับอันเก่าก่ใช้ได้น่ะ!!!!

ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    Ok จะไปร้านคอมแล้วน่ะ บัย -*- ....ToT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    ลงวินโดว์ใหม่หรือเปล่า

Edit

อัพ อุปกรณ์ใหม่ ไม่ได้ลงวินโดว์ใหม่

วินโดว์เก่าไม่รู้จัก อุปกรณ์ใหม่

มันก็ต้อง ศึกษาซึ่งกันและกันก่อน ถึงจะทำงานด้วยกันได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KooBABA : 26th February 2015 เมื่อ 18:46

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    บอร์ดมันคนละเรื่องกับของเดิมครับ ต้องลงวินใหม่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    128
    โอเค ขอให้มียืนยันอีกสักเสียงไดปะ จ่ะได้เป็นเอกฉันท์ 55555 ไม่อยากลงใหม่เลยยย ToT