ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - RESIDENT EVIL REVELATIONS 2 : EPISODE 1 - BLACK BOX [REPACK] - 2015 - (2GB) (FC|RB|MG|O2U)

Resident Evil Revelations 2 เกมส์ภาคล่าสุด นำเสนอเนื้อเรื่องเกมส์ลักษณะเป็นตอนๆ (Episode) บรรจุไว้ทั้งหมด 4 ตอนๆละ 1 เดือน กล่าวถึงเรื่องราวของ Claire Redfield ที่คาบเกี่ยวด้านเนื้อหาระหว่างเกมส์ภาค 5 และ 6 ในช่วงที่หนีออกจากเมืองในภาค Veronica ได้ Chris Redfield ผู้ที่เป็นพี่ชายของเธอ ได้เป็นทหารประจำในหน่วย BSAA ส่วน Claire ได้เป็นหน่วยรบต่อต้านผู้ก่อการร้ายชีวภาพของ Terra Save ทั้งนี้ Moira Burton ผู้เป็นลูกสาวของ Barry Burton เข้าร่วมเป็นสมาชิกใหม่ในหน่วยดังกล่าว ทว่าเกิดเหตุการณ์ผู้ก่อการร้ายบุกโจมตีเข้ามาทำให้ทั้งสองคนถูกทำร้ายจนสลบ และรู้สึกตัวอีกทีก็อยู่ในโรงงานร้างบนเกาะแห่งหนึ่ง โดยทั้งคู่ต้องร่วมมือกันหาทางเอาตัวรอดออกไปให้ได้ พร้อมใช้อาวุธและสิ่งของที่ติดตัวอย่างจำเป็นมากที่สุด

ภายในเกมส์มีให้เล่นทั้งโหมดผู้เล่นคนเดียวและโหมด Co-Op โดยตัวละคร Claire จะเป็นตัวละครที่เน้นการต่อสู้เป็นหลัก ขณะที่ Moira จะคอยสนับสนุนทุกด้านตั้งแต่การเพิ่มพลังชีวิตจนถึงจิปาถะต่างๆ ด้านระบบการเล่นเน้นไปลักษณะ Survivor Horror ที่เข้มข้นขึ้นกว่าเดิม อีกทั้งศัตรูเกมส์มีแฝงอันตรายซ่อนไว้ในตัวที่ส่งผลอันตรายแก่ผู้เล่นแบบไม่ทันตั้งตัว

Genre: Action, Adventure
    Developer: CAPCOM Co., Ltd.
    Publisher: CAPCOM Co., Ltd.
    Release Date: 25 Feb, 2015

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: Intel Core™ 2 Duo E6700
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 8800 GTS
    Hard Drive: 23 GB available space
    Additional Notes: Input: Mouse / Keyboard (Recommended: Xbox 360 Controller for Windows)

RECOMMENDED:
    Processor: Intel Core™ 2 Quad 2.7 GHz, AMD Phenom™ II X4 3.0 GHz
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 560, ATI Radeon HD 6950
    DirectX: Version 9.0c
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 23 GB available space
    Sound Card: DirectSound Support (DirectX 9.0c)
    Additional Notes: Input: Mouse / Keyboard (Recommended: Xbox 360 Controller for Windows)

REPACK - BLACK BOX - 2.33 GB
    (ไม่ลด คุณภาพเกม)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03

ONE2UP
    PART.01 - PART.02 - PART.03

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    มีปัญหาติดตั้งเกมไม่ใด้## ให้ติดตั้งโปรแกรม .NET Framework v4.5 มีรวมอยู่ในไฟล์เกม!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ดันครับ!!. . . .

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ไรเนี่ย ภาคแรกยังไม่ได้เล่นเลย
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ไม่มีรูปนะครับ ถ่ายไม่ติด -.- แต่ยืนยันครับว่าเล่นได้

บรรยากาศในเกมหลอนใช้ได้เลยครับ เหมือนจะกลับไปแนว RE1-RE3 ครับ

แนว Survival ของจริงเลยครับ กระสุนน้อย ศัตรูโหด ด่านแรกในคุกที่มีซอมบี้เยอะๆ ยังไม่ผ่านเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 26th February 2015 เมื่อ 21:03

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    กะทู้ตกไวมาก มาช่วยดันครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ 100 เปอร์เซนต์ครับ

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    ดันๆๆๆๆ กระทู้ดีๆต้องดัน
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    น้อง เเคล นี่หน้าเปลียนไปนะ จมูกคม ตาดุ มากเลย..(มีทรงผมเหมือนเดิม) ปล...ขอบคุณสำหรับเกมส์ครับ..O-)

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ขอบคุณครับ ผมชอบเพราะ repack นี่แหละ เพราะเน็ตผม kak...

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    กลับมายืนยันโหลดได้ เล่นได้ ชัวส์ โทษที่ไม่มีรูป แต่เล่นได้..(เครื่องเราก็ผ่านขั้นแนะนำทำมัยกระตุกเวลาหมุนรอบๆ..)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โอ้....ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้าเกมแล้วขึ้น จอดำ out of range แบบนี้อะครับ มันเปนเพราะอะไรครับ จอผมเล็กเกินไปหรอ มันเกี่ยวไหม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ witchayutinta อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วขึ้น จอดำ out of range แบบนี้อะครับ มันเปนเพราะอะไรครับ จอผมเล็กเกินไปหรอ มันเกี่ยวไหม
    ลองปรับหน้าจอเกมให้เล็กลงดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ลองปรับหน้าจอเกมให้เล็กลงดูนะครับ
    มีวิธีไหนพอจะสามารถปรับหน้าจอของเกมส์ ได้ก่อนที่จะเข้าไปในเกมส์ไหมครับ คือแค่ผมดับเบิ้ลคลิก จอก็มึดเลย ได้ยินแต่เสียงเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    ของผมเวลาเล่น ภาพมันตุก เป็นฉากๆเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ