ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

Talking ลองเล่น และ รีวิว STRANDED DEEP เกมส์ ติดเกาะร้าง กลางทะเล ใครสนใจเชิญรับชมเลยครับ !!!

หลังจากที่ได้ข่าวว่า เกมส์อัพเดทแพทใหม่ แล้วก็ไขบัคเก่าๆได้ ผมเลยตัดสินใจสอยมาซะเลย มาลองดูว่าตัวเกมส์จะมีอะไรน่าสนใจบ้าง ใครที่ยังไม่เคยเล่น
    หรือยังไม่ได้ตัดสินใจซื้อ ลองเข้ามาดูผมลองเล่น และ รีวิวก่อนน่ะครับ เผื่อจะช่วยตัดสินใจได้ง่ายขึ้น

ขอบคุณทุกๆ คนที่ติดตามดูน่ะครับ ถ้าอยากดู พาร์ท 2 ต่อ ก็อย่าลืม Subscribe หรือ ติดตามน่ะครับ เวลาผมลงคลิปจะได้รู้กัน

กล่าวขอบคุณ
    5
    พาร์ท 2 มาแล้วน่ะครับ Stranded Deep ลองเข้ามาดูกันได้เลยน่ะ ถือว่า เล่นไปรีวิวไป ขำๆ แป๊กๆ ปนๆกัน พาร์ทนี้ มีไปสำรวจเรือนิดหน่อย
    และ เหวอกับฉลามเล็กน้อย สปอยแค่นี้ล่ะกัน เชิญชมได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    พาร์ท 3 มาแล้วน่ะครับ โทดที หายไปหลายวัน พาร์ท นี้ขอเบาๆ ล่ะกัน ไปสำรวจใต้ทะเล ตามซากเรือ ใกล้ๆ ดู เชิญรับชมได้เลยครับ