ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ฝากงานคัฟเวอร์ครับ BMTH - Shadow Moses In Session(Vocal Cover)

BMTH - Shadow Moses In Session(Vocal Cover 1 Track)

ทำเพลงแรกครับร้องแทร็กเดียวจบยังมือใหม่อยู่ ฝากติชมด้วยครับขอบคุณครับ

https://soundcloud.com/pittaya-ammap...ypes=og.shares

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    โหดพอตัวเลยครับ ผมชอบนะ โทนเสียงต่างกับผมมากเลยยย 5555555

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมว่าตอนเสียงแตกยังแตกไม่สุดอะครับ อย่างท่อนแรก มันเหมือนร้องเป็นทำนองเฉยๆเสียงยังไม่ค่อยแตก
    อีกอย่างลด reverb ลงหน่อยผมว่าดีกว่านะ ส่วนเนื้อเสียงตอนว้ากเต็มๆโอเคแล้วครับ
    แต่ผมเข้าใจครับ ว่าการว้ากให้เป็นทำนองนั้น****ยากพอตัว แต่ถ้าชอบ ลองฝึกตามวงนี้อีกวงครับ

h

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    โหดพอตัวเลยครับ ผมชอบนะ โทนเสียงต่างกับผมมากเลยยย 5555555
    ขอบคุณครับบ โทนเสียงจริงๆอยากจะร้องให้ใกล้เคียงต้นฉบับแต่ได้แค่นี้แหละครับไม่ได้ใกล้เลย5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผมว่าตอนเสียงแตกยังแตกไม่สุดอะครับ อย่างท่อนแรก มันเหมือนร้องเป็นทำนองเฉยๆเสียงยังไม่ค่อยแตก
    อีกอย่างลด reverb ลงหน่อยผมว่าดีกว่านะ ส่วนเนื้อเสียงตอนว้ากเต็มๆโอเคแล้วครับ
    แต่ผมเข้าใจครับ ว่าการว้ากให้เป็นทำนองนั้น****ยากพอตัว แต่ถ้าชอบ ลองฝึกตามวงนี้อีกวงครับ

h
    ขอบคุณครับ ผมก็คิดว่ามันยังไม่ดีเท่าไหร่แต่แอบขี้เกียจแก้แล้วเลยพอแค่นี้ก่อน จะพยามฝึกอีกเรื่อยๆครับขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    เยี่ยมครับ ร้องแบบ BMTH ยากจริง 5555 ยากตรงทำเสียงเหมือนว๊าก แต่ยังต้องมีโน๊ตอยู่นี่แหละ

อยากถาม จขกทว่า เวลาว๊ากไปนาน ๆ ซัก 5-6 เพลงต่อกัน เริ่มว๊ากไม่ค่อยออกไหมครับ ผมเป็นอยู่
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ทำได้ดีครับสู้ต่อไป ว๊ากแบบ Oliver มันยากมากนะครับ มันเป็นการ Yell ทำเสียงแตกๆมากกว่าจะเป็นการ Scream แบบปกติ ว๊ากเสียงเนื้อตัวเองออกมาแตกๆมากกว่าเสียงลมได้นั้นก็จัดว่าเจ๋งแล้วล่ะครับ สู้ๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz1230 อ่านกระทู้
    เยี่ยมครับ ร้องแบบ BMTH ยากจริง 5555 ยากตรงทำเสียงเหมือนว๊าก แต่ยังต้องมีโน๊ตอยู่นี่แหละ

อยากถาม จขกทว่า เวลาว๊ากไปนาน ๆ ซัก 5-6 เพลงต่อกัน เริ่มว๊ากไม่ค่อยออกไหมครับ ผมเป็นอยู่
    ก็เป็นนะครับน่าจะเพราะเหนื่อยป่าวครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ทำได้ดีครับสู้ต่อไป ว๊ากแบบ Oliver มันยากมากนะครับ มันเป็นการ Yell ทำเสียงแตกๆมากกว่าจะเป็นการ Scream แบบปกติ ว๊ากเสียงเนื้อตัวเองออกมาแตกๆมากกว่าเสียงลมได้นั้นก็จัดว่าเจ๋งแล้วล่ะครับ สู้ๆครับผม
    Oliverพี่แกทั้งเท่และเทพทำตามยากจิงครับ555 ขอบคุณครับผม